Danh sách thành viên hội HD Huế

mjfcvn

Banned
Ðề: Tạo một danh sách thành viên hội HD Huế

Ô - ghê thế cơ á ? Điện bằng răng cơ á ? Kinh nhở ! hé hé ... ở Huế mà kiếm được 5-7 mống là ghê lắm rồi !

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

u cha off ok luôn. nhưng mà đựoc 5 mạng thấy hơi ít, thêm 5 mạng nữa off là đẹp luôn ;)).có bác TÍNH càng đẹp.
pm TOM : điện răng không bắt máy rứa tom
Rứa cũng đc rồi, có chừng mô hay chừng nấy. Tui làm chủ xị cũng đc[-O< . Hẹn ngày mô lên quán Ngọc Linh ăn nhậu thit rừng rồi off luôn. Ý của mấy bác thì sao? Bác Satan ra huế luôn nha.

mjfcvn

Banned

Ngọc Linh đồ ăn chán phè, răng không lên Bụi Tre cho nó lành !

satan85

Well-Known Member

mới lựom 1 em 1tb giá không tưởng 1.1t, các bác off chứ e chiu rồi, dạo này nhiều việc quá

nhoctom

Chắc là Lính Mới Toanh rồi .. trong đây ai lớn nhất nhỉ ? Tui 87, Tom 90 ?
Em 91 thôi. Hehe

u cha off ok luôn. nhưng mà đựoc 5 mạng thấy hơi ít, thêm 5 mạng nữa off là đẹp luôn ;)).có bác TÍNH càng đẹp.
pm TOM : điện răng không bắt máy rứa tom
Hix. Sr, đoạn nớ em ngủ :| A gọi có chi ko rứa?

nhoctom

Rứa cũng đc rồi, có chừng mô hay chừng nấy. Tui làm chủ xị cũng đc[-O< . Hẹn ngày mô lên quán Ngọc Linh ăn nhậu thit rừng rồi off luôn. Ý của mấy bác thì sao? Bác Satan ra huế luôn nha.
Ok. Ngọc Linh dc đó. Ngon - bổ - rẻ :))
Ok cứ thống nhất rứa hey. Chọn 1 ngày mô đó, có bác linhmoitoanh chủ xị rồi, anh em cứ yên tâm về tiền bạc, bác linhmoitoanh lo tất tần tật =))

Ngọc Linh đồ ăn chán phè, răng không lên Bụi Tre cho nó lành !
Ngọc Linh mà chán mới ghê [-(

mới lựom 1 em 1tb giá không tưởng 1.1t, các bác off chứ e chiu rồi, dạo này nhiều việc quá
Răng anh k lượm ổ 2TB :(

mjfcvn

Banned

Thấy chưa , đã bảo Tom là gay mà, có sai đâu ! Nghe zai là chảy nước miếng kìa .. hé hé

nhoctom

Hình như bác chảy trước em đó ;)) Cái icon nớ phải chảy nước miếng mô, chọc bác top_hd cho vui thôi. Còn đây, tặng bác cái icon ni --> =P~

mjfcvn

Banned

Chà, bữa ni thấy HD Huế vui phết nhở, thế mấy "ku" có dự định gì trong Féc-sơ-gan Huế không?

nhoctom

Em có 1 thẻ V.I.P đi tất cả các cổng, có bác mô muốn đi ké em ko :-"

chaienHD

Member

Ngọc Linh là quán ở mô rứa hả mấy bác.

mjfcvn

Banned

Đồi Thiên An đi lên chút xíu nữa đến cái ngã ba, đi thẳng là đến lăng Minh Mạng !

kenzhin88

Thích ăn thịt rừng thì lên Ngọc Linh, mà xa òm. Đi ăn thịt gà ở bụi tre cho nó gần đi mấy bác :D:D

nhoctom

Thích ăn thịt rừng thì lên Ngọc Linh, mà xa òm. Đi ăn thịt gà ở bụi tre cho nó gần đi mấy bác :D:D

Chạy lên có tẹo cha mấy mà xa. Gà thì ăn hoài, lâu lâu làm bữa thịt rừng cho hắn thay đổi không khí :-j

nhoctom

Update thêm cái nick 4rum ở đằng sau tên nữa satan ơi

chaienHD

Member

Thịt rừng đỡ ớn hơn thịt gà, hơn nữa gà ở bụi tre bữa ni không ngon.

nhoctom

Đợi tới ngày Lễ Phật Đảng đi ăn thịt rừng xong chạy thẳng lên Phật Bà cầu nguyện là đẹp :)) :))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Đợi tới ngày Lễ Phật Đảng đi ăn thịt rừng xong chạy thẳng lên Phật Bà cầu nguyện là đẹp :)) :))
Ác đoản, lể phật đảng đi ăn chay ko hết mà ăn thịt rừng làm chi, đã rứa còn đi lên Phật Bà cầu nguyện mới ghê chứ. Chọn ngày quốc tế thiếu nhi đi. :)) Mấy bác thiếu nhi đi off luôn.:))

Bên trên