Dành cho những người chuẩn bị dùng K+ (hơi dài)

Ðề: Dành cho những người chuẩn bị dùng K+ (hơi dài)

Ông này say K+HD rồi, Ac Milan thì thiếu gì trên K+HD,đâu phải cứ dùng K+ là mê EPL.

sieuquaya4

Active Member

Hôm nay,K+1 và K+Nhịp sống thả cho gói Acess.Không biết có đc hết trận siêu kinh điển không đây.Hay là lại đến khoảng được 40' hiệp 1 sẽ cắt.

hung_vu242000

Ông này say K+HD rồi, Ac Milan thì thiếu gì trên K+HD,đâu phải cứ dùng K+ là mê EPL.

Chịu khó đọc những gì anh post đi bé Điêu :x

Ý nah nói là qua những bài Mr Milan đã viết (anh đã đọc trên này) thì bác Mr Milan rất thích xem EPL (sẵn sàng bỏ vài chai để xem EPL). Đó không phải là một fan của seri A. Khổ thế đấy :(

Có những cái thích không lẽ phải hô to lên thì mới được gọi là thích hay sao?

hung_vu242000

Ờ, anh thích cái gì thì anh post lên như thế, vì anh nghĩ những người trong diễn đàn HDvietnam này cũng là những người đáng để chia sẻ.

Còn có những người cũng nói thích nhưng không biết có thích thật hay không lại là vấn đề khác. Có một người đã bị ban nick 1 năm :( nói một số điều rất chí lý =D>

nmcgroup

Well-Known Member

Mất 1h ngồi đọc topic này mạc dù không biết chắc chắn đúng - sai nhưng em xin có 1 ý kiến như sau:

- Sau khi nghe xong các ý kiến của các bác em quyết định xem bóng đá qua internet :)
- Chắc em không đủ tiền để mua K+ :)
- Các bác nói toàn những nhược điểm của K+ sao em không thấy ai nói đến cái ưu điểm của K+ nhỉ :).
- Các bác nên đánh giá khách quan một chút nhé :) nhưng dù sao thì em cũng chẳng bao giờ dùng K+ :)) em nghĩ em không đủ tiền dùng K+ :))

Đây là topic đầu tiên em sẽ đánh dấu theo dõi

Thks các bác :))

ffv

Active Member

Mất 1h ngồi đọc topic này mạc dù không biết chắc chắn đúng - sai nhưng em xin có 1 ý kiến như sau:

- Sau khi nghe xong các ý kiến của các bác em quyết định xem bóng đá qua internet :)
- Chắc em không đủ tiền để mua K+ :)
- Các bác nói toàn những nhược điểm của K+ sao em không thấy ai nói đến cái ưu điểm của K+ nhỉ :).
- Các bác nên đánh giá khách quan một chút nhé :) nhưng dù sao thì em cũng chẳng bao giờ dùng K+ :)) em nghĩ em không đủ tiền dùng K+ :))

Đây là topic đầu tiên em sẽ đánh dấu theo dõi

Thks các bác :))

Vào topic của antiK+ lập ra thì thấy những cái xấu là đúng rồi. Hơn nữa lại của một người sùng bái Truyền hình HD của MyTV và chưa bao giờ dùng K+.

MrMilan

Banned

Chịu khó đọc những gì anh post đi bé Điêu :x

Ý nah nói là qua những bài Mr Milan đã viết (anh đã đọc trên này) thì bác Mr Milan rất thích xem EPL (sẵn sàng bỏ vài chai để xem EPL). Đó không phải là một fan của seri A. Khổ thế đấy :(

ối giời, nếu vì EPL mà bỏ ra một đống tiền mua K+ HD thì mua làm gì, xem giải ý là chính đấy chứ, nguyên mỗi cái tên nick đã đủ nói lên vấn đề rồi.

MrMilan

Banned

À quên, những ai đã trót yêu Seri A thì sẽ rất ghét EPL. Bác Mr Milan thích EPL rõ ràng là không phải fan của seri A. Thân!

Xin lỗi đồng chí nhé, tôi tham gia diễn đàn về bóng đá ý và Ac Milan từ hồi những năm 2000, những năm đó thì diễn đàn mạng nổi tiếng và đông thành viên nhất là ttvol.com, và hai box thường xuyên tôi tham gia là box IAT và ACM.
nick thường dùng trong đó là Milanista, nhưng do sau này vào các diễn đàn khác hoạt động, nick Milanista thường xuyên bị người khác đặt trước, cho nên mới phải đặt là MrMilan

hung_vu242000

Có chứ sao không bác, bóng đá độc quyền đấy :)) :)) :))

@MrMilan: vậy là có 1 người cùng sở thích. Lúc đầu đọc nick bác cứ tưởng là Interista

