Danh sách anh em HD Cần Thơ - Cập nhật trang 1

Cara

Active Member
Ðề: Giao lưu: Danh sách anh em HD Cần Thơ

Mình thì ngày nào cũng rãnh. AE không đi làm thỉ hú một tiểng rồi đến.

Tháng tới có người cô về, có nhờ cổ mua dùm vài ổ cứng Seagate 1.5tb LP 5900. AE cần thì mình sẽ chia lại cho. Dư khoảng 3-4 cái, pm mình để biết giá.

Em thấy hình phòng mới của anh mấy ngày nay mà log on vào hdvietnam cứ bị đá văng ra hòai, không lải nhải được câu nào hết 8->
Để ý cái sofa bed hi hi ... vì súyt mua hắn :"> Nhưng rùi hẻm dám mua vì méc mỏ quá :)) Thèm mấy cái HDD 1.5TB nữa quá mà đành nhịn , dòm người khác down phim ầm ầm :(( hic hic

Để ý cái sofa bed hi hi ... vì súyt mua hắn :"> Nhưng rùi hẻm dám mua vì méc mỏ quá :))

cũng không nên mua, ba cái đồ tàu lau. mới mua sao tết mà bây giờ muốn gẫy chân hết rồi. đúng là đồ thời nay không có chất lượng gì hết. không biết tại mình cao quá hay sao, mà nằm vài tuần đau lưng muốn chết.

Cara

Active Member

cũng không nên mua, ba cái đồ tàu lau. mới mua sao tết mà bây giờ muốn gẫy chân hết rồi. đúng là đồ thời nay không có chất lượng gì hết. không biết tại mình cao quá hay sao, mà nằm vài tuần đau lưng muốn chết.

Hì, may cho em là không mua(~~).
Cám ơn mấy bộ phim mới của anh, hì hì (*) có hàng mới nữa ròai.
Pelham 123 chắc tuần tới nữa em mới sắp lịch, lỡ in lịch tuần này rải thảm lung tung mất tiêu :((

MrCang

Member

hehe...mình ở tận thốt nốt lân. củng mún tham gia quá
Name: Nguyễn Đức Cang
Yahoo!: c-vip
Phone: 0939388800
Cuối tháng off đi mọi người...
@miss Hạnh: miss có quán cafe im quá...lâu nay ở cần thơ mà hok bik....hum nào phải ghé ủng hộ mí đc...

Chỉnh sửa lần cuối:

DEPLAO121

có người đề nghị off kìa mấy a mấy chị ơi
cho em 1 vé với nhe

Cara

Active Member

Cuối tháng off đi mọi người...
@miss Hạnh: miss có quán cafe im quá...lâu nay ở cần thơ mà hok bik....hum nào phải ghé ủng hộ mí đc...
Hội độc thân WTT và Hội hẹn hò HAT bon chen qua đây hẻ ? ;))
(*)"im" là sao vậy bác ? Em hổng hỉu @-)

MrCang

Member

im là wonderful đó miss....từ miền tây mình mà....
WTT & HAT là sao vậy miss...e hổng hỉu @-)...e đâu có trong đó đâu ;))

MrCang

Member

hí hí....hum nào hẹn sis ăn trưa mí đc...nhưng nhà e tận Thốt Not' lận...lên đó đi e dắt sis đi ăn bò lụi thốt nốt ( nghe hết chỗ chê lun )

Cara

Active Member

hí hí....hum nào hẹn sis ăn trưa mí đc...nhưng nhà e tận Thốt Not' lận...lên đó đi e dắt sis đi ăn bò lụi thốt nốt ( nghe hết chỗ chê lun )
Hix ... chắc là còn lâu lắm mới có hôm rảnh đi chơi :)| mèo đang bị dzí #:-S

MrCang

Member

sis tối ngày cứ làm việc...tiền nhiều quá để đâu cho hết...dành thời gian đi chơi đi sis ;))
btw..ngủ sis ơi....sáng rồi....

Cara

Active Member

sis tối ngày cứ làm việc...tiền nhiều quá để đâu cho hết...dành thời gian đi chơi đi sis ;))
btw..ngủ sis ơi....sáng rồi....

Nếu bây giờ mà có tiền tiêu không hết thì con mèo này cắp dép đi du lịch lâu ròi ;)) Tại vì hết tiền nên phải cày cật lực để hi vọng cái túi sẽ xủng xỏeng tí L-)

MrCang

Member

chùi...sis có chồng chưa mà cài quá vậy....chơi đi sis ơi....có gì chồng nuôi.... ;))...mai xuống ct thăm quán của sis mí đc..tiếp e nha sis :p

Cara

Active Member

chùi...sis có chồng chưa mà cài quá vậy....chơi đi sis ơi....có gì chồng nuôi.... ;))...mai xuống ct thăm quán của sis mí đc..tiếp e nha sis :p

Mai là mấy giờ cưng ? Đừng ghé sớm quá ;;) bận ... ngủ :p!! Mèo phải có chữ cú trước mới đúng, tối nào cũng 2-3 h sáng nên sáng dậy không nổi #-o

MrCang

Member

làm chủ cái ngủ nướng cho người khác làm sướng he :p
thật ra là chiều tối....xuống đi chơi với bạn sẵn ghé ủng hộ sis ly cafe sẵn chym ngưỡng cái wan cafe HD của sis ;))

Bên trên