Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

năm nay HDSG đăng cai tổ chức sinh nhật HDVN ở cụm Tp.HCM và các tỉnh lân cận
vì đây là lần đầu tiên HDSG có được vinh dự này nên anh em đã dành rất nhiều tâm huyết thiết kế một chương trình cực kỳ đặc sắc, đảm bảo các thành viên tham dự sẽ có ấn tượng về một HDVN vững mạnh và đoàn kết
kính mời các anh chị em đã, đang và sẽ trở thành hội viên HDVN nhiệt tình tham dự

oldfriend

Moderator
vợ mới sinh ^^, toàn bộ thời gian rảnh dành cho baby ^^ chúc mọi người sinh nhật vui vẻ :)

loiruot

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

HD Quy Nhơn để e lôi kéo có lão nào đi hông đã!!!

loiruot

Well-Known Member

Có bác Tngoctu quá hot đó bác ơi. Nếu được diện kiến các bác thì vinh dự lắm.
Em mới Skype với bác mod Tú nhưng bác ấy không đi được, ak. Quy Nhơn thiếu máu rồi bác!!!

tulong07

Member

Địa điểm ở cách 2 có phải là tiệm Bán đĩa vi tính CHIP phải ko nhỉ ? Hôm qua đi ngang thấy địa chỉ giống thế :D

chauint

Active Member

nó đó bác.
Cho em xí 2 chỗ nhé (1 em, 1 gấu) =))

tonytruong

Super Moderators

Bữa đó bác nào còn muốn uống rượu tay Gấu cao Hổ thì báo nhu cầu mình xách đến xử luôn. Hiện giờ rút hết bình chỉ còn khoảng 3 lít thôi 8-X, chắc mai em phải châm thêm vô bác Việt nhỉ :))
Đấy cái khoản này bác đừng quên là được rồi :D

buihung

Administrator
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Các bác tổ chức sinh hdvietnam luôn tại Quy Nhơn có phải hay hơn không.

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:24:50 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:24:49 AM ----------

loiruot

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:24:50 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:24:49 AM ----------

Hồi giờ em chưa biết Xì Gòn bác ơi, có dịp này em xin bố mẹ đi cho biết!!!~:>

hai72

HD-1080i

Thay mặt toàn thể AEQN Chúc mừng HDSG - Chúc Sài Gòn tổ chức thành công rực rỡ, =D>=D>=D>=D>=D>

chauint

Active Member

Chắc chắn là phải thành công vì nếu ko mama Chip cạo đầu 8->

tannguyen51951

chiều qua nhà bác chíp +tín dụng vậy.hehe!
Đăng kí 1 chỗ thôi.
họ tên:Nguyễn Thái Tân
nick :tannguyen51951
hình thức thanh toán :tiền mặt
điện thoại:0933669897

minhtuantkh

Em mới Skype với bác mod Tú nhưng bác ấy không đi được, ak. Quy Nhơn thiếu máu rồi bác!!!
Các bác vào SG đi thiếu nhiêu AE SG tiếp cho, đang dư máu đây. Mang cho em chậu kiểng, em bao trọn gói A-Z luôn.

Ờ hay! Bác buihung vô QN chỉ đạo nha, lập cơ sở cách mạng ở đó luôn đi. Nếu không chê em bàn giao cái cơ sở của em gây dựng cũng êm êm ở ngã ba Phú Tài đó. Phí chuyển giao cơ cấu nhẹ thôi :D

họ tên:Lê Thành Sang
nick :sang_cream
hình thức thanh toán :tươi cho chị liễu 9h cn
điện thoại:0982350135

Tài sản kèm theo, 5kg nước mắt wê hương

thedaiking

Member

- Họ tên: Bùi Hữu Phúc
- Nick diễn đản: thedaiking
- Số ĐT: 01237716520
- Sẽ chuyễn khoản cho bác Bình trong time sớm nhất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên