Đánh giá Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

Em ấy đã bỏ K+ đầu quân cho VTC rồi ư..? :)
Em tưởng em ấy được bác Vũ mời về hợp tác rồi chứ.
Thần điêu đã về đầu quân cho Z+TV rồi. Việt Ten chắc phải cho nhân viên sang VTC học thôi
:)) =))

gomenasai

Đấy là nhà cháu nghe nhạc hiệu đoán chương trình và dự thế thôi chứ có biết mợ ấy là ai đâu
Bác cứ sang các top ZTV mà xem
=)) =))

ducanhct

Member

Em góp ý với bác Viettel thế này nhờ bác góp ý lên trên tổng của bác nhé, nếu kinh doanh theo mảng truyền hình cáp kỹ thuật số(như kiểu VTVcab) thì nhóm kênh HD của bác lúc nào cũng phải có các kênh như sau :HBO HD, Star Movies HD, Star World HD, FoxPlus HD, Discovery HD, NAT GEO HD.... và một số kênh nữa(có thêm cũng được ko có chả sao, nhưng phải có những kênh vừa nêu vì nó cũng giống như kênh thiết yếu vậy mà đài nào cũng có), còn về SD thì em ko nói làm gì, và hơn nữa là nên bỏ đi gần hết các kênh địa phương đi chỉ giữ lại 1 số kênh thiết yếu như HTV1 HTV2(đài HN) và các đài của TP HCM còn chiến lược của các bác là "Nông thôn thành thành thị" thì bác nên vác nhóm kênh địa phương về đúng vùng đó để phát. Còn ở HN các bác làm như thế thì chả khác gì " Thành thị thành nông thôn".

madowi

Bác Vietteltv cho mình hỏi sao TH cáp Viettel không bê nguyên list kênh của Next TV qua mà chỉ có 85 kênh vậy. Nhà tôi ở Belleza, đầu tiên lắp Next TV cho 1 TV ở phòng khách, vừa rồi có lắp cáp thêm cho TV trong phòng ngủ, bực nhất là không có SCTV15.

hungdisc

Member

Trong box truyền hình có 1 topic tếu thế này mà mình không biết :)):)):))

tosodomatna

Member

Thần điêu đã về đầu quân cho Z+TV rồi. Việt Ten chắc phải cho nhân viên sang VTC học thôi

Ôi cái anh VTC chém gió ấy mà có thêm e Thần Điêu nữa thì ngồi trên cung trăng xem truyền hình mất.

phithien

Well-Known Member

Pr cái kiểu gì mà ghét viettel thế ko biết.chắc đây là 1 nhân vật đc công ty khác trả lương,với nhiệm vụ phá viettel. em đọc 1 hồi là dẹp luôn ý nghĩ lắp viettel,dù giá cước 5k/tháng cũng dẹp

boy_hn

Active Member

Pr kiểu này chắc chắn chả ai lắp đâu bác viettel à.viettel nên tập trung vào next tv thì tốt hơn

rock_coi84

Từ ngày " vịt teo " đầu tư vào cáp , mừng quá xá !!! phát này VNPT xem hổ đánh nhau mà hưởng lợi , hahahaha. MyTv vô đối , hahahaha , ném đá mái thoải đi !!!

vietteltv

Re: Ðề: Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

Mọi người nói em PR, quảng cáo lộ liễu chưa giỏi PR... đơn giản vì em không làm pic này vì mục đích đó, chỉ đơn giản là cho mọi người biết đến là sắp có cái truyền hình cáp Viettel. Nói nhiều, nói hay cũng chẳng để làm gì. Chẳng thà biết luôn những ưu nhược điểm luôn để mọi người cùng biết đến, cân nhắc xem nên dùng không? Nhà cung cấp cũng có thêm những chia sẻ, nhận xét quý báu để từ đó nâng cao chất lượng dịch vụ cũng như để hiểu nhu cầu của KH nhiều hơn. Chúng ta cứ chia sẻ thỏa mái những điểm về danh sách kênh truyền hình cáp tạm thời của VT, nên thêm những kênh nào, bớt kênh nào...vv. Xin mọi người cứ nêu quan điểm của mình.

vietteltv

Re: Ðề: Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

Vì đó là 2 công nghệ truyền hình khác nhau nên tạm thời chưa đưa vào được bác ak. Bác có thể đưa một số hình ảnh, cũng như nói qua về chất lượng của truyền hình cáp VT ở nhà mình được không?
Bác Vietteltv cho mình hỏi sao TH cáp Viettel không bê nguyên list kênh của Next TV qua mà chỉ có 85 kênh vậy. Nhà tôi ở Belleza, đầu tiên lắp Next TV cho 1 TV ở phòng khách, vừa rồi có lắp cáp thêm cho TV trong phòng ngủ, bực nhất là không có SCTV15.

