Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

Mình dùng cái điều khiển của đầu VTC HD 05. Nó hay bị liệt lắm, cứ phải bật tắt cái công tắc đằng sau đầu nó mới hoạt động trở lại. Có bác nào bị thế ko ạ?

Ðề: Re: Dành cho những người dùng VTC HD.

Mình dùng cái điều khiển của đầu VTC HD 05. Nó hay bị liệt lắm, cứ phải bật tắt cái công tắc đằng sau đầu nó mới hoạt động trở lại. Có bác nào bị thế ko ạ?

đầu K+HD em chưa thấy bị bệnh này.

Thay pin đê, pin trong cái điều khiển là hàng lởm, hôm nọ mua pin xịn về lắp là ngon luôn 8-X

Em hiện nay đang dùng K+ HD.Nghe tin VTC HD giảm giá vợ em đòi múc luôn và đòi....bỏ K+ HD! Em thì khoái bóng bánh, vợ thì khoái phim và ca nhạc Vn! Giờ không biết sao đây! "thằng" VTC tự dưng giảm giá làm em khó xử quá!!!

minhhuub

Active Member

Em hiện nay đang dùng K+ HD.Nghe tin VTC HD giảm giá vợ em đòi múc luôn và đòi....bỏ K+ HD! Em thì khoái bóng bánh, vợ thì khoái phim và ca nhạc Vn! Giờ không biết sao đây! "thằng" VTC tự dưng giảm giá làm em khó xử quá!!!

Thế mua thêm cái nữa, sao phải xoắn. Dùng cả 2 luôn :))

thì múc nó luôn chứ sao nữa, đang hạ giá thì mình phải dùng chứ ;))

Ðề: Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng VTC HD.

Lần sau đọc kỹ trước khi comment. K+ HD 270k + VTC HD 100k = 370k
nè anh
vậy thì bỏ K+HD đi, xem VTC HD không rẻ hơn sao?

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Em Điêu lại nói không chính xác rồi vợ đòi bỏ K+HD chứ chồng có cho bỏ đâu, vậy nên để dung hòa chắc phải chơi cả 2 thôi.

gà con

Member

VTC dạo này sợ giảm doanh số hay sao mà chăm sóc khách hàng kỹ thế. Vụ mấy tay gọi điện gia hạn thuê bao, mình trả lời khi nào có bản quyền Ngoại hạng thì mình gia hạn. Hôm sau lại gọi (vẫn số di động trước), mình nhắc lại câu trả lời hôm trước. Thế mà bẵng đi mấy hôm, sáng nay lại gọi (vẫn số đó). Các bác bảo em phải trả lời thế nào để nó không gọi nữa ạ?

VTC dạo này sợ giảm doanh số hay sao mà chăm sóc khách hàng kỹ thế. Vụ mấy tay gọi điện gia hạn thuê bao, mình trả lời khi nào có bản quyền Ngoại hạng thì mình gia hạn. Hôm sau lại gọi (vẫn số di động trước), mình nhắc lại câu trả lời hôm trước. Thế mà bẵng đi mấy hôm, sáng nay lại gọi (vẫn số đó). Các bác bảo em phải trả lời thế nào để nó không gọi nữa ạ?

Nói là: Dùng K+ rồi
Được cả 2 việc :D

tnt2tnt

Member
Các bác cho em hỏi số kênh free của các đầu thu có khác nhau không, với em thì thêm kênh bóng đá vào còn phải trừ tiền vì làm mất thời gian chuyển kênh của em nên em đợi VTC hết bóng đá để mua đầu thu giá rẻ.

Chỉ có trên các Tp của VTC và HTV mới có nhiều kênh Free. Còn trên K+ có đúng 6 kênh: VTV1-6!

Bên trên