Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Số 1. Nge mà đau bụng quá đi =))

nexus9x

Well-Known Member

để chị nhắc lại nhen, về chất lượng nội dung,hình ảnh và chăm sóc khách hàng thì K+ là số 1 . ;))
thế em e còn tạm ổn :D mà nội dung thì em ngĩ k phải :-" vì chỉ có bóng đá thì k đc gọi là nhất phải nhìu mảng cơ. với lại e chỉ mong K+ xin đc TP nữa để tăng thêm kênh HD :p xem cho đã. mà k có starworld để xem mấy cái chương tình thực tế nhỉ :-"
Hihi... giờ còn xem phim thuyết minh à?
Ps: AVG không có kênh VTV5 và bóng đá có thuyết minh của TBC.

AVG có vtv5 mà chị :-"

nexus9x

Well-Known Member

để chị nhắc lại nhen, về chất lượng nội dung,hình ảnh và chăm sóc khách hàng thì K+ là số 1 . ;))
thế em e còn tạm ổn :D mà nội dung thì em ngĩ k phải :-" vì chỉ có bóng đá thì k đc gọi là nhất phải nhìu mảng cơ. với lại e chỉ mong K+ xin đc TP nữa để tăng thêm kênh HD :p xem cho đã. mà k có starworld để xem mấy cái chương tình thực tế nhỉ :-"
Hihi... giờ còn xem phim thuyết minh à?
Ps: AVG không có kênh VTV5 và bóng đá có thuyết minh của TBC.

AVG có vtv5 mà chị :-"

duy5687

Active Member

Sau khi giải ICC kết thúc, K+ tiếp tục độc quyền EMIRATES CUP.

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Chỉ có số 1 mới có.

Tự tin quá. ngoài Ngoại hạng Anh thôi chứ mấy giải khác có thấy độc quyền đâu............Giải ICC và Emi cũng vậy chẳng độc quyền đâu........ Hahahah còn đài nào chiếu thì tự tìm hiểu đi....... Đầu K+ vẫn chưa có dịp dùng

thegioi05

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Tự tin quá. ngoài Ngoại hạng Anh thôi chứ mấy giải khác có thấy độc quyền đâu............Giải ICC và Emi cũng vậy chẳng độc quyền đâu........ Hahahah còn đài nào chiếu thì tự tìm hiểu đi....... Đầu K+ vẫn chưa có dịp dùng
Vậy sao nó có dòng chữ only on Kplus??????????????

gacon

các bác dùng K HD mấy hnay có bị mất menu các chương trình tiếp theo k ạ. menu thôg tin chương trình ấy :(

ducanhct

Member

Giải ngoại hạng anh nó độc quyền toàn phần rồi ko nói làm gì( nói là độc quyền sớm 7 và Super nhưng mấy trận đấu muộn trận nào mà hay hấp dẫn lại only on K+ ngay vì có tiền có quyền mà), mấy giải khác nó cũng có quyền dc chọn trận hay để độc quyền phát thế cũng coi là độc quyền rồi, em đố bác xem dc mấy trận Derby Milan, Derby Italia, Derby vùng Ruhr, Dortmund vs Bayern, và 2 trận có sự góp mặt của Barca và Real (ko phải El clasicco) trên truyền hình khác ngoài K+ đấy

thegioi05

Active Member

Nếu K+ phát trận Real thì các đài còn lại phát trận Barca. Các giải ngoài Ngoại hạng anh thì K+ được quyền chọn trước rồi sau mới tới đài khác.

anh0629

Active Member

Hơn 2 tháng qua, em quên mất là nhà mình đang dùng K+. Thế mới đau chứ. Chuẩn bị lại bỏ 2650k nữa. Cắn răng chấp nhận thôi. Ai bảo!!!!

Sáng nay 3 giờ mò dậy qua nhà thằng bạn hàng xóm coi ké K+ trận MU thì thấy "truy cập bì từ chối". Nó không xài K+ từ hồi hết NHA tới giờ nên éo biết các anh chị K+ đã disable cái gói Premium của nó. Giờ chỉ còn coi đc cái vtv1 vtv3 như gói access. Thế bây giờ là như thế nào nhỉ. Là K+ chôm hết 4 5 tháng gói Premium của nó ah ;))

Thánh Bom này chạy đâu mất tiêu rồi ta?

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Giải ngoại hạng anh nó độc quyền toàn phần rồi ko nói làm gì( nói là độc quyền sớm 7 và Super nhưng mấy trận đấu muộn trận nào mà hay hấp dẫn lại only on K+ ngay vì có tiền có quyền mà), mấy giải khác nó cũng có quyền dc chọn trận hay để độc quyền phát thế cũng coi là độc quyền rồi, em đố bác xem dc mấy trận Derby Milan, Derby Italia, Derby vùng Ruhr, Dortmund vs Bayern, và 2 trận có sự góp mặt của Barca và Real (ko phải El clasicco) trên truyền hình khác ngoài K+ đấy

Vẫn coi được nhé, trên sóng truyền hình cáp luôn........... Ngoại hạng Anh 3 năm trước vẫn coi tốt........... Chắc có lẽ K+ quên hãng này nên chưa ra công văn cấm chiếu.......... Coi trên 6 kênh True ak.... còn ở đâu không nói để xem khi nào phát hiện tính tiếp........

boy_hn

Active Member

Thấy thần điêu là thấy hãm =))

Bên trên