Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

theo anh biết là số 14 đường Hải Đăng (đoạn quanh co lên núi có ngọn Hải Đăng gần chỗ tàu cánh ngầm).

Giữa tuần này em về vũng tàu có việc. đi thám thính trước. chỗ này mới mở. người bản địa cũng ít biết. mới nghe thông tin là có bán vé.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tính đặt KS nào vậy Phi ơi ,...anh sắp xếp chuyện nhà ổn là đi trước ra đó....thêm xuất siêu dự bị...( 2 lớn 1 bé).:))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

ĐĂNG KÝ NÀO
Nick: qdangnhat
Họ và tên: ĐẶNG NHẬT QUANG
ĐT: 0903824885

Đăng ký 2 người già và 2 trẻ em
Tính đặt KS nào vậy Phi ơi ,...anh sắp xếp chuyện nhà ổn là đi trước ra đó....thêm xuất siêu dự bị...( 2 lớn 1 bé).:))

Mấy hôm nay không thấy mặt 2 bác, vậy mà topic này vừa mở cửa là có mặt liền và còn đăng ký với số lượng cao nữa :-bd

thinhkappa

Well-Known Member
Gần ngày cuối số lượng thành viên đk mới chóng mặt, giống như mấy lần trước đó bác Long.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Gần ngày cuối số lượng thành viên đk mới chóng mặt, giống như mấy lần trước đó bác Long.

Mới có một ngày mà anh thấy đã choáng váng rồi, đến ngày cuối nữa thì ... :-O

Kì này mấy anh em mình quậy đục biển Vũng Tàu luôn >:)

tonytruong

Super Moderators
Chưa thấy nhóm của anh tonytruong Đăng Ký. kaka

Nhóm bạn anh đi làm nên giờ chưa biết ngày đó thế nào.? nên cũng giống anh chưa dám đăng ký đâu em,nếu được là ĐK ngay liền,đang rình C.Ty như thế nào đả,Cuộc vui thế này mà bỏ lở là mất nữa đời người em ơi kakaka :)) =))

em xin báo cáo tỷ số giữa HD Sài Gòn và HD Vũng Tàu là 16 - 13. HD Sài Gòn đang có chút lợi thế khi dẫn trước 3 mạng.

davidhand

Moderator
Chương trình quá tuyệt, nhưng với mình hơi khó mà đi theo đoàn được ( vì nếu đi sẽ đi cả nhà trẻ con lít nhít rồi lại em bé mới 6 tháng :D).
Có thể mình chỉ gặp các bác vào buổi tối và dự off hôm sau.
Có cái vụ đi Bạch Dinh em thấy chỗ đó í ẹ rồi, thêm 50K các bác nên đi thăm Bảo tàng vũ khí độc đáo ít người biết ở Vũng Tàu sẽ hay hơn nhiều.
Không rõ BTC đã đặt ở KS nào để mình book ở đó luôn hoặc gần đó cho tiện ( bề trốn vợ). Nhà mình thì khoái gần biển ( như ở Sammy hoặc KS Tháng 10) vì tồng ngồng từ KS ra biển tắm được luôn :D

p/s: các bác nên đi đường ngoài vì làm xong rồi chạy rất đã ( không bắn tốc độ vì chưa kẻ phân làn và cắm biển báo). Phà Cát Lái chỉ tiện trước đây thôi còn cả đi và nhất là về sẽ kẹt cứng.

Lão này chỗ nào cũng biết! Đúng là dân chơi có khác! :D

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Chắc kỳ này đi không được quá!(vì một mình). Nhưng 4 mình thì có thể......xem sao(!?)

delldell

Well-Known Member

AE HDSG đến tham quan Bảo tàng vũ khí cổ (Worldwide Arms Museum) do ông Robert Taylor, chổ này sẽ được phát mỗi em một cây mang về kakaka :)) =))

Cọp thì được tặng 1 cây nào tùy chọn,phòng khi Anh nào lén phén :))

