Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Em mong bác nào làm đồ họa ở VTC thì hãy sửa logo hồng hào của kênh VTC1 đi một tí, ai lại thêm một ít trắng trắng vào mấy cái lỗ trống trong chữ VÔ CÙNG THÔ THIỂNTHIẾU THẨM MỸ vào như thế bao giờ.

Một đứa ít hiểu biết về đồ họa như em ngồi mò một tí thôi là cũng có thể chèn chút viền trắng đẹp hơn của các bác rồi. [-(

Chỉ cần làm viền mờ dần ra ngoài này là cũng làm cho logo VTC1 đẹp hơn

Em nói thế này hơi bất lịch sự và láo, nhưng xin nói thật là logo VTC1 hiện tại cho thấy sự DỐT của bên đồ họa VTC. :-/

boy_hn

Active Member

có mỗi cái logo mà bác cứ quan trọng hoá lên làm gì.em không bao giờ quan tâm đến vấn đề logo.quan trọng chất lượng

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Em chẳng mấy khi xem vtc nhưng bác @thangbithit chụp quả em BTV nhe răng ko thể chấp nhận được :))
À mà VTC 3 tiếp phát WC sao khôn thế ai đời lại đi lấy tín hiệu của VTV3 SD chứ :(

nhocgary

VTC chết đói tới nơi rồi, ba kênh VTC5,8,12 toàn chương trình rác và quảng cáo, nhức cả thủ

Em chẳng mấy khi xem vtc nhưng bác @thangbithit chụp quả em BTV nhe răng ko thể chấp nhận được :))
À mà VTC 3 tiếp phát WC sao khôn thế ai đời lại đi lấy tín hiệu của VTV3 SD chứ :(

Chắc VTV không cho nó phát HD đó chỉ có mấy kênh con của VTV mới lấy nguồn HD

traicam

Well-Known Member

Không biết tương lai gần VTC có phat mấy kênh hot của VTVCab không nhỉ? như Thể Thao TV hay Bóng Đá TV.

quanganh_08

Active Member

Kênh VTC3HD phát WC toàn thu VTVSD để phát! Vãi thằng VTC này,làm ăn láo thật

phamtug

Active Member

K phải nó làm ăn láo đâu muốn phát cũng k đc vì tiếp sóng HD chỉ dành cho các con của vtv thôi

dangkhoae16

Em muốn mua 01 cái đầu VTC HD để xem WC 2014 thì nên mua loại nào? em xin nhờ các bác tư vần giúp em! thank all!

dhpaul

Well-Known Member

Xem World cup thì làm con VTVcab HD hoặc K+ mà xem bác, chứ VTC HD làm gì có HD mà xem

VTC HD có VTV3 HD và VTV6 HD xem Uôn Cắp thả phanh nghe bác =)) Chỉ có VTC3 là không tiếp sóng được Uôn Cắp HD chứ không phải là cả dịch vụ VTC không có chỗ xem =))

Em muốn mua 01 cái đầu VTC HD để xem WC 2014 thì nên mua loại nào? em xin nhờ các bác tư vần giúp em! thank all!
Trước em cũng như nhiều người đề xuất VTC HD 02 nhưng giờ VTC chắc cũng ngừng nhập mẫu đó về, bác chọn thử đầu HD06,07,08 xem sao.

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Trong số các đầu thu của VTCHD thì đầu HD02 là ok nhất thấy bảo là của Hàn Xẻng sản xuất, nhà iem có 1 cái.Bây h bác mua thông thường chỉ có đầu HD05 ở các tỉnh còn HN thì có thể có các loại 07,08.Ngoài đầu VTCHD02 ra thì các loại kia Tàu sản xuất hết. Trong số các mẫu 05,07,08 (ko có đầu 06 nhé bác dhpaul =)) ) thì bác nên chọn đầu SAMSUNG HD07 của VTC nó là hàng ngon nhất trong 3 mẫu trên

VTCHD ko có gì đặc biệt duy chỉ có kênh WarnerTV phát phim hành động Mỹ dài tập của hãng Warner Bross mỗi tội hơi ít thuyết mình.giá 100k/tháng đc cái VTC hay khuyến mại nên biệt chộp đúng lúc thì thơm

quanganh_08

Active Member

Mình có cái đầu VTCHD02 vất xó chỉ khi nào có anh Tạ Biên Ku bình loạn mới bật lên sem thôi =))

tien195

Active Member

Em đang có đầu VTCHD 02 của Hàn Quốc đây nè. Hạn vip còn đến tháng 12/2014. Bác có nhu cầu em để lại cho 1tr bao gồm đầy đủ chảo, điều khiển, dây... tất cả đều đang dùng tốt. Bác xem WC trên VTV3HD và VTV6 HD ở đầu này thì quá ổn rồi

albatron

Member

Em đang có đầu VTCHD 02 của Hàn Quốc đây nè. Hạn vip còn đến tháng 12/2014. Bác có nhu cầu em để lại cho 1tr bao gồm đầy đủ chảo, điều khiển, dây... tất cả đều đang dùng tốt. Bác xem WC trên VTV3HD và VTV6 HD ở đầu này thì quá ổn rồi

tớ đang có nhu cầu mua về quê dùng, bạn k dùng thì để lại cho tớ nhé.
PM cái giá hữu nghị với

tudanmk4

Member
Từ 1/7 và 1/8 các kênh VTC2, VTC3 và VTC3 HD sẽ có sự biến động khá lớn về nội dung, nhất là đối với những ai là fan của kênh công nghệ VTC5 trước đây - VTC2 sau này. Xu hướng xã-hội-hóa đang ngày càng lan rộng ở VTC.

Bác tùng ơi sao đến 1-7 rồi mà không thấy tiến triển gì thế?

traicam

Well-Known Member

Nếu có chắc cũng bán riêng như gói HTV thôi giá cũng không rẻ đâu bên MYTV vs AVG bán cũng trên 30k rồi

Nếu chỉ 30K thì rất hoan nghênh. Rất thích kênh thể thao tv vì có nhiều chương trình trực tiếp.

Bên trên