DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Hỏi cho vui vậy thôi chứ ko mời em cũng đi (dày mặt lắm rồi:D). Longcaca sắp xếp cho em 1 ghế ngồi trên mui xe nhé. Mà lịch trình thế nào em cũng chưa biết, thấy mấy anh giấu kỹ quá ko biết có ý đồ gì đây.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Hỏi cho vui vậy thôi chứ ko mời em cũng đi (dày mặt lắm rồi:D). Longcaca sắp xếp cho em 1 ghế ngồi trên mui xe nhé. Mà lịch trình thế nào em cũng chưa biết, thấy mấy anh giấu kỹ quá ko biết có ý đồ gì đây.

Hoan hô tinh thần của Huy nhé,tình hình xe pháo thì xong hết rồi,giờ chỉ còn chờ kiếm điểm gởi xem qua đêm,rồi giờ giấc tập kết là xong,có thông tin Long sẽ up lên liền nhé Huy. Thân

qdangnhat

Well-Known Member

Hoan hô tinh thần của Huy nhé,tình hình xe pháo thì xong hết rồi,giờ chỉ còn chờ kiếm điểm gởi xem qua đêm,rồi giờ giấc tập kết là xong,có thông tin Long sẽ up lên liền nhé Huy. Thân

AE muốn gởi xe ở khu vực nào vậy anh Trường?
Nếu ae thấy tiện đường thì có thể gởi trong bãi xe của BV Quận 1, kế bên chợ Tân Định. Bảo đảm và miễn phí.

tolydieu

Ủa sao không tập trung tại cafe3D, chung cư Bàu cát nhiều chổ gửi xe lắm mà.

Khu nhà em (PXL) xe 30 chỗ đậu vô tư, để sáng mai em hỏi thử gửi 20 xe máy được ko, gần đó có nhiều nhà giữ xe lắm nhưng thường thì họ ko giữ qua đêm.

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Nếu ae thấy tiện đường thì có thể gởi trong bãi xe của BV Quận 1, kế bên chợ Tân Định. Bảo đảm và miễn phí.

Ở đâu tiện là được rồi Anh.có phải cái BV nho nhỏ ở sát bên Chợ Tân Định không Anh.?

tonytruong

Super Moderators

Khu nhà em (PXL) xe 30 chỗ đậu vô tư, để sáng mai em hỏi thử gửi 20 xe máy được ko, gần đó có nhiều nhà giữ xe lắm nhưng thường thì họ ko giữ qua đêm.

Vậy chắc AE phiền Huy mai hỏi thử xem nhé.? Cám ơn Huy nhiều.

Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Vậy chắc AE phiền Huy mai hỏi thử xem nhé.? Cám ơn Huy nhiều.

Dạ để sáng mai em hỏi, còn nếu ko thì em nghĩ bên Parkson Trường Sơn gửi cũng được đó, mấy bận em đi ra sân bay toàn gửi luôn mấy ngày mấy đêm bên đó.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Ủa sao không tập trung tại cafe3D, chung cư Bàu cát nhiều chổ gửi xe lắm mà.

Các bác thấy địa điểm ở chung cư chú Trường hd ở (đường Khuôn Việt gần Đầm Sen) được không vì chổ ấy thường xuyên giữ qua đêm. :-bd

Chổ này gần quán Phúc 3D luôn nà.

ngocthanh8106

sao dc miễn phí vậy bác Quang??? kiếm bác khó quá, Cọp đau cái lưng muốn gặp bác tư vấn khám bệnh dùm nè, mà bác Quang làm ở bv Quận 1 hở!!??

longdnl

Well-Known Member

Hiện nay còn rất nhiều bác chưa đăng kí tham gia nha.

hbinhlove2003, namrau, HDVNService, itsaigon, minhtuantkh, qdangnhat, tolydieu, ngocthanh8106, iscol, love_yejin, Hải Đăng. genzo1984, 0joro0, gpk, lyhoang10, hizza, lephigau, bonmultimedia, mrthanhviet, meamthanh11, QuyHoiNach, AlanDave. tonychang1970, minhbaxi, ledung123, jeambone, hoanggialam, hdnguyenphi, duongdinhlai, ducphu, ngandao75, zotacvn, tan7710, abchen, Chip

Tranh thủ tham gia nào các bác ơi! :))

truonghd

Well-Known Member

Có chổ gởi xe k mà cũng hết 10 trang , tính luôn bên kia, đúng là dân chém mà ;)

Chém 2 bên cùng lúc :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Có chổ gởi xe k mà cũng hết 10 trang , tính luôn bên kia, đúng là dân chém mà ;)

Khoảng 20 chiếc mà đỡ có 10 trang cũng đâu có bi nhiêu. Kakakka :))

delldell

Well-Known Member

Bãi giữ xe ngay công viên 23/9 (Nguyễn Thị Nghĩa-Lê Lai) của cty dịch vụ công ích, chắc chắn có giữ qua đêm, hay là tập kết ở đó, gửi xe và đi luôn.
(giống kỳ đi Mỹ Tho)

duonghai_26

Active Member

sao dc miễn phí vậy bác Quang??? kiếm bác khó quá, Cọp đau cái lưng muốn gặp bác tư vấn khám bệnh dùm nè, mà bác Quang làm ở bv Quận 1 hở!!??

Tội quá đi sao lại đau lưng ... vậy em nên mua thuốc đau bụng uống chắc là hết :(:)(( dọz..........

Bên trên