Đánh giá và cảm nhận của các bác về mic shure pg58 sao việt

dausapktv

Active Member
em chào các bác .có bác nào đang dùng mic shure pg58 của sao việt cho em và mọi người đang có ý định muốn mua sản phẩm này chút đánh giá của các bác
cụ thể là :
mic hát có nặng và hay bị hú rít, hát đoạn cao trào có bị vỡ tiếng không ?
hijjjj e rất thích nghe các bác bàn luận và đánh giá sản phẩm này
cám ơn các bác .

trung_dk3tb

Ðề: Đánh giá và cảm nhận của các bác về mic shure pg58 sao việt

em thấy bac làm tốn tài nguyên quá. bác search 1 tý thì ra cả đống. và cũng nói rất rõ rồi. cái gì cũng hú k cái nào là không quan trọng là do bác căn chỉnh thôi. CÒn hát nhẹ thì em nghĩ nên chọn mic tầu vì shure rất khó hát đó.

Hưng_Tây

Well-Known Member

em thấy bac làm tốn tài nguyên quá. bác search 1 tý thì ra cả đống. và cũng nói rất rõ rồi. cái gì cũng hú k cái nào là không quan trọng là do bác căn chỉnh thôi. CÒn hát nhẹ thì em nghĩ nên chọn mic tầu vì shure rất khó hát đó.

bác nói đúng. shure hàng mĩ hịn thì giá cao mà hát nặng lắm, mấy cu tây nó khỏe mà. bác cứ làm con của hãng nhưng sản xuất ở tầu có tem mác vừa rẻ lại dễ hát.

trung_dk3tb

Nếu bác đã hát shure quen em nghĩ bac chẳng muốn hát mấy thằng khác đâu. Từ ngày em vác em nó về em không đã động đến con Maingo mặc dù con này em đã thay đầu côn của em không dây.

dausapktv

Active Member

Nếu bác đã hát shure quen em nghĩ bac chẳng muốn hát mấy thằng khác đâu. Từ ngày em vác em nó về em không đã động đến con Maingo mặc dù con này em đã thay đầu côn của em không dây.

vâng cám ơn các bác đã tư vấn . e hát tiếng không được khỏe nhưng lại thích hát những micro nào mà hát những đoạn cao trào lên cao không bị vỡ tiếng yếu tố này là quan trọng nhất không biết e shure pg 58 này có đáp ứng được không các bác ? còn về phần hát nặng hay hát nhẹ e nghĩ sẽ bổ sung thêm loa và cs cho amply chắc là sẽ giải quyết được vấn đề này

tyfnmax

Active Member

vâng cám ơn các bác đã tư vấn . e hát tiếng không được khỏe nhưng lại thích hát những micro nào mà hát những đoạn cao trào lên cao không bị vỡ tiếng yếu tố này là quan trọng nhất không biết e shure pg 58 này có đáp ứng được không các bác ? còn về phần hát nặng hay hát nhẹ e nghĩ sẽ bổ sung thêm loa và cs cho amply chắc là sẽ giải quyết được vấn đề này

Tiêu chí của bác thì SM 58 nhé. Mà bác ở Hà Nội thì mình có thể cho bác mượn mấy loại mà thử ( không kinh doanh nhé).

ttlinhha

Well-Known Member

Tiêu chí của bác thì SM 58 nhé. Mà bác ở Hà Nội thì mình có thể cho bác mượn mấy loại mà thử ( không kinh doanh nhé).

Cho em mượn với đc ko? :D

dausapktv

Active Member

vâng em cũng chưa được hát thử những loại mic trên lên không biết chất lượng như thế nào .
e cám ơn lòng hảo tâm của bác tyfnmax tiếc quá e lại ở hải phòng nếu ở hà nội e qua bác mượn ngay hj

gacon_vn

Active Member

vâng em cũng chưa được hát thử những loại mic trên lên không biết chất lượng như thế nào .
e cám ơn lòng hảo tâm của bác tyfnmax tiếc quá e lại ở hải phòng nếu ở hà nội e qua bác mượn ngay hj
Nhà bác ở đâu HP nhỉ :)

boss84

Member
Re: Ðề: Đánh giá và cảm nhận của các bác về mic shure pg58 sao việt

Tưởng bác gà trên thủ đô chứ?

tuankhai

Well-Known Member

PG58 theo mình hát rất ổn trong tầm giá và tầm sức. Không quá nặng cũng không quá nhẹ, xử lý âm thanh tốt (không vỡ, không hú rít...). Mình chưa được hát mic PG58 của Sao Việt, còn míc PG58 của mình thì mình cảm nhận như vậy. Mua từ Mỹ nhưng vẫn là PRC. chắc như nhau cả.

dausapktv

Active Member

PG58 theo mình hát rất ổn trong tầm giá và tầm sức. Không quá nặng cũng không quá nhẹ, xử lý âm thanh tốt (không vỡ, không hú rít...). Mình chưa được hát mic PG58 của Sao Việt, còn míc PG58 của mình thì mình cảm nhận như vậy. Mua từ Mỹ nhưng vẫn là PRC. chắc như nhau cả.

vâng cám ơn bác đã đánh giá và cảm nhận để anh em có thêm lòng tin .

oldfriend

Moderator
mình cũng ưa hàng Mỹ ship về hơn là mua ở VN :D... có điều ko có duyên với karaoke lắm...

tyfnmax

Active Member

Các bác mua từ amazon thì mua new like cho kinh tế

vanvan112

Bò kho là một món ăn rất quen thuộc của người Việt Nam, đặc biệt là người miền Nam. cách nấu bò kho mau mềm len lõi trong đời sống ẩm thực và trở thành món ăn không thể thiếu của họ. Nhiều bà mẹ học cách nấu bò kho để chế biến ngay tại nhà cho gia đình. Vậy những cách đó là gì?

Bài viết dưới đây là giúp các bạn biết cách nấu bò kho ngon nhất và đơn giản nhất.

Món bò kho chứa rất nhiều chất dinh dưỡng tốt cho sức khỏe của tất cả các thành viên trong gia đình.

Nào, cùng bắt tay thực hiện nhé!

Bên trên