Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Hihi... có người giận kìa, tốt nhất nên đưa ra bằng chứng cho K+ nó xử lý bạn à.
Lúc đó có chương trình nâng cấp sao không sử dụng?
Đi mà hỏi tên kia bạn à. Nó cũng bận lắm. Không có thời gian đọc báo hay vào trang chủ K+ đâu. Nghe nói K+ chăm sóc khách hàng tốt lắm, thế nhưng rốt cuộc lại làm khách hàng mất toi 5 tháng tiền cước? Phải gọi là chất lượng tốt kinh nhỉ? ;)).

Tức có nghĩa là nó phải ngồi lướt trang chủ K+ hằng tuần để biết chắc mình không bị trộm tiền? ;))

Đi mà hỏi tên kia bạn à. Nó cũng bận lắm. Không có thời gian đọc báo hay vào trang chủ K+ đâu. Nghe nói K+ chăm sóc khách hàng tốt lắm, thế nhưng rốt cuộc lại làm khách hàng mất toi 5 tháng tiền cước? Phải gọi là chất lượng tốt kinh nhỉ? ;)).

Tức có nghĩa là nó phải ngồi lướt trang chủ K+ hằng tuần để biết chắc mình không bị trộm tiền? ;))
Vậy là lộ bản chất vu cáo rồi.

boy_hn

Active Member

Topic k+ giờ lại nóng lên rồi. =))

Vậy là lộ bản chất vu cáo rồi.

Ngoại trừ việc mở mồm phát biểu mà không hề đưa ra đc bất kỳ lý lẽ nào em còn biết làm gì khác không em? Hình như em nhân viên K+. Hèn gì?
Nếu không thì thôi anh không phải phí hơi với hạng như em nữa, ok?

Vu cáo chỗ nào vậy em? Thôi để anh nói hộ luôn cái lý lẽ cùn của em. tức là việc của bạn anh nên anh không rành? Mà vẫn "vu cáo", phải không? Xin lỗi, nghe nó vừa mở sopcast vừa đi kiếm hợp đồng đưa cho anh, đến hạn ngày 24/12 mới hết, vừa chửi thề, thì có lẽ chỉ hạng đầu óc như em mới chưa rõ thôi ;)). Chứ còn người trí tuệ bình thường thì hiểu hết à.

Thôi anh xin đưa em vào ignore list. Vì anh hiểu trình độ bàn phím của em đến mức nào rồi. BB.

Sao lại chửi nhau nhỉ? Đưa ra bằng chứng thì các anh em trên diễn đàn sẽ giúp thôi.

princetq

Member

Mấy đầu thu nạp thẻ này, sau khi ko sử dụng lâu, khi mở lại đầu các kênh trả tiền thường hay bị khoá, phải chờ 1 lúc mơi' đc. Chắc do hệ thống khoá mã cập nhật key mới. Mình xài đầu vtvcab mà lâu ko mở lên cũng bị khoá phải bật đó chờ khoảng 15-20 phút xem mấy kênh free. Bác trên bảo bạn bác mở lên rồi xem kênh free 1 lúc hoặc cứ để màn hình kênh bị khoá đó 1 lúc xem đc ko nhé.

Mấy đầu thu nạp thẻ này, sau khi ko sử dụng lâu, khi mở lại đầu các kênh trả tiền thường hay bị khoá, phải chờ 1 lúc mơi' đc. Chắc do hệ thống khoá mã cập nhật key mới. Mình xài đầu vtvcab mà lâu ko mở lên cũng bị khoá phải bật đó chờ khoảng 15-20 phút xem mấy kênh free. Bác trên bảo bạn bác mở lên rồi xem kênh free 1 lúc hoặc cứ để màn hình kênh bị khoá đó 1 lúc xem đc ko nhé.
Chắc hỏng được đâu, vì đã hết hạn từ lâu ;))

Tks bạn. Đã qua bảo nó. Giờ đi ngủ mai đi làm. Mai sẽ hỏi nó update thông tin cho mấy bác nghe.

thieugiaa822

mấy bác phí hơi cãi với Thần Điêu làm gì, có gì thì gọi lên tổng đài K+ yêu cầu nhân viên xuống làm việc, Thần Điêu toàn nói chuyện với Thần ko ah, ko hiểu ngôn ngữ của người bình thường như a e mình đâu. Tức giận chi mệt.

mấy bác phí hơi cãi với Thần Điêu làm gì, có gì thì gọi lên tổng đài K+ yêu cầu nhân viên xuống làm việc, Thần Điêu toàn nói chuyện với Thần ko ah, ko hiểu ngôn ngữ của người bình thường như a e mình đâu. Tức giận chi mệt.

