Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tổng hợp từ thông tin của oko:

- Thời gian: 2 ngày 1 đêm: bắt đầu từ sáng sớm T7 ngày 6/9/2008 đến chiều tối CN ngày 7/9/2008
- Đối tượng tham dự: tự do, phụ nữ, trẻ em, người già... đều tham dự được. Tour có xuất nghỉ dưỡng và xuất mạo hiểm tùy theo nhu cầu mỗi người.
- Phòng ngủ là phòng tập thể hoặc phòng ks thông thường tùy nhu cầu
- Giá đi vào t7, CN là 300k/người (đoàn 10, 20, 30 khách) (phải là số chẵn 10 thì mới có giá đó nghen)
- Có thể trả phòng trễ chút (1h trưa)

Lịch trình:
Ngày 1:
* 06h00: lên đường
* 10h30: Đón khách tại Khu Du Lịch Rừng Madagui (có thể trễ chút)
* 11h00: Xem biểu diễn xiếc thú
* 12h00: Nhận phòng bằng xe Jeep
* 13h00: Dùng cơm trưa tại nhà hàng
* 14h00: Sinh hoạt tự do: Bắn súng, câu cá, tắm hồ bơi, cỡi ngựa, tennis,...
* 17h00: Dùng cơm tối tại nhà hàng
* 20h00: Nướng và thưởng thức khoai/bắp

Ngày 2:
* 06h30 : Dùng đểm tâm tại nhà hàng
* 07h30: Vượt ghềnh Madagui cùng HBco
* 11h30: Làm thủ tuc trả phòng
* 12h00 : Dùng cơm trưa tại nhà hàng
* 13h00: Tham quan: Vườn Cây Ăn Trái, Mê Cung, Thiên Phúc Sinh Động, Vườn Tre, Hang Tử Thần,...)
* Khi nào chán thì về SG.

Chi phí đi về 200k/người => total = 500k/người (nếu đủ 10 người ở Phòng tập thể)
Chi phí vượt ghềnh (tour mạo hiểm): cộng thêm 500/người nữa là tròn 1T/người

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

Đã đăng ký:

1. Chip và 01 vợ + 02 con + 01 nhạc mẫu (máu chưa?)
2. Generals
3. Locke1602
4. duycom
5. echip
6. kua + 1 vợ + 1 con + 1 nhạc mẫu
7. caynam

nham và tiền confirm gấp nha. đã dời ngày theo yêu cầu ku nhảm rồi mà còn trốn thì...

GENERALS

Ban Quản Trị

Chỉ còn hết tuần này rồi đến tuần sau là đi rồi, hiện tại đã có lịch trịch ngày giờ cụ thể và giá tiền chi tiết, a/e HDVN ràng thu xếp thời gian đi cùng cho vui nhen, cuồi tuần này làm sao gút danh sách được là tốt nhất để rồi còn thủ tục đang ký chính thức và thu tiền với bên nhà tour nữa...

to aChip: anh xem xét thiết kế lại logo, slogan để làm áo mới cho HDVN luon nha anh, ráng làm hoàn tất trước dịp đi để mọi người có áo mặc mới xôm tụ và chuyên nghiệp ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh đang làm cái logo mới đây, việc nó dí kinh quá

nham18

Member

Hix... ko biết phải nói với anh em sao đây. Sáng nay em có xin mẹ để tham gia chuyến thám hiểm, nhưng mẹ ko cho em đi hix...

locke1602

Well-Known Member

Nhảm to như con voi mà vẫn phải xin mẹ hả.... phá rào một lần cho nó nhớn đi cha.....

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

ku bảo đi "thám hiểm" thì mẹ không cho đi là phải rồi. Thử dùng từ "nghỉ dưỡng" xem, nếu cũng ko được đi nốt thì tham khảo post #6

nomadic

Anh Chip cho emhỏi là tất cả chi phí trên đã bao gồm ăn uống và bảo hiểm rồi hả anh??? Cái vụ "Vượt ghềnh Madagui cùng HBco" có cảm giác mạnh không? Hay là chỉ chèo thuyền trên sông. Em khoái cảm giác mạnh lắm, hehe, nên cũng hỏi kỹ vụ bảo hiểm tí...

cuabongang

Super Moderators

Anh Chip cho emhỏi là tất cả chi phí trên đã bao gồm ăn uống và bảo hiểm rồi hả anh??? Cái vụ "Vượt ghềnh Madagui cùng HBco" có cảm giác mạnh không? Hay là chỉ chèo thuyền trên sông. Em khoái cảm giác mạnh lắm, hehe, nên cũng hỏi kỹ vụ bảo hiểm tí...

Chi phí đó bao gồm cả ăn uống và bảo hiểm.
Tour này là tour thám hiểm, nên phải có tí mạo hiểm rồi, sông Đạ Hoai mùa này nước lớn, nhiều ghềnh, vậy bạn hiểu rồi đó.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

chi phí trên đã bao gồm ăn, ở, bảo hiểm bạn à.

Vưỡt ghềnh là ngồi trên bè tre cùng 2 hướng dẫn viên chuyên nghiệp, chèo chống băng băng trên dòng suối (sông) cuồn cuộn, vượt qua đá ngầm, xoáy nước.... ép phê đấy! <:p

GENERALS

Ban Quản Trị

Hix... ko biết phải nói với anh em sao đây. Sáng nay em có xin mẹ để tham gia chuyến thám hiểm, nhưng mẹ ko cho em đi hix...

Hố hố hố....... a giai giờ này vẫn còn quất quít mum thế cơ àh ..khửa khưa :>[-X=))

nham18

Member

Hix... ko biết phải nói với anh em sao đây. Sáng nay em có xin mẹ để tham gia chuyến thám hiểm, nhưng mẹ ko cho em đi một mình. Mẹ nói mày đi sướng thế, cho bố mẹ đi cùng cho vui, nghe nói trong Hội có mấy anh em dẫn cả người nhà theo mà :-"
Thế cho nên em chính thức đăng ký 3 chỗ: em, baba và mama ;))

cuabongang

Super Moderators

wao, có thế chứ, cố gắng phát huy nhé.

HDSaiGon

Super Moderators

Hix... ko biết phải nói với anh em sao đây. Sáng nay em có xin mẹ để tham gia chuyến thám hiểm, nhưng mẹ ko cho em đi một mình. Mẹ nói mày đi sướng thế, cho bố mẹ đi cùng cho vui, nghe nói trong Hội có mấy anh em dẫn cả người nhà theo mà :-"
Thế cho nên em chính thức đăng ký 3 chỗ: em, baba và mama ;))

Trời đất. Ai cũng sung hết vậy...Cho em suy nghĩ thêm vài ngày nữa nhé! :eek::eek:

oko

Vậy ba mẹ của nham18 ở Phòng tập thể hay Phòng đôi (456k/người) ?
Nếu phòng đôi thì quyết định sớm để còn đặt cọc tour.

nham18

Member

Vậy ba mẹ của nham18 ở Phòng tập thể hay Phòng đôi (456k/người) ?
Nếu phòng đôi thì quyết định sớm để còn đặt cọc tour.

Phòng đôi oko ơi, đâu còn tuổi teen nữa đâu mà ở phòng tập thể :-j

nham18

Member

Mà lúc giới thiệu tour thì thấy nhiều bác xung lắm mà. Tới lúc đăng ký thì chỉ còn lại "Sự im lặng của bầy cừu"

tui

Member

Đợt lễ 2-9 này đã đi có đi chơi rồi, 4-9 đi tiếp chắc "khô máu" cả tháng quá. Mọi người đi chơi vui vẻ.

Bên trên