Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ZTVnews

Re: Ðề: Re: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Dự khoảng bao h là có hàng vậy bác.
Khoảng cuối tháng 9, sản phẩm mẫu sẽ được gửi tới 1 số cao thủ của diễn đàn.
Sau đó vài ngày, 100 bác nằm trong danh sách - những người tiên phong trong công nghệ, sẽ nhận được hàng sau khi làm các thủ tục theo hướng dẫn của bộ phận chăm sóc khách hàng ZTV.
15 ngày sau nữa, các Tổng Đại lý mới có hàng để phân phối.

Ðề: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Hồi hộp quá các bác ạ.
Sáng nay đến cơ quan mở ngay lên.
May quá có tên em.
Em cảm ơn bác nhiều!!!

hoagvc3

Re: Ðề: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Hồi hộp quá các bác ạ.
Sáng nay đến cơ quan mở ngay lên.
May quá có tên em.
Em cảm ơn bác nhiều!!!

Mới có em E1 và C1 mà vợ em đã bỏ về nhà ngoại cả gần tháng nay. Nếu có thêm A chắc dắt nhau ra tòa mất thôi. Bác nhớ vui chơi không quên nhiệm vụ nhé:(:)(:)((

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Về phương thức thanh toán và thủ tục mua giảm giá theo chính sách 100 thiết bị giá đặc biệt cho thành viên HDVIETNAM, bộ phận chăm sóc khách hàng của ZTV sẽ thông báo và hướng dẫn các bác khi có sản phẩm hoàn thiện.

Các bác lưu ý để tránh một số nhầm lẫn không đáng có : các số điện thoại chính thức của ZTV goị cho khách hàng 100% đều xuất phát từ Hà Nội. Các số này đều được cung cấp trên trang web ZTV | Không chỉ là xem | Đầu thu ztv | ZTV việt nam Đây cũng là tên miền chính thức duy nhất của ZTV tính đến thời điểm hiện tại.
Nhân viên ZTV trên diễn đàn này hiện chỉ có 4 người: ZTV, ZTVnews, ztvvn, CSKH ZTV.

Sau đó vài ngày, 100 bác nằm trong danh sách - những người tiên phong trong công nghệ, sẽ nhận được hàng sau khi làm các thủ tục theo hướng dẫn của bộ phận chăm sóc khách hàng ZTV.
Vậy là 100 người có tên trong D/s sẽ là người dùng hàng đầu tiên à bác :D Vui ghê có mình trong đó ;))

dencalang

Member
Ðề: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Ơ thế à 100 người được sử dụng đầu tiên trong đó có mình vinh dự ghê cơ. Cái này vẫn chưa hoàn thiện xong cơ đấy

tienlequoc

Well-Known Member

Cũng nhân đây xin chân thành cảm ơn các bạn Ztv đã giúp 100 anh em trên diễn đàn có được món hàng hot giá rẻ và sẽ có sớm nhất thị trường. Cảm ơn bác Đồrêmi đã phối hợp cùng mình chia sẻ voucher cho anh em có chung một niềm đam mê: Android box. Cảm ơn tất cả các thành viên diễn đàn đã tham gia chương trình tặng voucher này. Kính chúc cho cộng đồng Android box của diễn đàn hdvietnam phát triển ngày càng lớn mạnh. Hi vọng sắp tới người Việt chúng ta sẽ được tiếp cận nhiều hơn với những sản phẩm chất lượng cao do chính người Việt tạo ra.

boy_hn

Active Member

E xjn chúc mừng những bác có tên nhé.mong 1 ngày nào đó em cũng được có tên trong danh sách đó.hjhj

conbogia

Member

Mình sẽ đi công tác ở Ấn Độ từ 22/9 đến 26/9. Trong thời gian đó ko nghe dt được. Ztv thay vì gọi điện thì gửi mail hay có cách nào khác để minh thanh toán ko

Mình sẽ đi công tác ở Ấn Độ từ 22/9 đến 26/9. Trong thời gian đó ko nghe dt được. Ztv thay vì gọi điện thì gửi mail hay có cách nào khác để minh thanh toán ko

Bác đăng ký Roaming là nghe gọi phà phà mà bác ui !

conbogia

Member

Hehe, tiền nghe roaming thì còn gì là giảm giá nữa

tienlequoc

Well-Known Member

Thời gian này chưa có ai gọi cho bác đâu. Yên chí đi công tác nhé. :D

Tiếc quá , mình kg được chọn ! Mình cũng đang mong em này lắm !

Ðề: Re: Ðề: Re: Danh sách 20 thành viên nhận được Voucher ZTV A-class với giá 990.000đ box Truyền hình HDTV

Nếu có thông tin hoặc tiến độ gì mới nhờ bác ZTV thông tin cho anh em trên này luôn với bác nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Cho em xin cái votka được ko các Anh, em nhầm voucher

Đôrêmi

Moderator

Thông báo: bạn theduyet89 vì 1 số lý do riêng nên xin tặng lại 1 phiếu mua A Class cho bác khác, mình xin gửi lại cho bác trung750.
Bác trung750 là 1 thành viên nhiệt tình với diễn đàn và cũng ham tìm tòi khám phá, bác ấy mong chờ A Class đã lâu.
Mình đã cập nhật lại danh sách ở trang đầu, mong rằng các bác bên ZTV cập nhật lại giúp mình. Xin cảm ơn!

nvqhaiduong

Well-Known Member

Khi nào có hàng anh em mình tập trung test tại nhà bác Cao Sơn, anh nhớ gọi em nhé

Đôrêmi

Moderator

Khi nào có hàng anh em mình tập trung test tại nhà bác Cao Sơn, anh nhớ gọi em nhé
OK em, nhà bác trưởng bản có đủ đồ cho anh em mình test, hy vọng rằng CN này anh sẽ có để mang lên HD.

smilegirl

Active Member

OK em, nhà bác trưởng bản có đủ đồ cho anh em mình test, hy vọng rằng CN này anh sẽ có để mang lên HD.

Đến tận CN lận ha bác? Sao mà lâu thế!

dencalang

Member

Đã có cao thủ nào nhận hàng chưa ạ. Sao giờ này vẫn chưa có thông tin gì cả nhỉ

gomenasai

Đã có cao thủ nào nhận hàng chưa ạ. Sao giờ này vẫn chưa có thông tin gì cả nhỉ

Có lẽ mấy ông doanh nghiệp nhà nước ở mình có 1 cái bệnh chung là đi... hơi bị chậm.
Trong nhiều trường hợp, chậm là chắc. Nhưng trong nhiều trường hợp khác, chậm đồng nghĩa với giảm cơ hội.
:)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên