DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Anh Long ơi vì có việc đột xuất tuần này nên em xin lỗi có thể em không đi được . sorry tất cả Anh em.

Ủa vậy là sao đầu năm koo làm chày nha :-w
Cái này quy Trà xanh mới đc :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Anh Long ơi vì có việc đột xuất tuần này nên em xin lỗi có thể em không đi được . sorry tất cả Anh em.

Đầu năm, đầu tháng đừng chọc tui nha a lị. Suy nghĩ lại đê. :))

truonghd

Well-Known Member

Ủa vậy là sao đầu năm koo làm chày nha :-w
Cái này quy Trà xanh mới đc :))

Cái lầy là vợ đổi ý nè :))

A Lị đó đầu năm chơi quá mạng, thôi, có việc đột xuất k ai muốn, miễn sao đóng tiền là được rồi:-bd

truonghd

Well-Known Member

Ây dza! Sao nguyên ngày hôm nay "ê sắc" quá, hổng có bác nào đăng ký hết. :-w

làm mình chờ thấy Bà Lội. :))

Moá, đã k có người đăng ký , vậy mà còn rút bớt nữa mới ác chứ :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Moá, đã k có người đăng ký , vậy mà còn rút bớt nữa mới ác chứ :))

A lị nói làm anh nhớ lại mẫu chuyện vui, để kể cho nghe nha.

Ế hàng.

Có 1 tay mới mở cửa hàng bán quần áo được 3 ngày, thì thằng bạn ghé qua và hỏi thăm:

- A lị buôn bán sao gồi?

- Ế quá mày ơi! Hôm kia còn bán được một cái quần, hôm qua thì không bán được gì cả... Còn hôm nay thì tệ hơn hôm qua nữa…

- Hôm qua đã không bán được cái nào đã tệ gồi, sao hôm nay còn tệ hơn được?

- Ừ thì hôm nay người ta đem cái quần đến trả lại mừ.

- Bà mịa! Thôi đóng cửa rồi đi mần... trà xanh với tao.

- Ờ ờ quyết định vậy đi a lị.

:)) :)) :))

dangtu

Active Member

Dạ em đâu dám chọc ạ, vì hôm qua mới nhận tin là cả nhà đi phan thiết vào tuần này,nếu em thương lượng được với vợ thì em sẽ tiếp tục đi lâm đồng

longdnl

Well-Known Member

Dạ em đâu dám chọc ạ, vì hôm qua mới nhận tin là cả nhà đi phan thiết vào tuần này,nếu em thương lượng được với vợ thì em sẽ tiếp tục đi lâm đồng

OK chú! Nếu sắp xếp được thì càng vui. :-bd

tonytruong

Super Moderators

Em không đi thì tiếc lắm đấy.? Cuộc vui đầu năm,thứ nhất là đi chúc Phúc cho Luật,thứ hai là tinh thần AE chia sẽ và Tân niên đầu năm.
Cuộc vui về đêm là: Lửa trại tân niên, Múa lửa hoang dã, Ăn nhậu Phương xa, sau đó là đến phần nóng lạnh về đêm ,ôi thôi thì niềm vui tràn ngập đang đón chờ các bạn nhé. :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Chuyến đi lần này cũng là có phần đóng góp tiền quỷ của tất cả AE,cho nên chuyến đi lần này cũng là quyền lợi của AE,nếu AE nào thật sự không bận việc gì,thì bỏ chút thời gian cuối tuần cùng tham gia chung vui, đi cùng nhau một chuyến chơi xa,xem như vừa đi đám cưới của Luật,Chúc người AE trong Hội HDSG mình Trăm Năm Hạnh Phúc,và cũng là đánh dấu kỉ niệm đầu năm Tân Niên Du Lịch một chuyến chơi xa. :)

P/s Anh em nào không đi thiệt thòi dáng chịu nha,vì lần này là xả hết tiền quỹ cho năm 2012 đó nha.? :))

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member

Cuộc vui đầu năm,thứ nhất là đi chúc Phúc cho Luật, thứ hai là tinh thần AE chia sẽ và Tân niên đầu năm.

Cuộc vui về đêm là: Lửa trại tân niên, Múa lửa hoang dã, Ăn nhậu Phương xa, sau đó là đến phần nóng lạnh về đêm ,ôi thôi thì niềm vui tràn ngập đang đón chờ các bạn nhé. Kakakakaka :)) =))

Anh trường nói chính xác nà. Thanks anh Trường nhé!

Vì quỹ của hội đã làm hết những công việc trong năm như là: Ủng hộ trẻ em cơ khuyết tật, thăm hỏi động viện bà con vùng sâu vùng xa, thăm hỏi đau ốm, mừng sinh nhật, đám cưới các TV, mua vật dụng hỗ trợ off hằng tuần của hội..v.v....

Sau khi kết thúc 1 năm thì sẽ kết sổ lại, quỹ của năm trước còn lại bao nhiêu sẽ làm 1 việc gì đó thật hay và ý nghĩa cho tất cả anh chị em trong hội. Chuyến đi này càng ý nghĩa hơn khi tạo cho anh em 1 không khí vui tươi đầu năm, cùng vui chơi giải trí và cùng chúc mừng ngày Thành hôn của bác Luật.

Các bác hãy cố gắng tham gia thật đông đủ nhá. <:p<:p<:p

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chào các bác, hơn cả tuần nay ở quê vợ giờ mới về được tới nhà nhớ ae quá. Để hnay sắp xếp xem thế nào sẽ đu theo 1 ghế ;)

HayvaDep

Em không tham gia với anh em được. Chúc bác Luật và bx Trăm Năm Hạnh Phúc!
Chúc anh em HDSG năm mới Vạn Sự Như Ý!

Sáng nay vào quán mới biết thông tin nên đánh liều hỏi một câu: em có được mời đi ăn cưới ko vậy bác chủ?

delldell

Well-Known Member

Sáng nay vào quán mới biết thông tin nên đánh liều hỏi một câu: em có được mời đi ăn cưới ko vậy bác chủ?
Anh thấy một thiệp ghi tên anh Huy để ở quán Phúc 3D, chắc đích thị là của chú.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Thấy còn các tấm thiệp có tên sau còn ở quán Phúc 3D:
Minh (chắc là deptrai21); Tuấn (chắc minhtuantkh); Huy (chắc anhhuysaigon); Quang (chắc của qdangnhat, mình đang giữ và sẽ đưa), không biết còn ai không, chỉ nhớ nhiêu đó!

Huy điện hỏi Phúc 3D nhé!

tonytruong

Super Moderators

Anh thấy một thiệp ghi tên anh Huy để ở quán Phúc 3D, chắc đích thị là của chú.

Long xác nhận thiệp đó là Huy chính chủ đó A.Năm,vậy Huy đăng ký đi ngay và luôn nhé. :)

Bên trên