DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

Chú Tân mới đăng ký 1 vé nữa nhé. up lên nà.

tonytruong

Super Moderators
Đã up bên Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.giờ up bên đây cho khí thế nà kaka :))

Chúc mừng Sinh Nhật Cọp tươi trẻ mãi,mạnh khỏe,và niềm vui luôn mĩm cười đến với em.

Nhân tiện chúc mừng Tân Gia luôn nè. :))

Có nhà đẹp thì mau làm giàu và rước chồng về nè. :))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

Lâu lâu nhìn lại hình SN HDVN vui nữa và thấy Cọp xinh nhỉ?

Kỳ này chắc hội mình được 1 mớ hình đẹp và vui nữa nà. :))

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

Vì mình có công việc nên mới đưa hồi tối mừ.

A lị có đăng ký không vậy? Chích không được thì bắt tay với chu Trường phá mồi. :))

Muốn lắm chứ nhưng vì công việc chưa giải quyết xong hy vọng <:p<:p

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Ớ, mình có tên rồi rồi. Ghế số 7. Mai lên cafe rồi đi luôn hở các bác?

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

Ớ, mình có tên rồi rồi. Ghế số 7. Mai lên cafe rồi đi luôn hở các bác?

Chính xác! Tập trung off xong 11g lên đường. Hehehhe

l0ngb0ng

Active Member
Ðề: DANH SÁCH ANH EM HỘI HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ TIỆC SINH NHẬT CỦA BÉ CỌP (ngocthanh8106)

Muốn cái ghế số 8 quá mà đi không được goy :( AE thượng lộ bình an !!

maison67

Well-Known Member

Mửng Sinh Nhật bé Cọp, chúc tất cả những gì tốt đẹp nhất đến với em trong ngày Sinh Nhật, và nhiều hơn thế nữa trong tương lai...%%-
Một bánh SN tuổi Hổ cho riêng em, để em share với mọi người \:D/:))=)):O)

minhbaxi

Active Member

đi xe tự túc 2 bánh mà đăng kí làm gì vậy các bác HDSG ???

longdnl

Well-Known Member

đi xe tự túc 2 bánh mà đăng kí làm gì vậy các bác HDSG ???

Nà anh Minh, em trích câu mở màn ở trang 1:

Để buổi tiệc có được không khí vui vẻ và ấm cúng, mọi người tham dự cần đăng ký sớm để buổi tiếp đón anh chị em trong hội được tốt và chu đáo hơn.

:)):)):))

minhbaxi

Active Member

Nà anh Minh, em trích câu mở màn ở trang 1:

Để buổi tiệc có được không khí vui vẻ và ấm cúng, mọi người tham dự cần đăng ký sớm để buổi tiếp đón anh chị em trong hội được tốt và chu đáo hơn.

:)):)):))

ờ ...ờ ...good :-bd:-bd:-bd:-bd

ngocthanh8106

Ngày mai các bác ở nhậu tới chiều tối, rồi hãy về nhé!! 3 box của HDVN.....cộng lại ko đủ 1 bàn( 2 box kia chắc dc 2 ghế) ko biết, các bác phải hỗ trợ hết mấy nồi lẫu Mới dc về! Nhà xây chưa xong, ko kịp chuyển đồ đạt về!

Bên trên