Danh sách các kênh mới của VTC (SD & HD)

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Danh sách các kênh mới của VTC (SD & HD)

Bác quá đa nghi rồi đấy. Tôi khẳng định lại lần cuối là tôi không phải là người của VTC, tất cả các quan điểm của tôi đều dựa trên quan điểm của 1 người tiêu dùng đang sử dụng các sản phẩm của công ty đó.
Bác còn đặt câu hỏi về tôi như vậy tôi sẵn sàng đặt lại câu hỏi: Phải chăng bác là người của VCTV hay K+, luôn tìm cách chọc ngoáy đối thủ? Bốc thơm về sản phẩm của mình mà không cần phải nói trực tiếp về nó, mà chỉ cần bằng cách chửi sản phẩm của đối thủ và hướng sự quan tâm của dư luận về sản phẩm mà mình muốn quảng cáo?

duongdinhtruong

thôi thôi các bác cãi nhau làm gì, diễn đàn có thêm người của VTC, VCTV hay K+ thì càng tốt chứ sao, là gì mà phải bàn. Nếu các bác thích cãi nhau em đề nghị BQT lập hẳn 1 đài truyền hình cho các bác cùng làm, đỡ cãi nhau.
Còn về VTC thì sao danh sach ở HDvịêtnam lại khác so với tuấntú.net thế nhỉ?
Bác nào có thông tin danh sách kênh chính xác thì post lên cho AE xem với?

trumchanvit

Cãi nhau làm gì. Đại diện VTC tôi khẳng định những ai muốn xem WC HD thì hãy chuẩn bị một khoản phí mới. Mặc dù không muốn và sẽ đối mặt với nhiều tai tiếng mới, nhưng chúng tôi vẫn làm. Theo đúng phong cách VTC: " Đi trước dẫn đầu" ( Xạo hoài, thằng K+ nó đi trước cả mấy tháng :))

ngoibet

Member

Bác quá đa nghi rồi đấy. Tôi khẳng định lại lần cuối là tôi không phải là người của VTC, tất cả các quan điểm của tôi đều dựa trên quan điểm của 1 người tiêu dùng đang sử dụng các sản phẩm của công ty đó.
Bác còn đặt câu hỏi về tôi như vậy tôi sẵn sàng đặt lại câu hỏi: Phải chăng bác là người của VCTV hay K+, luôn tìm cách chọc ngoáy đối thủ? Bốc thơm về sản phẩm của mình mà không cần phải nói trực tiếp về nó, mà chỉ cần bằng cách chửi sản phẩm của đối thủ và hướng sự quan tâm của dư luận về sản phẩm mà mình muốn quảng cáo?

Bác cứ bình tĩnh, bác ko phải người của VTC thì thôi, em tiếc. Còn vụ WC trên VIP thì có thông tin mới ở một thớt khác rồi. Em cũng ko định bảo bác làm PR cho VTC mà chỉ định nói là với thông tin nhỏ dọt, VTC đang làm kiểu Apple, ko may làm Bác hiểu lầm nên...sorry!
Nhà em ở xa trung tâm quá, nên ko có cáp. Và vì đã chót dại với VTC HD rồi nên em cũng ko biết là K cộng có làm ăn tốt ko mà phàn nàn ( chứ em đã chửi ai đâu?).
p/s: em làm VTV (nhưng là vác tà vẹt) bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

ptt0903939220

thôi thôi các bác cãi nhau làm gì, diễn đàn có thêm người của VTC, VCTV hay K+ thì càng tốt chứ sao, là gì mà phải bàn. Nếu các bác thích cãi nhau em đề nghị BQT lập hẳn 1 đài truyền hình cho các bác cùng làm, đỡ cãi nhau.
Còn về VTC thì sao danh sach ở HDvịêtnam lại khác so với tuấntú.net thế nhỉ?
Bác nào có thông tin danh sách kênh chính xác thì post lên cho AE xem với?
tôi làm dịch vụ truyền hình từ rất lâu.theo kinh nghiệm thì mỗi danh sách kênh chỉ tương ứng với 1 thời điểm nào đó thôi.hiện tại vtc chưa phát asiasat5 thục tế nên nếu để tham khảo thì danh sách trên tuantu.net chính xác hơn danh sách trên hdvietnam.còn danh sách chính xác thực tế phải đợi vtc phát sóng thôi chứ bÂY giờ thì o ai có danh sách nào hơn đâu.

vanthanhkc

Đểu thật! nếu WC mà ko được xem HD thì 250 OBAMA cua em đầu tư. Cuối năm vừa rùi cũng chẵng nghĩa lý gì cả. Giờ em mới thấm thía những gì TẸT nhà em nó nói. Rằng từ ngày lắp VTC HD2 chẳng thấy có gì hay cả. ặc ặcX(

Bên trên