Danh sách những film coi bằng kính hai màu

Ðề: Danh sách những film coi bằng kính hai màu

bữa nào em rảnh qua anh Magic chép vài film ....... để tết coi ^^ ...... mà h` mới bị thằng điên chạy xe ngu tông mình ..... chán we' ..... we` rồi nên chưa đi đâu được :((

Mấy cái list film ở page 1 , là anh có hết àh ..... để có gì copy vài bộ film ma về coi cho đã ^^

p/s: Mới coi xong bộ film "The Polar Express" , công nhận tuyệt vời ...... cái ticket nó bay , ngay trước mặt luôn hehe , lúc đọc cuốn sách, chữ nổi ngay trước tay mình lun ^^

magic_ho

Banned

bữa nào em rảnh qua anh Magic chép vài film ....... để tết coi ^^ ...... mà h` mới bị thằng điên chạy xe ngu tông mình ..... chán we' ..... we` rồi nên chưa đi đâu được :((

Mấy cái list film ở page 1 , là anh có hết àh ..... để có gì copy vài bộ film ma về coi cho đã ^^

p/s: Mới coi xong bộ film "The Polar Express" , công nhận tuyệt vời ...... cái ticket nó bay , ngay trước mặt luôn hehe , lúc đọc cuốn sách, chữ nổi ngay trước tay mình lun ^^

Film DVD thì nhiều lắm nhưng a ít chép vì chất lượng kg tốt, chủ yếu là chép HD. Còn ai thích thì chép vô tư mà.

Kinh3D

Bạn coi thử cả film Sea Monster, Final Destination nữa nhé. Hai phim này có nhiều pha hiệu ứng cũng thích lắm đấy.

Các bác cho em hỏi là những danh sach phim 3d ở trên thì phim nào đã có sub việt rồi .Thanks

Hai film Reach Out and Touch Me và Lenka la hai film hay nhất hiệu ứng rõ nhất

cho em link 2 film này down về thử với ^^

@kinh3D: 2 film đó em coi hết rồi :D , Final thi được nhiều chỗ, nhưng cũng nhiều chỗ như 2D , mà 3D chỗ nào thì hết xảy ^^ , còn SeaMonter thì coi giống như phát minh về loài cá ấy, ko có nội dung film, chủ yếu toàn giới thiệu nên coi hơi nhàm , mà cũng coi hết để thấy được 3D :>

magic_ho

Banned

cho em link 2 film này down về thử với ^^

@kinh3D: 2 film đó em coi hết rồi :D , Final thi được nhiều chỗ, nhưng cũng nhiều chỗ như 2D , mà 3D chỗ nào thì hết xảy ^^ , còn SeaMonter thì coi giống như phát minh về loài cá ấy, ko có nội dung film, chủ yếu toàn giới thiệu nên coi hơi nhàm , mà cũng coi hết để thấy được 3D :>

Bác kính 3D nói xạo quá, cho biết nội dung hai film này đi.

magic_ho

Banned

:^o:^o anh đẹp zai cho em 2 link film anh nói down về xem thử thế nào ........
Những người mua kính của mình thì luôn đc update film mới, còn mua hàng chỗ khác thì tự kiếm link vậy mình mua disc gốc về chưa có thời gian rip nên chưa up lên đc.

hoangminhmz

uầy...vừa coi valentine....ớn nhất đoạn cái đầu trên cái xẻng:))

Những người mua kính của mình thì luôn đc update film mới, còn mua hàng chỗ khác thì tự kiếm link vậy mình mua disc gốc về chưa có thời gian rip nên chưa up lên đc.

^:)^ trước mua của anh mờ we^n rùi àh .... bữa ở Diamon Cafe HD á ....
mà phải đi chép àh, chưa có up lên link hử anh ~X(

magic_ho

Banned

Update thêm film "Những nụ hôn rực rỡ và Transformer 2"

Bác magic_ho này có lượng film 3D thật là hoành tráng, hiếm có người có đủ.

leo9ice0

Đồng ý với bác htduy! Phim này coi màn 50 inch trở lên sướng fải bít!

lephuchien

Các anh ơi giúp em với, ông bác em ở Hà Nội mang về cho em một cặp kính, nói là kính xem phim 3D, nhưng kính này không phải là loại Red-Cyan hay Green-Magenta, em xem trên Tivi thường CRT thì không thấy gì hết, xem trên màn hình LCD thì thấy 1 bên tối, một bên sáng, xin cho em biết đó là loại kính gì, dùng công nghệ gì, liệu có xài được không hay chỉ có nước đem đi dạo phố

Bên trên