Đánh giá Samsung QLED Q8C: chiếc TV hoàn hảo cho thời đại HDR

khainth

Member
em đang tính mua mà bác nói vậy làm em hơi băn khoăn, nhưng điểm yếu chỗ nào bác nhỉ , em hiện giờ đang rất sợ dòng tv sony muốn thử qua SS xem ntn
bác không nên bị người khác ánh hưởng, dù hãng nào thì sp cũng có ưu có nhược cả thôi, ví như dòng sony ưu điểm là bền, nhưng công nghệ và ứng dụng sẽ thua xa SS và LG bác nhé

egreat117

bác không nên bị người khác ánh hưởng, dù hãng nào thì sp cũng có ưu có nhược cả thôi, ví như dòng sony ưu điểm là bền, nhưng công nghệ và ứng dụng sẽ thua xa SS và LG bác nhé
nếu nói ưu điểm của sony là độ bền thì e là bác cũng đã lầm tưởng giống như em trước đây rồi, nhà em mới đi con sony đời 2014 vừa hết bảo hành

gà đen

Member
lúc đó lại đứng núi này trông núi nọ, nó ra sản phẩm mới rồi lại không muốn mua sp cũ nữa :D
chính bây giờ cũng đang trong trạng thái đó đấy bác , lúc nào cũng cái điệp khúc đợi chờ thì chẳng bao giờ được coi tivi cả

amaze

Member
bác nói đúng, mình thích là chính còn lại thì nhiều khi hên xui

lamdan

Member
quan trọng nhất là sở thích của mình, và tùy theo ứng dụng nhu cầu mình muốn là gì nữa

Bên trên