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin lỗi đồng chí nhé, tôi tham gia diễn đàn về bóng đá ý và Ac Milan từ hồi những năm 2000, những năm đó thì diễn đàn mạng nổi tiếng và đông thành viên nhất là ttvol.com, và hai box thường xuyên tôi tham gia là box IAT và ACM.
nick thường dùng trong đó là Milanista, nhưng do sau này vào các diễn đàn khác hoạt động, nick Milanista thường xuyên bị người khác đặt trước, cho nên mới phải đặt là MrMilan

Em cũng tham gia ttvnol, thích box Nhạc Trịnh :d

hung_vu242000

Em trước cũng ở TTVN, nhưng ở chuyên đề Kỹ thuật quân sự, những topic có Bắc Triều Tiên :D Sau trang này kiểm duyệt ghê quá nên chán, không tham gia nữa.

Dù nói gì đi nữa thì kênh K+HD lúc có bóng đá thì HD, lúc không bóng đá thì SD là không được. Ai lại treo đầu dê bán thịt cầy như vậy được, Điêu thế :x. Các bác xem Nat Geo HD, Discovery HD hay thậm chí CCTV HD... không? Có tìm ra được một giây nào nó phát chuẩn SD không ?

demon_bn

Member

Tôi hay vào trang bongda.com.vn trong đó tôi để ý thấy có 1 nick Milanista rất hay cm kiểu cay nghiệt, chê bai vs lời lẽ k đc hay cho lắm. Hy vọng đó k phải là cha nội này.
P/s: cũng vì ấn tượng rất xấu vs nv MrMilan này. [-X[-X[-X

Em trước cũng ở TTVN, nhưng ở chuyên đề Kỹ thuật quân sự, những topic có Bắc Triều Tiên :D Sau trang này kiểm duyệt ghê quá nên chán, không tham gia nữa.

Dù nói gì đi nữa thì kênh K+HD lúc có bóng đá thì HD, lúc không bóng đá thì SD là không được. Ai lại treo đầu dê bán thịt cầy như vậy được, Điêu thế :x. Các bác xem Nat Geo HD, Discovery HD hay thậm chí CCTV HD... không? Có tìm ra được một giây nào nó phát chuẩn SD không ?

Nói mà không biết nghĩ,phim HQ đâu phải phim nào cũng HD,trên thế giới đâu phải giải bóng bánh nào cũng HD,tư liệu thể thao vài năm trước thì lấy HD ở đâu ra?
Ví dụ tin thể thao có cảnh quay VL hoặc tuyển VN thì lấy HD ở đâu ra?

hung_vu242000

Không hiểu anh nói gì à bé Điêu ? Anh nói là mấy kênh HD nước ngoài ấy, em có thấy nó phát cái nào không phải HD không ?

Anh kinh doanh, lập ra cái kênh K+HD, quảng cáo ra rả là chuẩn HD, vậy mà anh lấy mấy cái phim vớ vỉn chuẩn SD phát. Thiên hạ thắc mắc, anh bảo là không có đủ nguồn HD để chiếu nên phải lấy nguồn SD phát. Hài. Đúng là treo đầu dê bán thịt cầy :)) :)) :))

Đúng là do anh không có HBO HD và Star HD nên không biết,thỉnh thoảng họ cũng có phát phim SD upscale đấy,vì đâu phải phim gì trên thế giới cũng có HD.

MrMilan

Banned

Tôi hay vào trang bongda.com.vn trong đó tôi để ý thấy có 1 nick Milanista rất hay cm kiểu cay nghiệt, chê bai vs lời lẽ k đc hay cho lắm. Hy vọng đó k phải là cha nội này.
P/s: cũng vì ấn tượng rất xấu vs nv MrMilan này. [-X[-X[-X

Ko phải mềnh, vì chả thèm tham gia vào mấy cái báo lá cải đấy làm gì.
Mềnh chỉ hay nghiên cứu bên thethaovanhoa.vn thôi, vì Anh Ngọc hay viết bài bên đấy

Ko phải phim nào cũng có nguồn HD cho bác chiếu, em chỉ cần chiếu phim hot, phim hay thôi chứ SD xem cũng đc :d

Không hiểu anh nói gì à bé Điêu ? Anh nói là mấy kênh HD nước ngoài ấy, em có thấy nó phát cái nào không phải HD không ?

Anh kinh doanh, lập ra cái kênh K+HD, quảng cáo ra rả là chuẩn HD, vậy mà anh lấy mấy cái phim vớ vỉn chuẩn SD phát. Thiên hạ thắc mắc, anh bảo là không có đủ nguồn HD để chiếu nên phải lấy nguồn SD phát. Hài. Đúng là treo đầu dê bán thịt cầy :)) :)) :))

Thế thì nó quay replay cho ông 1 ngày 4-5 lần nội dung HD nhé. Đến Mỹ còn chả full được toàn bộ HD các sự kiện nữa là. Ghét K+ HD thì thích nói gì chả được.

Bên trên