gomenasai

Ðề: Re: Ðề: Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

Mọi người nói em PR, quảng cáo lộ liễu chưa giỏi PR... đơn giản vì em không làm pic này vì mục đích đó, chỉ đơn giản là cho mọi người biết đến là sắp có cái truyền hình cáp Viettel. Nói nhiều, nói hay cũng chẳng để làm gì. Chẳng thà biết luôn những ưu nhược điểm luôn để mọi người cùng biết đến, cân nhắc xem nên dùng không? Nhà cung cấp cũng có thêm những chia sẻ, nhận xét quý báu để từ đó nâng cao chất lượng dịch vụ cũng như để hiểu nhu cầu của KH nhiều hơn. Chúng ta cứ chia sẻ thỏa mái những điểm về danh sách kênh truyền hình cáp tạm thời của VT, nên thêm những kênh nào, bớt kênh nào...vv. Xin mọi người cứ nêu quan điểm của mình.
Anh em trên forum này rất nhiều bác cao thủ truyền hình. Dịch vụ nào có chất lượng tốt đều được hoan nghênh.
Hãy nhờ ai đó đọc lại câu đầu tiên trong đoạn mà bạn vừa viết xem có mâu thuẫn không?
Nhờ người ta đọc hộ luôn những gì bạn viết trong top này xem người ta nhận xét thêa nào về cách phát ngôn của bạn

tan_huy_93

Well-Known Member

HÀI nhỉ..? Nói cho đã, PR cho đã, dìm hàng cho đã, rồi nói đủ thứ nhảm khác... giờ nói "Đơn giản vì em không làm Topic này vì mục đích đó" "Đơn giản là cho mọi người biết đến là sắp có cái truyền hình cáp Viettel"
Bác nghĩ ở đây là đâu..??? Box Truyền hình mà bác sợ mọi người mù thông tin truyền hình trả tiền à, đi lập Topic để mọi người biết đến cái gọi là "Truyền hình cáp Viettel"..!!!
Nhược điểm hay ưu điểm đâu chưa thấy, đã thấy cách PR quảng cáo không ra gì, cho dù tốt mà có cái kiểu như thế đã hết muốn dùng rồi nói chi đến xem xét và cân nhắc lựa chọn, như có bác ở bài #48 đã nói:
Pr cái kiểu gì mà ghét viettel thế ko biết. chắc đây là 1 nhân vật đc công ty khác trả lương, với nhiệm vụ phá viettel. em đọc 1 hồi là dẹp luôn ý nghĩ lắp viettel, dù giá cước 5k/tháng cũng dẹp
Quan điểm của tôi thì từ bình luận đầu tiên của tôi ở Topic này tôi đã nói, bài #18 bác muốn tiếp thu thì cứ tìm mà đọc lại.

tan_huy_93

Well-Known Member

Tuy em mới tham gia diễn đàn được hơn một năm nay, kinh nghiệm và kiến thức về HDTV của em còn kém so với các bác khác, nhưng đủ để em nhận thấy: bác này càng nói càng hàm hồ. Không thực tế, không vững lập trường, khi này khi khác rất mâu thuẫn quá và không xem anh em ở đây ra gì và nghĩ chắc anh em ở đây dốt lắm nên mới phát ngôn "Đơn giản là cho mọi người biết đến là sắp có cái truyền hình cáp Viettel".
Anh em trên forum này rất nhiều bác cao thủ truyền hình. Dịch vụ nào có chất lượng tốt đều được hoan nghênh.
Hãy nhờ ai đó đọc lại câu đầu tiên trong đoạn mà bạn vừa viết xem có mâu thuẫn không?
Nhờ người ta đọc hộ luôn những gì bạn viết trong top này xem người ta nhận xét thêa nào về cách phát ngôn của bạn

tan_huy_93

Well-Known Member

Khác công nghệ thì không dùng chung danh sách kênh được hả ta, cho dù tạm thời thì cái này mới nghe.
Hãy nhìn VTVCab kìa, họ đã từng phát cáp Analog, cáp số và cả vệ tinh, nhưng các kênh vẫn dùng chung.
Nhìn Truyền hình An Viên, và VTC, VTV kìa, số vệ tinh và số mặt đất vẫn có cùng các kênh đó.
Và nhìn HTV HCM nữa kìa, cáp Analog, cáp số, và số vệ tinh, các kênh thì cũng như các nhà cung cấp trên.
Vì đó là 2 công nghệ truyền hình khác nhau nên tạm thời chưa đưa vào được bác ak. Bác có thể đưa một số hình ảnh, cũng như nói qua về chất lượng của truyền hình cáp VT ở nhà mình được không?

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Danh sách kênh truyền hình cáp Viettel

Đánh trống lãng bác cũng không biết nữa thì thôi rồi.

Một nhà cung cấp lâu năm như VTVCab thì có cần tự phá hoại tài sản để được lên báo..??? Bài báo này đã đọc trên trang chủ VTVCab rồi.
Bài báo "liên quan" với Topic thấy ớn luôn.
truyền hình cáp việt nam hay thể sao lại bị cắt cáp nhỉ? Truy tìm tin đồn Truyền hình cáp Việt Nam sắp... phá sản? thế này cho cho là PR cho bên VTV Cab không nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

dtsexpert

Active Member

em thi ngắn gọn như vây, bác Mí khóa topic nay cho xong, cảnh cáo nhẹ bác Vietteltv gi đó, không quảng cáo lộ liễu, con tái phạm thi cho ra đảo nghỉ mát 1-2 tuân như đã lam với em Điêu :)

kiendt11

em nhất trí cho cái thằng Vietteltv gì đó ra đảo hóng mát 1 thời gian, chứ nó vào PR kiểu này thế nào thì Viettel cũng phá sản vì nó :))

Bên trên