DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

l0ngb0ng

Active Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Em ủng hộ vài bánh kẹo mứt cho AE lai rai nhé

longdnl

Well-Known Member

Ủa, em tưởng Luật ở Bảo Lộc chứ, tới giờ chưa thấy được mặt mũi cái thiệp cưới nó ra sao.

Thứ 7 Huy tới quán sẽ có vì Phúc 3D đang giữ thiệp nhé. :-bd

longdnl

Well-Known Member

Em ủng hộ vài bánh kẹo mứt cho AE lai rai nhé

Dzụ này cũng hay nà! nếu lạnh quá ngồi không uống trà ăn mứt ngắm cảnh. Chẹp chẹp tuyệt cú mèo. Kakakak:))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Dzụ này cũng hay nà! nếu lạnh quá ngồi không uống trà ăn mứt ngắm cảnh. Chẹp chẹp tuyệt cú mèo. Kakakak:))

A.Lị Long ơi . hu hu hu . Chủ nhật em có việc chở người nhà đi khám bệnh nên không du xuân đầu năm được rồi . A ở đâu em ghé gửi thiệp A gửi hộ em .:-S:-S:-S

thinhkappa

Well-Known Member

A.Lị Long ơi . hu hu hu . Chủ nhật em có việc chở người nhà đi khám bệnh nên không du xuân đầu năm được rồi . A ở đâu em ghé gửi thiệp A gửi hộ em .:-S:-S:-S

Thuê tài xế khác đi .

delldell

Well-Known Member

Sáng mai gặp anh em uống cafe và gửi tiền mừng nhờ chú Long chuyển hộ, không thể đi được chuyến này, rất tiếc!

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Anh ở Bình Tân chú ơi! Nếu không tiện chú gởi chú Thịnh cũng được. Nếu xa quá anh ứng trước cũng được.

Mà cố gắng đi được thì ok hơn. \m/

longdnl

Well-Known Member

Sáng mai gặp anh em uống cafe và gửi tiền mừng nhờ chú Long chuyển hộ, không thể đi được chuyến này, rất tiếc!

Dzậy là bác Dân chưa làm tròn bổn phận nên bị bắt ở nhà nè. :))

OK để em gởi Luật dùm anh.

wimax

Well-Known Member

Dzậy là bác Dân chưa làm tròn bổn phận nên bị bắt ở nhà nè. :))

OK để em gởi Luật dùm anh.

Đi du hí ăn chơi bao nhiêu chuyến gồi . Đúng chuyến này lại vắng hu hu hu .

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Đi du hí ăn chơi bao nhiêu chuyến gồi . Đúng chuyến này lại vắng hu hu hu .

Đúng rùi, vắng ai chứ vắng mấy chiến hữu như chú và bác Dân thì buồn thiệt luôn. :((

truonghd

Well-Known Member
Vậy tất cả 14 người, sao k thuê xe 16 chỗ, mà lỡ thuê 30 rồi thì có chỗ nằm của e luôn phải k :-h

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Vậy tất cả 14 người, sao k thuê xe 16 chỗ, mà lỡ thuê 30 rồi thì có chỗ nằm của e luôn phải k :-h

Mình đăng ký xe không dễ nên dù ít hay nhiều thì cũng đi như vậy, Như vậy là chú muốn nằm phía trên hay phía dưới cũng được. \m/

Nhưng thực ra còn chiều nay qua bác Lai mới chốt sổ được chú ơi. :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ LỄ CƯỚI CỦA LUẬT (aliasleo7)

Mình đăng ký xe không dễ nên dù ít hay nhiều thì cũng đi như vậy, Như vậy là chú muốn nằm phía trên hay phía dưới cũng được. \m/

Nhưng thực ra còn chiều nay qua bác Lai mới chốt sổ được chú ơi. :))

Long ơi.! Long ơi, Tiêu rồi.? chiều nay anh đi công tác và đến tối mới được về,cho nên mai a vẫn đi du hí nhé kakakaka :))=))

P/s Bi nhiêu thì bi,việc gì thì việc,ngày mai vẫn cứ thế mà tiến không thay đổi gì hết.!

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member

Bà mịa! Anh lại chơi 1 cú làm em xanh mặt nà. :))

OK anh! Bi nhiêu thì bi cứ thế mà thẳng tiến, Đó mới đúng phong cách HDSG

longdnl

Well-Known Member

Xin thông báo với anh em.

Mình vừa liên lạc với chú Luật tìm được chổ nghỉ ngơi rất đẹp có suối và cảnh thật đẹp, có sân vườn công viên gì đó cách nhà chú Luật 1km thui có quán xá để nhâm nhi cà phê trà xanh luôn (dưới chân đèo Bảo Lộc),

Giá 1 phòng chỉ có 100k/3người (tất cả 4 phòng) và 1 phòng tập thể chứa khoảng 10 người giá cũng 100k/phòng. có chăn gối mùng mền đầy đủ. QUÁ RẺ luôn.
\m/

tolydieu

Xin thông báo với anh em.

Mình vừa liên lạc với chú Luật tìm được chổ nghỉ ngơi rất đẹp có suối và cảnh thật đẹp, có sân vườn công viên gì đó cách nhà chú Luật 1km thui có quán xá để nhâm nhi cà phê trà xanh luôn (dưới chân đèo Bảo Lộc),

Giá 1 phòng chỉ có 100k/3người (tất cả 4 phòng) và 1 phòng tập thể chứa khoảng 10 người giá cũng 100k/phòng. có chăn gối mùng mền đầy đủ. QUÁ RẺ luôn.
\m/
Choa choa, chuyến đi này coi như free chổ ở và miễn 50% tiền xe mà không đi được uổng quá. :((

Bên trên