ĐẶT CƯỢC MÙA EURO BÀ CON ƠI!

linhlinh88

Well-Known Member
Kèo mới đây, kèo mới đây

Tây Ban Nha vs Pháp: 0: 1 1/4 ( Nếu Tây Ban Nha thắng 1 trái thì thua 1/2 tiền, thắng 2 trái ăn đủ. còn lại là thua )
Luật như cũ với các trận tứ kết nhé.

Kèo mới đây! mọi ng có thể đặt kèo lại đc ko? linhlinh tìm mỏi mắt.
Danh sách kèm theo:
1. HD Tây Ninh: Pháp: 200 cr

pantau

Active Member
Mình bỏ tiền mặt ra mua CR, vậy mà không hiểu sao lại bị thế này? có bác nào biết và cho mình hỏi : vậy mình phải đội đơn kiện lên cấp nào nhỉ? vì mình mua mất 400.000 VND đấy! giờ thì tiền mất cờ rờ thì âm. không lẽ lại ôm hận một mình,

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Mình bỏ tiền mặt ra mua CR, vậy mà không hiểu sao lại bị thế này? có bác nào biết và cho mình hỏi : vậy mình phải đội đơn kiện lên cấp nào nhỉ? vì mình mua mất 400.000 ngàn VND đấy! giờ thì tiền mất cờ rờ thì âm. không lẽ lại ôm hận một mình,

Lỗi tạm thời thôi bác ơi

kepin

Well-Known Member
Ðề: Re: ĐẶT CƯỢC MÙA EURO BÀ CON ƠI!

Mình bỏ tiền mặt ra mua CR, vậy mà không hiểu sao lại bị thế này? có bác nào biết và cho mình hỏi : vậy mình phải đội đơn kiện lên cấp nào nhỉ? vì mình mua mất 400.000 ngàn VND đấy! giờ thì tiền mất cờ rờ thì âm. không lẽ lại ôm hận một mình,

Gì mà kinh vậy, cR cũng mua bằng VNĐ nữa à :-O

linhlinh88

Well-Known Member

400 ngàn, bác mua đc bao nhiêu thế? ha ha? đc bữa nhậu ko?

pantau

Active Member
400.000 VND đổi được 11000cr cho tặng mất 2000 vốn tự lao động khoảng 250. Dự tính cá độ bóng đá cho vui gây phong trào..... vậy mà tài sản bi giờ thế này! đã thế mà chỉ nhận mỗi tin nhắn tự động nội dung thì rất ư chung chung: bạn nhận cr từ tk nick nhân bản! kiểu này tủi quá tự ban mình cả tháng treo máy! vì chả có gì cá độ, mất cả hứng.

cachuaxanh_133

400.000 VND đổi được 11000cr cho tặng mất 2000 vốn tự lao động khoảng 250. Dự tính cá độ bóng đá cho vui gây phong trào..... vậy mà tài sản bi giờ thế này! đã thế mà chỉ nhận mỗi tin nhắn tự động nội dung thì rất ư chung chung: bạn nhận cr từ tk nick đã bị khoá! kiểu này tủi quá tự ban mình cả tháng treo máy! vì chả có gì cá độ, mất cả hứng.
ha ha! Thôi. Em với bác cá riêng 1 trận nhé. ko liên quan cr nhé.

kepin

Well-Known Member
Ðề: Re: ĐẶT CƯỢC MÙA EURO BÀ CON ƠI!

400.000 VND đổi được 11000cr cho tặng mất 2000 vốn tự lao động khoảng 250. Dự tính cá độ bóng đá cho vui gây phong trào..... vậy mà tài sản bi giờ thế này! đã thế mà chỉ nhận mỗi tin nhắn tự động nội dung thì rất ư chung chung: bạn nhận cr từ tk nick đã bị khoá! kiểu này tủi quá tự ban mình cả tháng treo máy! vì chả có gì cá độ, mất cả hứng.

Mà bác mua của ai? Nick nào thế?

pantau

Active Member
Re: Ðề: Re: ĐẶT CƯỢC MÙA EURO BÀ CON ƠI!

to kepin:
Bạn có sang nhượng hết cr của bạn ko? mình mua tất cả = 150.000vnd, nếu bạn đồng ý mình lập nick khác rồi bạn chuyển vào nhé! đảm bảo rất uy tín về khoản thanh toán 100% .

Bên trên