Dành cho Anh nào đi vui vẻ bên ngoài về gặp Gấu

Chương trình quá tuyệt, nhưng với mình hơi khó mà đi theo đoàn được ( vì nếu đi sẽ đi cả nhà trẻ con lít nhít rồi lại em bé mới 6 tháng :D).
Có thể mình chỉ gặp các bác vào buổi tối và dự off hôm sau.
Có cái vụ đi Bạch Dinh em thấy chỗ đó í ẹ rồi, thêm 50K các bác nên đi thăm Bảo tàng vũ khí độc đáo ít người biết ở Vũng Tàu sẽ hay hơn nhiều.
Không rõ BTC đã đặt ở KS nào để mình book ở đó luôn hoặc gần đó cho tiện ( bề trốn vợ). Nhà mình thì khoái gần biển ( như ở Sammy hoặc KS Tháng 10) vì tồng ngồng từ KS ra biển tắm được luôn :D

p/s: các bác nên đi đường ngoài vì làm xong rồi chạy rất đã ( không bắn tốc độ vì chưa kẻ phân làn và cắm biển báo). Phà Cát Lái chỉ tiện trước đây thôi còn cả đi và nhất là về sẽ kẹt cứng.

Vote cho phương án hủy tham quan Bạch Dinh, thay vào đó là Bảo tàng vũ khí.

explorer

Well-Known Member

Đúng đó Anh Dân. Bạch Dinh nhiều người đi rồi. Tour Vũng Tàu nào cũng có đi Bạch Dinh. Còn Bảo tàng vũ khí này ít người biết đến

Mình lại mê vũ khí nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Chắc kỳ này đi không được quá!(vì một mình). Nhưng 4 mình thì có thể......xem sao(!?)

Bác đk hết gđ đi luôn, mấy bác có vợ rồi đúng là khổ , như e còn độc thân đi đâu cũng đc.:D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Cho em đăng ký với nhé, xe em tự lo. Có thể sẽ kéo cả vợ con đi luôn. Bác Tuấn ơi 2 nhà đặt phòng cạnh nhau để giao lưu đê...

davidhand

Moderator
em xin báo cáo tỷ số giữa HD Sài Gòn và HD Vũng Tàu là 16 - 13. HD Sài Gòn đang có chút lợi thế khi dẫn trước 3 mạng.

E thuộc bên nào? Nhảy sang VT là 15 - 14 thôi nhé! VT còn nhiều lắm, a chưa gọi confirm đâu! :)
Các bác HDSG nhanh chân đăng ký lên nhé, nếu cần đặt phòng thì để e đi hỏi giúp. Cho e biết cụ thể: khu vực, loại phòng, giá phòng. Cuối tuần thì cần đặt sớm mới có chỗ vừa ý các bác ạ.

ngocthanh8106

Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Bác đk hết gđ đi luôn, mấy bác có vợ rồi đúng là khổ , như e còn độc thân đi đâu cũng đc.:D

nói thế cũng nói....chưa vợ con, đâu có tham gia chương trình clip trúng giả của bác Chip dc, đang khổ vì dộc thân nè, hic hic hic.....

duongdinhlai

Well-Known Member

Nick HDVN: duongdinhlai
Họ tên: dương đình lai
Số DTDD: 0918236605

longdnl

Well-Known Member

Nick HDVN: duongdinhlai
Họ tên: dương đình lai
Số DTDD: 0918236605

Ô hô bác Lai mà xuất hiện ở Vũng Tàu thì một thời gian sau báo chí sẽ đăng tin "Rắn biển sắp bị tuyệt chủng" ... =))

minhtuantkh

Cho em đăng ký với nhé, xe em tự lo. Có thể sẽ kéo cả vợ con đi luôn. Bác Tuấn ơi 2 nhà đặt phòng cạnh nhau để giao lưu đê...

Quả thật là đến giờ này em còn chưa báo cáo xin phép bà chủ nữa. Nhưng hy vọng là ổn, nếu đi khả năng sẽ ở KS tháng 10 vì đậu xe tốt và bọn trẻ chạy nhảy thoải mái ngoài sân lại gần biển nữa ( thường em ở phòng 3 người: có 1 giường đôi lớn và 1 giường đơn. Khi đặt phòng sẽ lấy cho bác Chip phòng như vậy nhé )
Không biết có gần KS nơi mọi người ở không ( nghe nói đã đặt phòng rồi, mà không biết KS nào)

explorer

Well-Known Member

A ha, Anh Lai đăng ký 1 mình như vậy là biển Vũng Tàu đục ngầu, nổi sóng rồi ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên