Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

Cập nhật dùm ku nhảm:

1. Chip và 01 vợ + 02 con + 01 nhạc mẫu (máu chưa?)
2. Generals
3. Locke1602
4. duycom
5. echip
6. kua + 1 vợ + 1 con + 1 nhạc mẫu
7. caynam
8. nhảm + 1 mum + 1 dad

Đến giờ này đã có 8 người tham gia full tour (nghỉ dưỡng + mạo hiểm), 6 người lớn + 3 con nít tham gia typical tour (nghỉ dưỡng only).

bà con nào đi thì đăng ký lẹ nha.

nomadic

Mình và thằng bạn sáng Chủ Nhật mới lên tham gia vượt ghềnh với mọi người được không? (có thể bắn xe máy lên đó luôn, hoặc có chuyến xe tốc hành nào đi đến Madagui vào sáng sớm không? Mình không rành lắm, mọi người chỉ giúp) Vì tối T7 kẹt công việc. Rất muốn tham gia mạo hiểm lắm mà oái ăm công việc khó thu xếp quá...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mình và thằng bạn sáng Chủ Nhật mới lên tham gia vượt ghềnh với mọi người được không? (có thể bắn xe máy lên đó luôn, hoặc có chuyến xe tốc hành nào đi đến Madagui vào sáng sớm không? Mình không rành lắm, mọi người chỉ giúp) Vì tối T7 kẹt công việc. Rất muốn tham gia mạo hiểm lắm mà oái ăm công việc khó thu xếp quá...

ok luôn, welcome! 2 suất đặc biệt = 500x2 = 1000k (tự túc di chuyển và ăn uống)

any one else?

nomadic

Confirmed: Sáng sớm hôm đó khoảng 4h em và thằng bạn sẽ bắn lên Mandagui tham gia với mọi người :) ham hố quá, hehe....

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Confirmed: Sáng sớm hôm đó khoảng 4h em và thằng bạn sẽ bắn lên Mandagui tham gia với mọi người :) ham hố quá, hehe....

ok. Bạn cho cái số liên lạc nhé, add số của mình vào luôn. 4h sáng đi thì chắc 7h30-8h có mặt rồi nhỉ, vừa vặn.

nomadic

ok. Bạn cho cái số liên lạc nhé, add số của mình vào luôn. 4h sáng đi thì chắc 7h30-8h có mặt rồi nhỉ, vừa vặn.

Em tên Trần Lý Mẫn Huy, cellphone: 0908880085. Hix, thiệt tình là ở Madagui không có sóng thật sao??? @-) Chiều T7 em sẽ gọi anh thử.

cuabongang

Super Moderators

Em tên Trần Lý Mẫn Huy, cellphone: 0908880085. Hix, thiệt tình là ở Madagui không có sóng thật sao??? @-) Chiều T7 em sẽ gọi anh thử.

Ở Madagui có sóng, anh đã thử gọi Mobi-phone OK.
Khu du lịch Madagui nằm sát thị trấn Madagui, nên chắc nghe gọi được mà.

locke1602

Well-Known Member

Những khu du lịch ở vùng xâu vùng xa thường là có gắn thêm điểm tiếp sóng di động,nên anh em yên tâm. Chì trừ mấy khu bị khuất núi như có mấy điểm ở Vũng Tàu thì chịu chết, vì chẳng có anten nào cao hơn mấy trái núi đó được.

HD 1080p

Không có sóng, nhỡ có chuyện rủi ro xảy ra thì đúng là bó tay chịu chết ;))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Ơ hay, cưỡi ghềnh mà lại lo ko có sóng, lạ!

cuabongang

Super Moderators

Tổng kết:

Danh sách tham gia Madagui tour trọn gói:

1. Chip và 01 vợ + 02 con + 01 nhạc mẫu (máu chưa?)
2. Generals
3. Locke1602
4. duycom
5. echip
6. kua + 1 vợ + 1 con + 1 nhạc mẫu
7. caynam
8. nhảm + 1 mum + 1 dad

vị chi là chúng ta sẽ đặt tour với 1 phòng tập thể 10 người + với 3 phòng đôi.
Giá người ở phòng đơn là 456K/người.
Giá phòng TT là 300K/người

Vậy kua sẽ tiến hành đặt tour + đặt cọc cho chúng ta trong ngày mai
Giá tour trọn gói 3000K + với 456* 6 = 5736K
Sẽ đặt cọc 50% là 2.686K.
cho dù đi 8 người chúng ta vẫn đặt tour 10 người + phòng TT 10 người luôn. Các bạn có thể rủ thêm người cho đủ 10 người để giảm chi phí, hoặc mỗi người phải đóng thêm 20K. (để từ nay đến đó có thêm người tham dự vẫn được), nếu không xem như chúng ta mua thêm 20K tiền đồ ăn.

Cho đến trưa mai, nếu không ai có ý kiến gì thì fix thông tin tại đây, 2h chiều mai kua sẽ đặt cọc và sau đó thì không có thay đổi gì nữa nhé.

Anh Chip làm danh sách để đăng ký với HBCo nhé.
bạn normandic điện thoại cho anh Chip cung cấp thông tin tên thật của các bạn để đăng ký với HBCo, có mua bảo hiểm nữa đó bạn.
(*)

locke1602

Well-Known Member

Ok, em không có thay đổi gì.

locke1602

Well-Known Member

Anh Chip vậy cuối cùng chốt lại là 1trd/ người phải không anh. Tiền đặt cọc bao giờ tụi em đưa cho ban tổ chức và đưa như thế nào vậy.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

- thành viên doantrk đã đặt full tour thông qua Gen
- đang chờ confirm của thành viên cuto

Như vậy chắc chắn có 9 người ở PTT rồi, nếu cuto tham gia nữa là chẵn chục, vừa vặn!

locke1602

Well-Known Member

Anh Chip, chốt danh sách chưa anh, mà đoàn mạo hiểm mình không có nữ ha. Em rủ nhỏ bạn em mà nhỏ chưa trả lời, không biết nếu đủ 10 người rồi có nhận thêm không ta.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh Chip, chốt danh sách chưa anh, mà đoàn mạo hiểm mình không có nữ ha. Em rủ nhỏ bạn em mà nhỏ chưa trả lời, không biết nếu đủ 10 người rồi có nhận thêm không ta.

cứ rủ đi em, nữ thì ưu tiên #1.

cuabongang

Super Moderators

Phòng tập thể thì giới hạn 10 người, hoặc 20 người, nhưng phòng đôi Villa lúc nào cũng có. em cứ rủ bạn nữ đi rồi nếu hết chỉ tiêu anh đăng ký phòng đôi được mà, giá cao hơn xíu nhưng mà thoải mái hơn :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Phòng tập thể thì giới hạn 10 người, hoặc 20 người, nhưng phòng đôi Villa lúc nào cũng có. em cứ rủ bạn nữ đi rồi nếu hết chỉ tiêu anh đăng ký phòng đôi được mà, giá cao hơn xíu nhưng mà thoải mái hơn :D

Hề Hề Hề Hề Hề :cool:

Bên trên