Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Đăng kí áo đồng phục của HDvietnam (hạn chót 2/9/2008)

ĂN SÁNG TRÊN XE

Vì xe phải đón khách tại 3 điểm cách xa nhau nên để tiết kiệm thời gian, xe sẽ không dừng lại mà chạy suốt tới Madagui.

Vì vậy mọi người tự lo ăn sáng nha. Có thể ăn ở nhà hoặc mang lên xe ăn cũng được.

nham18

Member

ĂN SÁNG TRÊN XE

Vì xe phải đón khách tại 3 điểm cách xa nhau nên để tiết kiệm thời gian, xe sẽ không dừng lại mà chạy suốt tới Madagui.

Vì vậy mọi người tự lo ăn sáng nha. Có thể ăn ở nhà hoặc mang lên xe ăn cũng được.
Ok lun anh, vậy trong chi phí của mỗi người anh nhớ trừ lại 100k nhé :rolleyes:

@all: báo cáo các đồng chí là em đã chuẩn bị xong mọi thứ cho cuộc thám hiểm ngày mai. Rút kinh nghiệm lần trước lần này em đã ra 85 Lê Lợi mua đôi Nike trị giá 200$ cộng với 1 cái quần thể thao dài (loại mà các vận động viên hay sử dụng cho Beijing 2008 ấy) :cool:. À đồng chí Hiền nếu chưa mua giày mình có thể sang lại 1 đôi số 43 cho, tính rẻ 50k thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Đăng ký tham gia tour thám hiểm cùng HDvietnam

Kế hoạch đón xe như đã nói trên nha.

Lái xe: a. Chánh - 0903712058

Chỉnh sửa lần cuối:

locke1602

Well-Known Member

@all: báo cáo các đồng chí là em đã chuẩn bị xong mọi thứ cho cuộc thám hiểm ngày mai. Rút kinh nghiệm lần trước lần này em đã ra 85 Lê Lợi mua đôi Nike trị giá 200$ cộng với 1 cái quần thể thao dài (loại mà các vận động viên hay sử dụng cho Beijing 2008 ấy) :cool:. À đồng chí Hiền nếu chưa mua giày mình có thể sang lại 1 đôi số 43 cho, tính rẻ 20k thôi \m/

Chiều nay nói để chuồn đi mua giày, mẹ ơi, Sếp lôi vào họp từ 3-6h.

Họp xong cà cuống lấy xe chạy về mua, kẹt xe không chạy đi đâu được, có hơn 500m từ cty về nhà mà bò từ 6h tới 8h30. Về nhà mệt thở k ra hơi, ghé tiệm giầy ven đường quất đại đôi sandan 120k, hên xui.. chán quá. Bố nào còn đôi giầy cỡ vừa vừa cho em ké với (bác một chiếc em một chiếc.. khà khà).. cái loại 20k của bác Chip ấy...
Hỏi thật đấy, bác nào còn dư thì để lại em nha, chân em hơi khiêm tốn 38-39

Chỉnh sửa lần cuối:

echip

Ban Quản Trị

@all: báo cáo các đồng chí là em đã chuẩn bị xong mọi thứ cho cuộc thám hiểm ngày mai. Rút kinh nghiệm lần trước lần này em đã ra 85 Lê Lợi mua đôi Nike trị giá 200$ cộng với 1 cái quần thể thao dài (loại mà các vận động viên hay sử dụng cho Beijing 2008 ấy) :cool:. À đồng chí Hiền nếu chưa mua giày mình có thể sang lại 1 đôi số 43 cho, tính rẻ 20k thôi \m/

em vẫn dùng đôi giày cũ anh à:)

nham18

Member

Chiều nay nói để chuồn đi mua giày, mẹ ơi, Sếp lôi vào họp từ 3-6h.

Họp xong cà cuống lấy xe chạy về mua, kẹt xe không chạy đi đâu được, có hơn 500m từ cty về nhà mà bò từ 6h tới 8h30. Về nhà mệt thở k ra hơi, ghé tiệm giầy ven đường quất đại đôi sandan 120k, hên xui.. chán quá. Bố nào còn đôi giầy cỡ vừa vừa cho em ké với (bác một chiếc em một chiếc.. khà khà).. cái loại 20k của bác Chip ấy...
Hỏi thật đấy, bác nào còn dư thì để lại em nha, chân em hơi khiêm tốn 38-39

Sáng mai ông cứ đem theo 1 đôi vớ thật dày, rồi tui đưa đôi số 43 cho ông xỏ thử, nếu vừa tui tính rẻ 50k thôi, chỗ anh e HDVN mà ;))

locke1602

Well-Known Member

Sáng mai ông cứ đem theo 1 đôi vớ thật dày, rồi tui đưa đôi số 43 cho ông xỏ thử, nếu vừa tui tính rẻ 50k thôi, chỗ anh e HDVN mà ;))

Thôi, thế thì uổng đôi sandan của tớ, tớ cứ đi sandan, rồi xỏ vào đôi số 43 của cậu, thê là vừa khít ha. 8->:)):))

nomadic

Cái loại của bác Chip hồi sáng hỏi là 22k, một loại khác thì 25k. Cả 2 đều size tối đa là 42, hix, mình mang hơi chật, sao bác nham kiếm được size 43 hay vậy :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh em ở lại vui vẻ nhé, đội này lên đường đây. Khi về sẽ có phóng sự ảnh cho mọi người bình lựng.

Admin Tiền và Mod Khủng Long ở nhà trông nhà nhé, sẽ mang về cho 2 bạn vài viên đá dưới lòng suối @ Madagui làm kỷ niệm :p

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Đoàn thám hiểm HDvietnam đã về đến nhà an toàn. Chuyến đi rất hoành tráng. Có nhiều ảnh, sẽ update asap.

nomadic

Hehe, chơi cũng ướt, chạy xe về cũng ướt nhẹp. Chuyến đi vui lắm, ấn tượng nhất là tính khôi hài của Mr Chip, em vừa băng rừng vừa cưới khô cả răng.
Mong hình của mấy anh sớm.

echip

Ban Quản Trị

ngủ đây! Để máy upload 4GB hình mai up:D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tớ đã collect đủ hình cần thiết. Tuy nhiên chọn lọc trong cái đống toàn hình đẹp này rất chi là mất thời gian. Thêm nữa đi 2 ngày về có nguyên 1 đống công việc dí cháy đít, đang cố gắng đuổi cho kịp đây.

hoangtuan_neu

Active Member

Tớ đã collect đủ hình cần thiết. Tuy nhiên chọn lọc trong cái đống toàn hình đẹp này rất chi là mất thời gian. Thêm nữa đi 2 ngày về có nguyên 1 đống công việc dí cháy đít, đang cố gắng đuổi cho kịp đây.

Cứ up dần dần lên cho hết 4Gb là vừa bác ạ, ảnh độ nét cao luôn nha bác ;;)

GENERALS

Ban Quản Trị

Cố gắng lên aChip ơi, mọi người ai cũng nôn nóng rạo rực chờ bài post đây..hehe

locke1602

Well-Known Member

Cố gắng lên aChip ơi, mọi người ai cũng nôn nóng rạo rực chờ bài post đây..hehe

Anh Chip ơi, cố gắng đừng qua Hàn Quốc như bác Nham nha, em không thích soon soon đâu... cố lên anh, cổ em đang dài ra rồi đấy.

Bên trên