Đánh giá LG gram siêu nhẹ, siêu trâu có thật như lời đồn?

nainaa

Member
Con laptop gắn bó với e từ thời sinh viên rồi. Nay đi làm được 2 năm, muốn mua trả góp con nào cấu hình khủng tí để tiện làm việc, lâu lâu tán gái. Hiện trong tầm giá em chịu là dưới 30, thấy con LG gram cũng ổn. Nhẹ, thiết kế đơn giản mà đẹp, cấu hình cũng đáng xem xét. Trước mắt em thấy ok với em ấy rồi nhưng cũng phân vân. Đó giờ chưa xài hàng LG nên không biết thế nào, các bác thấy sao ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Khả năng bền con này cao lắm nha . Chịu được mọi loại "sương gió". Chịu sốc, va đập, chịu được áp thấp, nhiệt độ cao, chống bụi, chống rung, chống sương muối.

Con này trên mấy báo nước ngoài cũng khen, review ok. Em đang nghía con 13”, gọn nhẹ chắc để cốp xe được luôn áh.

mới đi siêu thị điện máy về nè, gram của LG bá quá bá, màn hình IPS đó các bác ạ. sRGB 96% nét siêu bén. Nhìn là muốn ôm em nó về nhà liền.

ngogiadi

Member
Mới đi mua con laptop gram này với thằng nhóc trong công ty, nó mua luôn con 15,6” mà sao cầm nó nhẹ tênh àh.

Tính ra em cũng "chung thủy" với con laptop thời sinh viên rồi. Nay đi làm được 2 năm, muốn mua trả góp con nào cấu hình khủng tí để tiện làm việc, lâu lâu tán gái. Hiện trong tầm giá em chịu là dưới 30, thấy con LG gram cũng ổn. Nhẹ, thiết kế đơn giản mà đẹp, cấu hình cũng đáng xem xét. Trước mắt em thấy ok với em ấy rồi nhưng cũng phân vân. Đó giờ chưa xài hàng LG nên không biết thế nào, các bác thấy sao ạ?
wow 30 triệu thì dư sức mua LG Gram :D

Giờ nhiều con như Gram nhẹ, đi học đi hành thấy cũng nhẹ nhàng hơn. Nhớ xưa thời sv đeo mấy con laptop hơn cả 2 kg đến trường suốt ngày.

trongtrinh

Member
Làm luôn con LG gram hiển thị tốt nội dung 4k và đồ hoạ rất ok. Pin thì trâu xài 1 ngày cũng chưa hết .

lemyhienvn

Member
Thấy ngoài siêu thị đang có chương trình, anh em nào muốn xúc gram thì xúc lẹ, được tặng bộ quà túi chống sốc với chuột logitech tận 1 triệu đồng.

ongtamtang

Member
Con LG gram nhẹ mà cấu hình mạnh mẽ cực kỳ, đừng nói là nhu cầu làm việc, học hành, chiến game cũng đỉnh như ai đó anh em.

Bên trên