Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

caybanggia

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

à tức là cái 385k là cái phí cáp quang giống như phí đầu thu K+ phải không ạ, vì thế nó chỉ phải đóng 1 lần thôi phải không ạ. như thế thì rõ rẻ hơn k+ rồi còn gì
385K là phí internet cáp quang, đóng hàng tháng bác ạ :D

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

à tức là cái 385k là cái phí cáp quang giống như phí đầu thu K+ phải không ạ, vì thế nó chỉ phải đóng 1 lần thôi phải không ạ. như thế thì rõ rẻ hơn k+ rồi còn gì

385k là phí internet cái này về lý thuyết thì không liên quan gì đến Next TV cả, nhưng điều kiện để dùng Next TV là phải có đường truyền ADSL của Viettel, nghĩa là nếu bạn dùng cáp đồng với mức phí thấp hơn thì vẫn có thể dùng next tv được. Nếu bạn xài internet trên thời hạn hợp đồng (lúc kéo cáp) thường là 1 năm thì bạn có thể cắt internet chỉ sử dụng và đóng tiền nexttv thôi cũng được.

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

385k là phí internet cái này về lý thuyết thì không liên quan gì đến Next TV cả, nhưng điều kiện để dùng Next TV là phải có đường truyền ADSL của Viettel, nghĩa là nếu bạn dùng cáp đồng với mức phí thấp hơn thì vẫn có thể dùng next tv được. Nếu bạn xài internet trên thời hạn hợp đồng (lúc kéo cáp) thường là 1 năm thì bạn có thể cắt internet chỉ sử dụng và đóng tiền nexttv thôi cũng được.

thật là rắc rối em chả hiểu bác ạ. nói như bác có phải là không dùng internet thì vẫn dùng được next tv phải không ạ? nhưng mờ như thế chắc chất lượng, nội dung cũng bớt phong phú đi đúng không ạ vì tiền bớt đi mà?
Mà em không tin vẫn dùng dk vì đây là truyền hình internet cơ mà, cắt internet thì mình thu sóng bằng cái gì???????????/
Rắc rối ghê ~X(

dinhkimdung92

Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

Thấy mấy thím kêu chuyện K+ dạo này bị nhiễu sóng vệ tinh, có nhà nào thế không?

dinhkimdung92

Đứt cáp quang dưới biển thì có liên quan gì đến sóng vệ tinh trên trời :-s

pieke

hay là mua cái đầu HD đang khuyến mại cho rẻ mà sếp cũng thik xem bóng đá nữa nhể

dinhkimdung92

rẻ nhưng còn phí thuê bao hàng tháng thì seo :-w

gói HD+ dk khuyến mại 2 tháng sếp tha hồ sướng rồi còn gì sao phải lo nữa

pieke

tết rồi mà không dk lĩnh lương các bác ơi, ra tết mới dk lấy. buồn quá :((((((((

xem K+ HD mà còn kêu ảo thì chịu bác này rồi

Bên trên