Danh sách thành viên hội HD Huế

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Tạo một danh sách thành viên hội HD Huế

Chà - mấy ông khá ghê nhỉ ? Cái laptop của tui có 160G nên đành chịu, không lưu trữ lâu được !

Đành chịu thôi vậy, tập tính chăm chỉ vẫn hơn, hehhehhe. Xem song rồi xóa, có điều hơi mất công thôi phải ko bác.

mjfcvn

Banned

ời - cũng muốn lưu cái Prison Break, nhưng mờ 4 Season lại gần 200G mất rồi !

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

ời - cũng muốn lưu cái Prison Break, nhưng mờ 4 Season lại gần 200G mất rồi !

:)) Còn ko biết sắm cái hdd 1,5t khoản 2tr3. Tha hồ mà lưu, sắm thêm cái box nữa, sắm thêm cái LCD 40' nữa + thêm bộ loa Z5500 là ok rùi :))

mjfcvn

Banned

Vấn đề đầu tiên là tiền đâu ? Mình nghèo lắm, nhưng nhỡ đam mê công nghệ, biết sao giờ ...

phongnhpc

Anh em ai can share ji alo tui.
Phim bo My + Han + China,... co du ca. tui me the lost + smallville town nhat hehe vay ma cung co rui. Hoi xua di hoc ko xem dc. Bac Sinh ranh alo di nhua ban chuyen HD nha.
Dang co day du bo Thuy NGa + Van SOn + Asia muon share voi ae ne.
Anh em co di off ma nhau nhet thi alo 79s la co mat, con cafe thi thui.hihi uong cafe vo la

satan85

Well-Known Member

bác đánh có dấu vao không thì bị xoa bào đó, bổ xung bác vào danh sách rồi hic

nhoctom

Đúng đó, phone nhờ copy mấy phim mới mà ko răng tê chi hết. b-( . Khi mô ngày trời đẹp mời anh em gặp mặt 1 bữa. Tom nhậu đc mấy chai ha tom?;))

Chiều thứ 7 bác rãnh thì Ok. Hôm nay vừa xách ổ lên nhà bác top_hue, chia buồn cùng bác ấy là vừa bị cháy ổ 1TB :-j
Nhậu thì mấy két cũng chơi hết. Only bia, not rượu Hehe :-j

top_hd

Member

Chiều thứ 7 bác rãnh thì Ok. Hôm nay vừa xách ổ lên nhà bác top_hue, chia buồn cùng bác ấy là vừa bị cháy ổ 1TB :-j
u cha tom ơi là tom, nỗi đau không thể chia đôi với cái 1 tb :(( . nhưng thà đau đau 1 lần rồi thôi.... àh mà top_hd chà không fải top_hue mô ku. mình là fen HD MA LẠY ^^.

top_hd

Member

:)) Còn ko biết sắm cái hdd 1,5t khoản 2tr3. Tha hồ mà lưu, sắm thêm cái box nữa, sắm thêm cái LCD 40' nữa + thêm bộ loa Z5500 là ok rùi :))

bác línhmớitoanh có vẻ nhiều hdd nè, em mới cháy cái 1tb , hjhj có chi cho em ké 1 cái thì tốt hèo ;)) bác có 3tb chắc tha hồ chứa nhỉ

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Ok Ku Tom, chiều thứ bảy alo nghe. Mà hình như bác top_hd làm ở cửa hàng đtdđ thì phải? Đi ngan 185 trần phú có 2 cửa hàng, 1 la điện thoại 2 la nhà may, chẳng lẽ thợ may mà fan cua hd [-O<.

nhoctom

Bác ấy vừa là thợ sữa đt vừa bán đt luôn đó :> Tình hình là khá nhiều bác công tác và làm việc ở Trần Phú quá, hehe.

satan85

Well-Known Member

có lẽ dạo này tình hình có thêm nhiều người rồi đây

nhoctom

Off đi off đi, tụ tập ở nhà bác linhmoitoanh off đi \:D/

top_hd

Member

ý là dạo này anh em hd huế tụ tập cũng được nhiều nên anh e ở đó ofl để chơi là được rồi hic
mới có mấy ma cha mấy mần răng mà hô hào có anh em tý nữa khi đó of mới có khi thế bác satan nả. ;)),còn không có nữa mấy mạng trong ni là đủ phá rồi :d . mà of bác có mặt không ?

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

ý là dạo này anh em hd huế tụ tập cũng được nhiều nên anh e ở đó ofl để chơi là được rồi hic
Anh em off o huế nhậu xay sỉn song rồi vô đà nẵng rủ bác Satan đi newphưongđông, kêu mấy em tới cho bác Satan quên cả lối về luôn.

satan85

Well-Known Member

e đang ở sg các bác, ở đây ai có nhu cầu gì ở trong sg thì alo cho tui

có nơi này bán hdd giá siêu rẻ không biết chất lượng sao đây, ngày mai tới mua thử ,1tb 1.150t. 2tb giá 2t, bảo hành 6 tháng.

mjfcvn

Banned

Vừa may vừa xem HD mới SHOCK !

satan85

Well-Known Member

mà cả cải tĩnh to đùng mà tìm ra co mấy ma chơi hd thì đúng là quá ít, các bác quảng cáo và phổ biến đi chứ hic

Bên trên