Đang tìm mua màn 27 inch 240Hz, các cụ vào mách em đường sáng với ạ?

Ginô Tùng

Member
Hiện em đã build xong cái case tổn thất 20 triệu để try hard vài game yêu thích, giờ em còn cần 1 con màn 27" quét 240Hz (tầm này chắc màn nền TN thôi). Chọn con nào giờ các cụ?

240Hz ngon thì ứng viên cụ nên chọn đầu tiên hiện nay là con LG 27GK750 nhé. Con này màn TN 240Hz, đáp ứng cực nhanh 2ms GtG và 1ms MBR, có AMD FreeSync...

Ginô Tùng

Member
Con LG 27GK750 mua đâu deal tốt các bác? Em kết thiết kế của con này, cũng đang tính lên 240Hz đổi gió cho Pubg xem thế nào.

satthubian

Member
Có điều kiện thì chơi màn Dell , còn không thì màn LG cũng khá ngon trong tầm giá.

janosida

Member
Mình đang dùng con LG 27GK750 nè thớt, spec khá ok. Máu ắc cũng được cho màn TN, FPS, PUBG hay Apex đều ngon. Con này được cái chân đế xoay 90 độ nên cũng dễ lên xuống, có USB 3.0 luôn.

ongtamtang

Member
Em thấy cứ ra trung tâm cửa hàng coi con nào ngon ngon, tính năng hợp nhu cầu thì xúc thôi. Bảo hành, đổi trả đàng hoàng nha.

caytoanto

Member
Thích màn hình siêu rộng 21:9 ở điểm sử dụng nhiều tác vụ cùng lúc rất tiện lợi.

satthubian

Member
Nhà đang chơi con LG 29WK600 giải trí và cả chơi game thông thường , thích thì tham khảo em nó.

Bên trên