Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Hiện tại thì e có nhận được 1 số tiền vô danh ko biết của ai chuyển tới (300k). E vẫn ko dám khẳng đó có phải là của bác Tuấn hay ko nên vẫn để đấy.
Bác Tuấn: Ms Liễu nhé ko phải Mít, e cũng hay thù vặt và thù dai lắm đấy.
Bác Tuấn nói ck 300k vào ACB của chị và em kêu bác ấy call xác nhận mà chưa thấy à ???

abchen

Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân c?

Sinh nhật HDVietnam năm nào cũng có mặt, riêng năm nay đành lỡ hẹn vì 99% ngày 1/7/2012 mình đang có mặt tại Nha Trang.

Ủng hộ sinh nhật diễn đàn năm nay 3 thẻ cào điện thoại mệnh giá 200k, 300k, 500k (tổng giá trị 1.000.000 đ) để làm phần thưởng trò chơi hay rút thăm may mắn gì cũng được...

Sau khi sự kiện kết thúc, mời bác Bình hoặc Chip tổng quản post cái danh sách ba nick trúng thưởng kèm với số điện thoại nhận thưởng để mình bắn tiền.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Sao không tổ chức ở cả HN vào một ngày đẹp trời cho Anh em ngoài Bắc gặp nhau nhỉ?
Bất công quá...!
- Có lẽ Hà Thành vừa tổ chức mấy đợt off lớn nên các bác muốn phân vùng cho nó hợp lý ấy mà !
- Em Không vô Sài Thành được với AE. Đành tự sướng cắt bánh kem HD Việt Nam ở nhà thôi !

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Thì ra cô Cọp ở cần Thơ, mất tăm mất tích trên diễn đàn 2 tuần nay.
Về mem nữ thì riêng cọp phải đóng 300k vì uống bia như...cọp mà đóng 200k thì bất công quá!. X_X
Cọp nhà ta thành người nổi tiến trong giới ăn nhậu rồi kìa

dungdt2

Hiện tại thì e có nhận được 1 số tiền vô danh ko biết của ai chuyển tới (300k). E vẫn ko dám khẳng đó có phải là của bác Tuấn hay ko nên vẫn để đấy.
Thù thì cứ thù, gọi ta cứ gọi hô hô ha ha
Số tiền 300k đó có số series là 35689 đk Mít Liễu :D

minhtuantkh

Nếu không ai nhận thì là của mình :D. Chuyển từ 4837669 cùng ACB luôn và có Nội dung chuyển tiền như QĐ
Bác nào có nhã ý bồi dưỡng cafe gì thì cứ theo số trên mà chuyển tiền vô nha $-)

abchen

Sinh nhật HDVietnam năm nào mình cũng tham dự vậy mà năm nay không đến được vì ngày 1/7/2012 có đến 99% là mình đang có mặt tại Nha Trang.

Mình xin ủng hộ tiệc sinh nhật diễn đàn 3 thẻ cào điện thoại có mệnh giá lần lượt là 200k, 300k và 500k dùng để làm phần thưởng cho thành viên tham dự (trò chơi hay bốc thăm tùy ban tổ chức).

Sau khi kết thúc sự kiện, nhờ Chip hoặc hbinhlove2003 post danh sách thắng giải gồm nick kèm với số điện thoại di động sẽ nhận thưởng lên để mình “xử”.

(Hồi nãy post 1 lần rồi nhưng không thấy lên nên post lại, nếu các bạn thấy double-post thì xin hiểu cho là tất cả chỉ có 3 giải thưởng thôi nhé)

buihung

Administrator

Tiếc là lại ở ngoài Bắc nên chỉ được hóng thôi !
Các bác Hải Dương cũng lên chương trình tổ chức sinh nhật hdvietnam đi nào.
Sao không tổ chức ở cả HN vào một ngày đẹp trời cho Anh em ngoài Bắc gặp nhau nhỉ?
Bất công quá...!
Bác cứ yên tâm, ở HN năm nào cũng tổ chức sinh nhật hết sức hoành tráng, thông tin cụ thể sẽ có trong một vài ngày nữa, các bác chịu khó theo dõi trong box HN nhé.

HDGialong

Active Member

Chúc mừng diễn đàn HDVietNam Thêm tuổi mới !

genzo1984

Well-Known Member

Bác cứ yên tâm, ở HN năm nào cũng tổ chức sinh nhật hết sức hoành tráng, thông tin cụ thể sẽ có trong một vài ngày nữa, các bác chịu khó theo dõi trong box HN nhé.

em nghĩ sinh nhật của HDVN là 1 sự kiện lớn, hội HD ở các tỉnh, TP lớn nên tổ chức chung 1 ngày và làm cầu truyền hình giao lưu luôn mới thủ vị các bác nhỉ

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

UP - Cho ACE tham gia đăng ký.
Nhanh quá! mới đó đã 1 năm rồi - SN năm nay chắc hoành thánh bánh tráng lắm đây.

tonytruong

Super Moderators

Không dùng để bốc thăm trúng thưởng mà NÉM THĂM TRÚNG THƯỞNG (ném chai bia lên, rớt trúng đầu ai, người đó được thưởng)

Ha ha câu này của bác Quang nghe feel nè =P~

VAN_LOC

Well-Known Member

Sao không để TG hết hạn đăng ký vậy ?

qdangnhat

Well-Known Member

Nên đưa danh sách các nhà tài trợ lên trang 1
Bác Tuấn: bia - Bác Sang: rượu - Bác Minh: rượu - Cọp: xương - ....

0joro0

Huyền Thoại
Ðề: Đăng ký tham dự Sinh Nhật HDVN lần 4 vào 1/7 tại TPHCM và các khu vực lân cận

Nên đưa danh sách các nhà tài trợ lên trang 1
Bác Tuấn: bia - Bác Sang: rượu - Bác Minh: rượu - Cọp: xương - ....
Cọp là phải Cao chứ đúng ko anh? Lần trước Off gần hết rượu cao hổ tay gấu, giờ chuẩn bị nguyên con Cọp lớn nấu cao đủ để chia sẻ cho buổi sinh nhật 1/7 rồi! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên