Danh sách những film coi bằng kính hai màu

magic_ho

Banned
Ðề: Danh sách những film coi bằng kính hai màu

các bác ơi, cho em hỏi chút.
em mới thấy có phim g-force cũng là 3d nhưng sao chưa thấy trên diễn đàn.
phim 3d này em thấy chủ yếu toàn là HD, muốn xem nhưng mà nặng quá, nếu có được link về DVDrip thì tốt quá ạ, em cảm ơn.

Bạn kiếm đâu ra film đó 3D vậy, gửi link mình k.tra phải kg?

magic_ho

Banned

Anh bửa nào ghé HD cho em chép cai fim Sea Monster 3D chìu em chép lôn rồi fim đó em chưa có :( ... em có fim Journey to the Center of Earth

Yên tâm vài bữa chép luôn film mới .:: Fly Me To The Moon (2008) 3D ::., mới update thêm film HD-3D mới vào danh sách

phisocola789

anh linh có link fim Monster vs Alient superbow cho em link down nha thấy fim đó hay wau1 hay anh có fim bưa nào rảnh wau HD cafe em chep cung dc:)

dastonmi

Trong máy chủ của HD Saigon có đủ hết mấy phim bạn post ở trang 1 không vậy để mình qua đó chép

phisocola789

thank anh nhé khi nào ranh~ anh hú e qua HD cafe thinh giáo anh them vào kinh nghiem về 3D:)

MrMilan

Banned

bác chủ thớt có 2 loại kính trên không, đang có nhu cầu mua nè bác, thanh toán kiểu gì đây

bad_boy174

cho mình đăng ký 2 cái kính 3d dc ko bro?nhà mình cũng gần dg Phổ Quang!!khi nào mình lấy dc??

nhoctom

cái kính đầu tiên mua ở đâu vậy bác magic_ho ở ĐN có bán ko? :|

magic_ho

Banned

Chỉ có ở SG thôi bạn, DN thì kg biết,
Update film mới The Final Destination 3D 2009 DVDRip XviD-M00DY

magicken2009

bác magicho ơi mua kính rồi mua phim bỏ vào đầu đĩa DVD xem được hem. Em đọc trên diễn đàn mấy cái phần mềm 3D là sao vậy bác. Có cần phải mua phần mềm để xem 3d hem bác

thpvn

Member

Em ở Hải Phòng. Mua kính này ở đâu các bác nhỉ? Giá bao tiền ? Các bác chỉ giúp em với!

magicken2009

bác magic_Ho ở Thành Thái đúng hem bác. Bác có bán kính 3 D và phim DVD không thế. Để em mua bác và trao đổi kinh nghiệm luôn.Em nghe bác poly nói Trống đồng có bán phim tặng kèm kính 3d dúng hem bác. Không biết có chất lượng không nhỉ. Em sợ hư mắt .

magic_ho

Banned

bác magic_Ho ở Thành Thái đúng hem bác. Bác có bán kính 3 D và phim DVD không thế. Để em mua bác và trao đổi kinh nghiệm luôn.Em nghe bác poly nói Trống đồng có bán phim tặng kèm kính 3d dúng hem bác. Không biết có chất lượng không nhỉ. Em sợ hư mắt .
Trống đồng bán kính china làm, còn hàng minh chỉ chơi Made in USA, còn chất lượng thì người tiêu dùng biết mà phải kg? Muốn phân biệt china và US thì bạn xem kính nó kg có in tên film lên trên kính là biết hàng China àh. Hàng china toàn in màu mè hehe.
Hôm nào chạy qua update cho mình ít film mới đi bạn hiền!
Mới update film Final Destination 3D

Chỉnh sửa lần cuối:

magicken2009

bác có đĩa phim không bác. Để em mua kính và phim luôn. Ghiền lắm rồi

Yuury

Member

Bro magic_ho cho hỏi cty bro ở đâu vậy? Tính qua mua cặp Red/Cyan và Green/Magtena.Thanks.

Bên trên