Danh sách anh em HD Cần Thơ - Cập nhật trang 1

tedien

Ðề: Giao lưu: Danh sách anh em HD Cần Thơ

Cho mình đăng ký với nha. Mình cũng o Cần Thơ đây. Chúc cho hội HDCT phát triển thật hoành tráng

Tedien
0908496103

caokhaitdc

Các Bác có phim hay ca nhạc HD thì pót lên giới thiệu để anh em CanThoHD trao đổi với.
Em hì hụi mấy đêm với down torrent được một vài phim và khoảng 10 bài ca nhạc (mini HD, mỗi phim khoảng 7G, mỗi bài hát khoảng 400 - 500M)
Cực lắm các Bác ạ.

chào mừng các bác! Mời các bác qua các topic offline mới nhất để biết lịch sinh hoạt của anh em Cần Thơ nhé!

Cara

Active Member

Chiều nay nhà tớ được anh Hưng tặng bộ G.I.Joe xịn nè, đang sắp lịch chiếu cho ngày mai và cuối tuần. Anh em có thích xem màn hình dài 4m không nà ?

nhầm nhầm nhầm...

Chỉnh sửa lần cuối:

hehehe em post bài nhầm mà ko có xóa được chứ ko phải nói ai nhầm hết á

Chủ nhật này a e mình ra quán cara vào buổi sáng 7h30 để họp mặt nhau và xem phim e đã order phim wordrine cho a e mình rồi vì phim có hình ảnh và âm thanh tốt nhất mà em đc biết đúng chủ nhật này ngày 25/10 hehe 8h mới chiếu nên hẹn sớm 7h30 họp mặt xem từ đầu tới cuối lun

hai_duong

Member

Chủ nhật này a e mình ra quán cara vào buổi sáng 7h30 để họp mặt nhau và xem phim e đã order phim wordrine cho a e mình rồi vì phim có hình ảnh và âm thanh tốt nhất mà em đc biết đúng chủ nhật này ngày 25/10 hehe 8h mới chiếu nên hẹn sớm 7h30 họp mặt xem từ đầu tới cuối lun

Sớm vậy trời. 8h đi nhe, còn ăn sáng với gấu nữa \:D/. Thống nhất sáng mai nhe. Vô trễ chút cũng được.~X(

pvthuan16

Hú mình 1tiếng luôn nha mấy bồ
Phan Văn Thuấn
student_CTU
0978491419

Bên trên