Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

0joro0

Huyền Thoại
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Em xí chỗ rồi nha! :))

itsaigon

Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Xí 1 chỗ, ko đăng ký :D
Em xí chỗ rồi nha!

Các ACE không cần đăng ký xí chỗ...BTC không ưu tiên xí chỗ trước hoặc sau..:D

Ai muốn tham dự cứ việc chuyển khoản hoặc qua đóng tiền (tươi:D) cho ms.Liễu..;))

...sau khi được ms.Liễu xác nhận...BTC sẽ cho lên danh sách chính thức..>:D<

meamthanh11

Active Member

e 1 chổ,mấy bữa nay trên tinh thần lâm trận. ý vợ lâm bồn, nên lúc nào cũng sẵn sàng cả tổng duyệt rồi giờ hồi hợp chờ đợi và chờ đợi,hy vọng tới 1/7 mẹ tròn con vuông để e có tg tham gia.

truonghd

Well-Known Member

xí nữa chổ, chủ nhật tới oìf rồi gởi luôn

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em xí chỗ rồi nha!

xí nữa chổ, chủ nhật tới oìf rồi gởi luôn

cho em một vé,sang tuần chuyển tiền

Mình đăng ký trước 1 chổ nhé!

Và sẽ kêu thêm vài tay ham mê HD vẫn còn lang thang chưa vào hội, sẽ off và ra mắt luôn

Mình đăng ký 1 vé, tối nay hoặc CN đi offline HDSG sẽ chuyển tiền cho Ms Liễu nhé

xí chỗ mãi mà không đc,chán thiệt
Các bác lưu ý nhé, xí chỗ thì xí nhưng phải gữi $ cho Miss Liễu thì sau đó chị ấy mới cập nhật được lên trang 1 chính thức nha :)

minhtuantkh

Giờ mới thấy Nội dung, xoá Cúc cu gì mà mệt quá.

- Họ Tên: Vũ Minh Tuấn
- Số TK: 4837669 ACB đã chuyển cho Mít Liễu cùng hệ thống.

Vấn đề tài trợ bia bọt như đã bị quay phim làm bằng chứng X_X:((, có lẽ mình xin quy ra thóc luôn cho tiện thế này: Đến ngày khoá sổ, Bình xác nhận với Liễu số lượng thành viên HDSG đăng ký tham dự ( có đóng tiền). Tạm tính lấy tổng chia cho 10 ( 10 ng/ 1 bàn) ra số bàn, nếu dư số lẻ kể cả là 1 cũng tính tròn thành 1 bàn ( máu rồi chơi luôn), báo cho mình để nhân với 400.000 ( giá 1 thùng bia cả tiền tip :D). Ra tổng tiền tài trợ mình chuyển cho Liễu trước 1/7 là xong. ( Nếu ACE hội CN9h OK phương án này thì mình thực hiện còn chưa thì cho ý kiến nhé).
Bữa đó bác nào còn muốn uống rượu tay Gấu cao Hổ thì báo nhu cầu mình xách đến xử luôn. Hiện giờ rút hết bình chỉ còn khoảng 3 lít thôi 8-X, chắc mai em phải châm thêm vô bác Việt nhỉ :))

tolydieu

Một MTQ đã xuất hiện, ai cũng vỗ tay ủng hộ rần rần kìa chứ không thấy ai phản đối cả =D>=D>=D> Mà người vỗ tay to nhất chính là bác Long.
Vậy chắc phải đổi tên SN HDVN thành Lễ hội Bia rượu. Đủ các loại bia, đủ các lọai rượu.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Vấn đề tài trợ bia bọt như đã bị quay phim làm bằng chứng , có lẽ mình xin quy ra thóc luôn cho tiện thế này: Đến ngày khoá sổ, Bình xác nhận với Liễu số lượng thành viên HDSG đăng ký tham dự ( có đóng tiền)
Em nghĩ khoảng tài trợ thêm bia như bác hứa nên chỉ dành cho anh em trong hội HDSG thôi bác à, em nghĩ khoảng 3 thùng là ok :D
Ôi nghĩ tới rượu tay gấu cao hổ của bác Tuấn, rượu nếp của bác Sang, Chivas của bác Quang,...chắc em đem rượu tắc kè kỳ nhông, rượu Cần hoặc chuối hột vào cho đủ bộ quá !!! Ôi ôi chắc quên đường về là chắc rồi =))

tieuthieugia

Well-Known Member

em đăng ký theo mẫu mà k post sdt được không? em đang bị xin sdt

tolydieu

Khoảng bia bọt thì mọi người có thể góp chút đỉnh cho vui. Còn cái khoản của bác Tuấn tài trợ bằng tiền mặt thì có thể linh động dùng vào việc khác như quà cáp, lẵng hoa...

hizza

Đăng ký 1 chỗ, CN chuyển ms.Liễu

longdnl

Well-Known Member

Không cần biết anh là ai.....

Không cần biết anh từ đâu.....

Ta hãy đến vui cùng nhau

Ta nâng ly cùng chúc mừng Sinh Nhật

Ta vui ca cùng HD Việt Nam

Đến đây vì mình có cùng đam mê
:-bd

(Nhại theo bài hát “Vì đó là em”)

minhtuantkh

Trên tinh thần thì là như vậy, còn hình thức góp thế nào với mình thì không thành vấn đề. Miễn cứ vui là chiến thôi! Với lại vui SN là vui chung, các bàn chỉ tiêu có hạn nếu gần cạn bỗng nhiên chỉ có mấy bàn HDSG còn tưng bừng thì không ổn lắm. Mình đang nghĩ xem có trò riêng riêng đặc thù của HDSG gì bữa đó quậy chơi mà chưa nghĩ ra ( các bác nghĩ giùm luôn đi nha).
Riêng nhiệm vụ "băng đảng LBD và đồng bọn" chuẩn bị để nhóm PG KP (hàng tuyển của HDSG) ra mắt khí thế, sao cho BQT bị sock nặng, nếu làm cho lão Chip và PG của lão lép luôn thì càng tốt :D

nguyenvantrung2410

Active Member

không có thời hạn thì đến sát ngày em đóng tiền được không thế...
nếu không được thì chị Cọp đóng giùm em 300 đê, bữa đi em đưa cho ;)

tinaken

chương trình thật hấp dẫn wá đi mà =P~

tinaken

ctrình thật là hấp dẫn wá đi mà =P~

HDVNService

Administrator

Các bác ai chuyển khoản vui lòng ghi tên hoặc nick hoặc số đt dùm nhé để e còn biết đường vào lên danh sách xác nhận ạh.

love_yejin

Huyền Thoại

e đăng ký 1 chỗ, CN đi off đóng luôn, hoặc bữa đó Mss Liễu hok đi thì qua Nguyễn Duy Duong đóng, nhà mình gần đó :p

Adam_Love

Member

Hà nội có được tính là khu vực lân cận TP_HCM không nhể =P~

minhtuantkh

Hà nội có được tính là khu vực lân cận TP_HCM không nhể =P~
Welcome bác! Theo thông tin mật có một số bác phía Bắc sẽ vào tham dự.
Một đồng gà, ba đồng thóc ...chơi đi anh giai Hà Thành :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên