Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

aliasleo7

Member
nên ........ :))

chú có dẫn gấu theo k :))

Em thì không biết sao.? Chứ anh thì không nên.! vì anh sẽ đi tiết mục Nóng Lạnh đấy kakaka :)) =)) chứ anh cũng dự định mang hàng sách tay Bưởi siêu khủng đi nhưng nghĩ lại không nên :)) =)) vì cái mới vẫn hấp dẫn hơn :))

Em trong hội trai ngoan bác ơi. Kể cả khi k dẫn theo gấu em cũng kbg đi "nóng, lạnh" với các bác đâu =))

Chương trình quá tuyệt, nhưng với mình hơi khó mà đi theo đoàn được ( vì nếu đi sẽ đi cả nhà trẻ con lít nhít rồi lại em bé mới 6 tháng :D).
Có thể mình chỉ gặp các bác vào buổi tối và dự off hôm sau.
Có cái vụ đi Bạch Dinh em thấy chỗ đó í ẹ rồi, thêm 50K các bác nên đi thăm Bảo tàng vũ khí độc đáo ít người biết ở Vũng Tàu sẽ hay hơn nhiều.
Không rõ BTC đã đặt ở KS nào để mình book ở đó luôn hoặc gần đó cho tiện ( bề trốn vợ). Nhà mình thì khoái gần biển ( như ở Sammy hoặc KS Tháng 10) vì tồng ngồng từ KS ra biển tắm được luôn :D

p/s: các bác nên đi đường ngoài vì làm xong rồi chạy rất đã ( không bắn tốc độ vì chưa kẻ phân làn và cắm biển báo). Phà Cát Lái chỉ tiện trước đây thôi còn cả đi và nhất là về sẽ kẹt cứng.

Em cũng thích đi xem bảo tàng vũ khí hơn, đi ctac VT nhiều lần mà chưa có dịp ghé qua nơi này :D

tonytruong

Super Moderators
AE HDSG đến tham quan Bảo tàng vũ khí cổ (Worldwide Arms Museum) do ông Robert Taylor, chổ này sẽ được phát mỗi em một cây mang về kakaka :)) =))

Cọp thì được tặng 1 cây nào tùy chọn,phòng khi Anh nào lén phén :))

Dành cho Anh nào đi vui vẻ bên ngoài về gặp Gấu

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

em tránh bão , vì anh em xuống vt như bão vậy , em xin trốn về sài gòn tránh bão.

Vụ này hôm qua mình có đề nghị với Phi nè,đả đi mà không đến đây thật là tiếc AE cố gắng thêm ít tiền đến đây cho biết đi,Thank Tuấn đả add link lên đây

Em cũng chưa đi nơi này. mới nghe bạn bè nói. nên cứ tưởng nó nằm chung với Khu Bạch Dinh luôn. để e check lại

tolydieu

Chương trình quá tuyệt, nhưng với mình hơi khó mà đi theo đoàn được ( vì nếu đi sẽ đi cả nhà trẻ con lít nhít rồi lại em bé mới 6 tháng :D).
Có thể mình chỉ gặp các bác vào buổi tối và dự off hôm sau.
Có cái vụ đi Bạch Dinh em thấy chỗ đó í ẹ rồi, thêm 50K các bác nên đi thăm Bảo tàng vũ khí độc đáo ít người biết ở Vũng Tàu sẽ hay hơn nhiều.
Không rõ BTC đã đặt ở KS nào để mình book ở đó luôn hoặc gần đó cho tiện ( bề trốn vợ). Nhà mình thì khoái gần biển ( như ở Sammy hoặc KS Tháng 10) vì tồng ngồng từ KS ra biển tắm được luôn :D

p/s: các bác nên đi đường ngoài vì làm xong rồi chạy rất đã ( không bắn tốc độ vì chưa kẻ phân làn và cắm biển báo). Phà Cát Lái chỉ tiện trước đây thôi còn cả đi và nhất là về sẽ kẹt cứng.
Vậy là anh Tuấn đăng ký 1 nhóm gia đình gồm 2 người đã lớn và 3 người chưa lớn. Xe cộ, chổ ở tự túc kìa Bình ơi.

truonghd

Well-Known Member
Vì 22/9 mình đi VĨNH LONG , nên chưa dám hứa chắc chắn là gấu mẹ sẽ cho đi miền TÂY , hay về miền ĐÔNG tắm biển, nên em xin suất siêu dự bị
Mình dự bị nhé, nếu đựoc thì 2 lớn 1 nhỏ, đặt phòng ở đâu thì mình xin trước để đặt cho gần , sẵn trốn đi chơi cho vui, k thì em nằm ngoài hành lang để GẤU MẸ và F1 ngủ với CỌP

wimax

Well-Known Member
Tình hình là sắp hết chỗ rồi . Có vé chợ đen ai oder không nào . KM thêm vé xem Đua Chó với . . .

qdangnhat

Well-Known Member
ĐĂNG KÝ NÀO
Nick: qdangnhat
Họ và tên: ĐẶNG NHẬT QUANG
ĐT: 0903824885
Đăng ký 2 người già và 2 trẻ em

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Trên tinh thần là mình sẽ không để lở cơ hội (Nóng Lạnh)đi VT này :)) Nhưng chưa dám đăng ký vì từ giờ đến ngày đó còn xa không biết kế hoạch C.TY như thế nào nữa sợ có kế hoạch đi công tác,lại Cancel ngại lắm :)
P/s Tinh thần luôn hướng về AE HDVT cùng giao lưu vui vẻ mà :)

Anh Trường sợ bể KH giống kì off An Giang :))

tolydieu

ĐĂNG KÝ NÀO
Nick: qdangnhat
Họ và tên: ĐẶNG NHẬT QUANG
ĐT: 0903824885
Đăng ký 2 người già và 2 trẻ em
Vậy là xe cộ, phòng ốc tự lo luôn. Đã có gia đình thứ 2.
Bình cũng cập nhật những nhóm đi gia đình cho nó xôm. Tính sơ sơ g/đ Bác Tuấn và bác Quang là 9 người rồi :D (4 người lớn, 5 baby)

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Người Thám Hiển đăng ký Thám Hiểm Vũng Tàu.

Nick, Họ Tên, Số Điện Thoại, Bình biết hết rồi. Khỏi nói lại nữa (Long Xuyên, Biên Hòa đều Thám Hiểm hết mà)

Đi 1 mình để không ngại dấn thân vào những nơi "nguy hiểm", rừng thiêng nước độc ....

Roland

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Người Thám Hiển đăng ký Thám Hiểm Vũng Tàu.

Nick, Họ Tên, Số Điện Thoại, Bình biết hết rồi. Khỏi nói lại nữa (Long Xuyên, Biên Hòa đều Thám Hiểm hết mà)

Đi 1 mình để không ngại dấn thân vào những nơi "nguy hiểm", rừng thiêng nước độc ....
Ra đó thì chỉ có "rừng rau & nước bọt" thôi a Đức ơi.

Bên HDAG em cuối tuần này sẽ thông báo cho ae lun. Nhưng tới khi có kết quả mới tính, còn về thời gian. Nếu có thành viên HDAG tham gia thì mới đóng góp ý kiến sau ạ. :D

tolydieu

Rất vui gặp lại ae HDAG, cùng với Tiền Giang, BH, SG, VT sẽ là buổi offline dã ngọai hoành tráng đây.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Ra đó thì chỉ có "rừng rau & nước bọt" thôi a Đức ơi.

Bên HDAG em cuối tuần này sẽ thông báo cho ae lun. Nhưng tới khi có kết quả mới tính, còn về thời gian. Nếu có thành viên HDAG tham gia thì mới đóng góp ý kiến sau ạ. :D

Cố gắng càng đông càng vui chú Đức ơi!

Biết đâu ngày mai sẽ đổi tên topic thành "Giao lưu họp mặt giữa các hội HD Vũng Tàu - Sài Gòn - An Giang - Biên Hòa - Tiền Giang" \:D/

chipmun

Active Member

Còn chỗ hông ta!!!!

Nick HDVN: chipmun
Họ tên: Nguyễn Quốc Bảo
Số DTDD: 093 7878 022

chipmun

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Em cũng chưa đi nơi này. mới nghe bạn bè nói. nên cứ tưởng nó nằm chung với Khu Bạch Dinh luôn. để e check lại

theo anh biết là số 14 đường Hải Đăng (đoạn quanh co lên núi có ngọn Hải Đăng gần chỗ tàu cánh ngầm).

wimax

Well-Known Member
Tổng cộng: 16

Theo tình hình của chú Bình thì . Số lượng vé sắp cạn rồi . Chắc bổ sung thêm 1xe 50c nữa mới đủ hic hic hic .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên