Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

meamthanh11

Active Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

e cuối tuần lên đưa tươi nhờ bác nào góp giùm.phần e nhỏ nhoi ko có gì đóng góp hay san sẻ ngại quáX_X

Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Mình đăng ký 1 chổ:

Sẽ nộp tiền tươi cho bé Liễu (ở gần nhà) sẵn qua có dịp "nói chuyện".

longdnl

Well-Known Member

e cuối tuần lên đưa tươi nhờ bác nào góp giùm.phần e nhỏ nhoi ko có gì đóng góp hay san sẻ ngại quáX_X

Đây là 1 đại diện HD Tiền Giang và là thành viên của hội HD sài Gòn.

Sự có mặt của chú là niềm vui và vinh dự cho mọi người rồi. =D>=D>=D>

delldell

Well-Known Member

Tình hình này thấy anh em đóng tiền tươi cho Ms. Liễu nhiều đây.
@Ms. Liễu: CN này em thuê anh làm sercurity nhé! tiền công là một áo HDVN thôi.

hoanglang113

Màn hình 3D 72" có đc dùng làm phần thưởng để bốc thăm không nhể ;))

qdangnhat

Well-Known Member

Không dùng để bốc thăm trúng thưởng mà NÉM THĂM TRÚNG THƯỞNG (ném chai bia lên, rớt trúng đầu ai, người đó được thưởng)

qdangnhat

Well-Known Member

Giờ mới thấy Nội dung, xoá Cúc cu gì mà mệt quá.

- Họ Tên: Vũ Minh Tuấn
- Số TK: 4837669 ACB đã chuyển cho Mít Liễu cùng hệ thống.

Vấn đề tài trợ bia bọt như đã bị quay phim làm bằng chứng X_X:((, có lẽ mình xin quy ra thóc luôn cho tiện thế này: Đến ngày khoá sổ, Bình xác nhận với Liễu số lượng thành viên HDSG đăng ký tham dự ( có đóng tiền). Tạm tính lấy tổng chia cho 10 ( 10 ng/ 1 bàn) ra số bàn, nếu dư số lẻ kể cả là 1 cũng tính tròn thành 1 bàn ( máu rồi chơi luôn), báo cho mình để nhân với 400.000 ( giá 1 thùng bia cả tiền tip :D). Ra tổng tiền tài trợ mình chuyển cho Liễu trước 1/7 là xong. ( Nếu ACE hội CN9h OK phương án này thì mình thực hiện còn chưa thì cho ý kiến nhé).
Bữa đó bác nào còn muốn uống rượu tay Gấu cao Hổ thì báo nhu cầu mình xách đến xử luôn. Hiện giờ rút hết bình chỉ còn khoảng 3 lít thôi 8-X, chắc mai em phải châm thêm vô bác Việt nhỉ :))

Chưa thấy cập nhật tên trên trang 1. Ms Liễu check lại xem bác Tuấn có nạp cái gì vô em chửa??????

longdnl

Well-Known Member

Không có bốc thăm bác ạh! nhưng nếu hát được .....101 điểm thì bác vác em nó về nhà....vô tư.:))

ngocthanh8106

Đã chuyển ms Liễu 200k, từ VCB Cần Thơ, .......829 là số đuôi số tk của Cọp nhé ms Liễu!!

Mình đăng ký 2 xuất
Tên: Đào Duy Hưng, Nguyễn Quang Hải
Nick: Traitaotrang, AIKIBI
Tel: 0988000058
Đã chuyển 600k cho Ms. Liễu từ số TK của VCB: 0071001650387

delldell

Well-Known Member

Đã chuyển ms Liễu 200k, từ VCB Cần Thơ, .......829 là số đuôi số tk của Cọp nhé ms Liễu!!
Thì ra cô Cọp ở cần Thơ, mất tăm mất tích trên diễn đàn 2 tuần nay.
Về mem nữ thì riêng cọp phải đóng 300k vì uống bia như...cọp mà đóng 200k thì bất công quá!. X_X

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vutronghuyen

Active Member

Tiếc là lại ở ngoài Bắc nên chỉ được hóng thôi !

HDVNService

Administrator

Hiện tại thì e có nhận được 1 số tiền vô danh ko biết của ai chuyển tới (300k). E vẫn ko dám khẳng đó có phải là của bác Tuấn hay ko nên vẫn để đấy.
Bác Tuấn: Ms Liễu nhé ko phải Mít, e cũng hay thù vặt và thù dai lắm đấy.

khuongmx

Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Sao không tổ chức ở cả HN vào một ngày đẹp trời cho Anh em ngoài Bắc gặp nhau nhỉ?
Bất công quá...!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên