Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Cho mình hỏi với, nếu hết hạn HD VTC, mình không gia hạn nữa mà chỉ xem những kênh miễn phí có được không vậy?
Giờ mình chuyển đầu VTC HD08 xuống cho TV phụ nên cũng ko muốn gia hạn, chỉ xem mấy kênh miễn phí thôi mà

quanganh_08

Active Member

Cho mình hỏi với, nếu hết hạn HD VTC, mình không gia hạn nữa mà chỉ xem những kênh miễn phí có được không vậy?
Giờ mình chuyển đầu VTC HD08 xuống cho TV phụ nên cũng ko muốn gia hạn, chỉ xem mấy kênh miễn phí thôi mà
ko gia hạn thuê bao vẫn xem ok hết các kênh không khóa mã bác ah

nhocgary

CBS của Mỹ luôn cơ à? Rồi tự Việt hoá luôn chứ nhỉ?

FX HD là kênh phim truyện được Q.net làm phụ đề Việt ngữ.
RTL CBS ENTERTAINMENT HD là kênh phim truyện mới ra mắt của hãng RTL CBS (liên doanh giữa hãng giải trí RTL và CBS), chỉ phát sóng ở khu vực Đông Nam Á, Q.net thuyết minh tiếng Việt

1100

Member

Cám ơn bác, em nghe phong phanh ở đâu là xem được kênh không khóa mã được mấy tháng thôi rồi cũng hết.
Chứ gia hạn cho cả 2 tv thì tốn kém quá heeheee

Xem dc thoải mái đến khi nhà đài có chính sách khác

duy5687

Active Member

Hôm nay anh vtc thay kênh htv7 thành kênh sctv10. E phục vtc, kênh htv7 hay thế mà nó thay bằng kênh mua sắm.

lai cách

Member

Đến hôm qua thì không chịu nổi thằng VTC nữa. Nó không phát trận MU & Chelsea. Thế mà nó quảng cáo phát hết các trận ngày thứ 7 và ngày thường chỉ loại trừ chủ nhật.

Flatland

Well-Known Member

Đến hôm qua thì không chịu nổi thằng VTC nữa. Nó không phát trận MU & Chelsea. Thế mà nó quảng cáo phát hết các trận ngày thứ 7 và ngày thường chỉ loại trừ chủ nhật.

Hôm qua không có trận sớm nên đã có 01 trận bị độc quyền bạn ơi.

Chắc là bác không biết chuyện K+ bên cạnh quyền phát trận sớm nhất ngày thứ 7 thì còn được quyền chọn trận hay nhất để phát. Nên nghiễm nhiên là khi K+ đã chọn cái gì thì đài khác tuyệt đối không được phát.
Ngay cả bên VTVCab cũng thế thôi nên là bác đừng trách VTC :eek:3:eek:3

kudo1908

Active Member

vậy bác phải hỏi A K+ :D

vantuancnc

Hôm nay VTC phát gói kênh VTVCAB đủ khung hình không bị thụt hình như mọi hôm nên chất lượng khá ngon !

duy5687

Active Member

Vtc đã cung cấp gói phổ thông 30k/tháng rồi các bác. Chắc tương lai sẽ khóa free và chuyển hết kênh địa phương vào gói này. Nếu ko làm vậy thì ko ai dùng gói phổ thông. E thấy danh sách kênh đâu khác gì đầu tàu

thebluez

Active Member

Trời, mấy đài tỉnh mà cũng khóa sao

dhpaul

Well-Known Member

Vtc đã cung cấp gói phổ thông 30k/tháng rồi các bác. Chắc tương lai sẽ khóa free và chuyển hết kênh địa phương vào gói này. Nếu ko làm vậy thì ko ai dùng gói phổ thông. E thấy danh sách kênh đâu khác gì đầu tàu

Tương lai đấy đã từng làm 1 lần, bị chửi rần rần rồi =))
Chắc không làm thế nữa đâu bác ạ =)), 2 kênh VTC7,9 đủ hốt khách mua gói này rồi =)) Em dự cùng lắm chỉ có THVL1 vào tròng thôi =)) Kể cũng tiếc khi không có VTC3 trong gói này :(

Tương lai đấy đã từng làm 1 lần, bị chửi rần rần rồi =))
Chắc không làm thế nữa đâu bác ạ =)), 2 kênh VTC7,9 đủ hốt khách mua gói này rồi =)) Em dự cùng lắm chỉ có THVL1 vào tròng thôi =)) Kể cũng tiếc khi không có VTC3 trong gói này :(

Ngoại hạng anh cũng có thể xem trên h1 và h2 chỉ có điều hơi mờ thôi. Nói chung với giá 30.000 đ thì list kênh như thế thì chấp nhận được

duy5687

Active Member

Các bác thấy gói kênh 30k của vtc và 33k của an viên ntn? Nếu là em thì sẽ chọn an viên vì có 1 số kênh hấp dẫn mà vtc ko có như thuần việt, gia đình, htv3, axn...

danhsonkbt

Mấy kênh htv thì free, axn trên AVG gói 33k chỉ coi quảng cáo là nhiều, cắt vụn cả mạch xem chán lắm.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Mấy kênh htv thì free, axn trên AVG gói 33k chỉ coi quảng cáo là nhiều, cắt vụn cả mạch xem chán lắm.
:)) axn ở đâu mà chả như nhau. Kênh đó do gốc nó phát kiểu đó mà. Giống NGC, discovery, disney, star wolrd... Thật ra thì có mỗi thằng HBO với star movies là ko giật ra quảng cáo thôi. Chứ đến thằng fox sports đang xem live F1 nó còn giật ra quảng cáo đc nữa là. :(

Bên trên