Anh này thông minh nè.

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

ông này thừa tiền nhi, mua k+ về cất vào tủ

Chứ K+ ngoài bóng đá ra có gì để xem đâu..... Tôi cũng dùng đầu K+ chỉ xem đá banh, hết đá banh lại dùng SCTV. Con nít giờ lại thích xem HTV3. Người Việt chuộng phim Hàn với Hồng Kong hơn là Mỹ.... mà K+ chú trọng phim Mỹ hơn.

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Bữa đá banh hội Cỏ động viên chelsea ở nghệ an. Mắc cười Ku BLV Anh quân, bày đặt bình luận, mỗi lần bình luận thì cả nhóm cổ động viên hô "im đi, im đi"..... hô mấy lần ku quân trốn về sớm luôn. Mà nói thật đang đá banh cứ nghe lảm nhảm bực cả mình, đang đá mà muôn sút trái banh vào mặt Ku Quân. Mà công nhận nhìn ku này ở ngoài còn bố đời hơn trên tivi, hôm đó may về sớm không về sớm chắc bị đập quá... ku này bị nhiều người me từ hồi người truyền lửa

Đã ignore cái em điêu ngoa ấy rồi bạn ^^.

ông này thừa tiền nhi, mua k+ về cất vào tủ

Nhà nó xài SCTV cho 2 3 cái tivi gì đấy. K+ chỉ để xem NHA cho 1 tivi trong phòng nó thôi. Nên sau tháng 5 thì cất vào tủ. Dây nhợ loằng ngoằng lắm.

Update: Mọi chuyện đã xong. Em nhân viên đã được cử xuống làm gì đấy có lại toàn bộ kênh rồi. Bạn mình cũng kiến nghị xem xét lại cái em trực tổng đài hôm CN chắc tâm hồn đang đi chơi đâu đó nên mới đề nghị nó mua đầu thu HD, làm nó điên tiết.

Case closed.

Đã ignore cái em điêu ngoa ấy rồi bạn ^^.

Nhà nó xài SCTV cho 2 3 cái tivi gì đấy. K+ chỉ để xem NHA cho 1 tivi trong phòng nó thôi. Nên sau tháng 5 thì cất vào tủ. Dây nhợ loằng ngoằng lắm.

Update: Mọi chuyện đã xong. Em nhân viên đã được cử xuống làm gì đấy có lại toàn bộ kênh rồi. Bạn mình cũng kiến nghị xem xét lại cái em trực tổng đài hôm CN chắc tâm hồn đang đi chơi đâu đó nên mới đề nghị nó mua đầu thu HD, làm nó điên tiết.

Case closed.
thấy chưa? ngay ngày đầu mà ngoan ngoãn, lịch sự đưa ra bằng chứng thì K+ còn giúp nhanh hơn nữa, về dịch vụ chăm sóc khách hàng thì K+ là số 1 mà. ;))

boy_hn

Active Member

K+ chất lượng là số 1.điêu đâu cũng thấy có mặt.để PR cho k+.nghe nhiều nhàm lắm.chất lượng dở tệ.nếu so với sctv Thì chất lượng các kênh HD và SD của k+ còn kém sctv nhiều lắm.đứng ảo tưởng như vậy điêu à =))

K+ chất lượng là số 1.điêu đâu cũng thấy có mặt.để PR cho k+.nghe nhiều nhàm lắm.chất lượng dở tệ.nếu so với sctv Thì chất lượng các kênh HD và SD của k+ còn kém sctv nhiều lắm.đứng ảo tưởng như vậy điêu à =))

Nhàm thì quan tâm chi vậy má? SCTV tuổi gì mà so với K+???
Mình phải tính cái tầm phủ sóng, chứ ai lại đem thằng cáp đi so với vệ tinh, thông minh chút đi.

boy_hn

Active Member

Thế nên đừng vỗ ngực bảo k+ là số 1 đi.nghe chối tai lắm điêu ah.mồm bảo ko phải người k+ mầi động gì đến k+ là nhảy bổ vào.nhảm lắm

Thế nên đừng vỗ ngực bảo k+ là số 1 đi.nghe chối tai lắm điêu ah.mồm bảo ko phải người k+ mầi động gì đến k+ là nhảy bổ vào.nhảm lắm

Sự thật thì vẫn là sự thật, K+ hiện là dịch vụ truyền hình trả tiền số 1 hiện nay tại VN. ;))

duy5687

Active Member

Bác boy_hn và thần điêu là 1 đôi oan gia ngõ hẹp

Bên trên