Đấu giá laptop!!!

trung_apple

Active Member
Ðề: Đấu giá laptop!!!

Vừa về nè Trung a ăn đồ Tây đâu có quen heee, hết xiền roài, àh hồi chiều tưởng cái đĩa bẻ được là tối nay anh up cái hình hồi chiều mình chụp hơi hoành tráng, anh để dành hồi nào chơi phát trên mạng cho choáng chơi đỡ bõ công hồi chiều anh Hạnh nghiên cứu Trung ơi?
ăn đò tây coi chùng đâu bụng đó pa , em cũng đang nguyên cứu đây không thể chiu thui được mai bất đầu bận việc rồi , vẽ với vời mấy chụp cái bản vẽ bố tổ[-(
anh cài lại máy tính chưa

kdq2010

Well-Known Member

Cho thêm vài thông tin về con Laptop đi bác.

CaChua tính mua con này hả, khuyên là ko nên mua trừ khi tính mua nó về để làm desk. Dày và thô ko thích hợp với con gái cho lắm, A nào mua con này về mỗi lần đem đi thì cứ phải gọi là khiêng ;))

cachuaxanh_133

CaChua tính mua con này hả, khuyên là ko nên mua trừ khi tính mua nó về để làm desk. Dày và thô ko thích hợp với con gái cho lắm, A nào mua con này về mỗi lần đem đi thì cứ phải gọi là khiêng ;))

hỏi thế để mua lại, xem bán được giá tốt hơn không thôi. thỉnh thoảng làm tí kinh doanh. chứ Cachua vẫn yêu con Mini lắm.
( p/s bác Pantau: có người trả giá con Mini của em 11 tr rồi. bác còn nói 1 tr nữa không?)

hddanang

Active Member

Bữa nào đi off mang lên cho bác ngía hàng nhé, bác chưa khiêng con này bao giờ àh, em cân nặng có 47kg mà em khiêng đi làm lên tới tầng 10 mà vẫn còn phè phè, bác ni sức khỏe yếu roài sắm cho bác con nâu te búc cỡ 0.5kg cho khỏe!=P~=P~=P~

hddanang

Active Member

hỏi thế để mua lại, xem bán được giá tốt hơn không thôi. thỉnh thoảng làm tí kinh doanh. chứ Cachua vẫn yêu con Mini lắm.
( p/s bác Pantau: có người trả giá con Mini của em 11 tr rồi. bác còn nói 1 tr nữa không?)
cachuaxanh mà mua anh để rẻ bảo hành fulltime dưới mọi hình thức, bất kể giờ giấc,heeeeeeeeee=P~

hddanang

Active Member

ăn đò tây coi chùng đâu bụng đó pa , em cũng đang nguyên cứu đây không thể chiu thui được mai bất đầu bận việc rồi , vẽ với vời mấy chụp cái bản vẽ bố tổ[-(
anh cài lại máy tính chưa

Sáng nay đang ngồi cafe ca pháo anh nghe anh Hạnh nhắn tin hack được cái đĩa Bluray nghe sao mà sướng quá Trung ơi?Làm việc giữ vậy dành tiền cưới vợ hả chú?Chiều ni anh múc cái máy lại xem có được không?

kdq2010

Well-Known Member

Bữa nào đi off mang lên cho bác ngía hàng nhé, bác chưa khiêng con này bao giờ àh, em cân nặng có 47kg mà em khiêng đi làm lên tới tầng 10 mà vẫn còn phè phè, bác ni sức khỏe yếu roài sắm cho bác con nâu te búc cỡ 0.5kg cho khỏe!=P~=P~=P~

Không cần đâu Chung, ngày bữa gì với em 17 naỳ nữa hehhe

celinedn

cachuaxanh mà mua anh để rẻ bảo hành fulltime dưới mọi hình thức, bất kể giờ giấc,heeeeeeeeee=P~

Định giới thiệu bác Chung với bạn, nghe đến đoạn này thì.... thôi rồi, có đối tượng fulltime choáng hết rùi còn gì.

Thôi, để em hoãn... Cà chua xem có được thì okie mua con đó đi nha, tui thấy được đó :-* \:D/

cachuaxanh_133

Định giới thiệu bác Chung với bạn, nghe đến đoạn này thì.... thôi rồi, có đối tượng fulltime choáng hết rùi còn gì.

Thôi, để em hoãn... Cà chua xem có được thì okie mua con đó đi nha, tui thấy được đó :-* \:D/

không sao, cứ giới thiệu đi. Cachua không thích Fulltime lắm.

anbinhdo

Well-Known Member

Chà các Bác đang đấu giá Laptop...xong chuyển qua đấu giá áo...tiếp đến chuyển qua Kg...sau đấy chuyển qua...giới thiệu ' Bạn Hiền Trân '...tiếp đến là fulltime....sau là cái gì nữa vậy...em đang chờ tiếp đây :)) :)) :))

pakse

Chà các Bác đang đấu giá Laptop...xong chuyển qua đấu giá áo...tiếp đến chuyển qua Kg...sau đấy chuyển qua...giới thiệu ' Bạn Hiền Trân '...tiếp đến là fulltime....sau là cái gì nữa vậy...em đang chờ tiếp đây :)) :)) :))

Em thấy sao cũng được, miễn sao tiền hàng về bác Chung Trưởng BTC là ổn thôi. Tiếp tục đấu giá đi.
Hàng đẹp , khuyến mãi đậm ...! L-)L-)L-)L-)L-)L-)
Mà hàng gì mà bảo hành 30 năm lận, em thấy chỉ có 1 chỗ ít cần bảo hành nhất trên thế gian này!
Đố bác hàng gì?
Mà anh em ta khoái xài nhất vì tiện, rẻ, hay....:-L:-L:-L:-L:-L

hddanang

Active Member

Em thấy sao cũng được, miễn sao tiền hàng về bác Chung Trưởng BTC là ổn thôi. Tiếp tục đấu giá đi.
Hàng đẹp , khuyến mãi đậm ...! L-)L-)L-)L-)L-)L-)
Mà hàng gì mà bảo hành 30 năm lận, em thấy chỉ có 1 chỗ ít cần bảo hành nhất trên thế gian này!
Đố bác hàng gì?
Mà anh em ta khoái xài nhất vì tiện, rẻ, hay....:-L:-L:-L:-L:-L

Anh Huy thiệt thà ghê, bác nói nhiều câu hiểm hóc em chẳng hiểu heeeeeee

hddanang

Active Member

Em Phương ơi!Anh bảo hành cái máy còn người ai dám bảo hành em, em tính để anh có đường sống chứ em,.............hiiiiiiiii

hddanang

Active Member

Trời sáng giờ mấy người điện kêu có người đặt roài giờ bị cancel hợp đồng kiểu ni em ôm cái này bán nhà trả rùi cũng tại bác Huy khiến em nhập hàng!!!!!!!!!!!

pakse

Cứ chờ đến buổi off 8/8/2010 mới chốt giá mà! Em nào trả giá cao kèm ...hậu mãi sau...nhậu tốt thì .....bán...:x:x:x:x
**==**==**== cờ vẫn bay

hddanang

Active Member

Cứ chờ đến buổi off 8/8/2010 mới chốt giá mà! Em nào trả giá cao kèm ...hậu mãi sau...nhậu tốt thì .....bán...:x:x:x:x
**==**==**== cờ vẫn bay
Vụ này bác PR cho tốt, còn em tới đó mà không ổn em tẩu bác ở đó ôm mìn mà chết em không có biết àh, cờ vẫn bay "bác có cái chữ ký thâm đấy">:p

Bên trên