Đấu giá laptop!!!

pakse

Ðề: Đấu giá laptop!!!

Vụ này bác PR cho tốt, còn em tới đó mà không ổn em tẩu bác ở đó ôm mìn mà chết em không có biết àh, cờ vẫn bay "bác có cái chữ ký thâm đấy">:p

Anh đâu có Laptop xịn như của em.
Nhưng có vẫn có hàng bảo hành 30 năm.
Bí quá thì bán luôn!:-??:-??:-??:-??:-??

celinedn

Em Phương ơi!Anh bảo hành cái máy còn người ai dám bảo hành em, em tính để anh có đường sống chứ em,.............hiiiiiiiii

;)), sao không dám bảo hành người, vậy cà chua lỡ mua cái máy đấy, nửa đêm xài, bị điện giựt (cà chua chuyên gia đi ăn đêm đó a), anh quyết không thăm non à????/:) (xỉa) ;))

hddanang

Active Member

;)), sao không dám bảo hành người, vậy cà chua lỡ mua cái máy đấy, nửa đêm xài, bị điện giựt (cà chua chuyên gia đi ăn đêm đó a), anh quyết không thăm non à????/:) (xỉa) ;))

Em "xỉa" anh cú này thì anh cũng toi luôn, anh vừa mới ra tù cách đây có mấy tháng leo núi như thế này anh leo sao nổi, buôn như này anh phá sản roài em Phương ơi

celinedn

Em "xỉa" anh cú này thì anh cũng toi luôn, anh vừa mới ra tù cách đây có mấy tháng leo núi như thế này anh leo sao nổi, buôn như này anh phá sản roài em Phương ơi

Tội anh Chung ghê, núi này mà cao thì chắc chân anh bị lỏng khớp rùi. "buôn như này anh phá sản roài" Chưa đến giờ đấu giá mà anh, lo gì, có em cà chua rồi, cuộc đời anh sẽ phơi phới đi lên... đến đâu đó. L-)

hddanang

Active Member

Tội anh Chung ghê, núi này mà cao thì chắc chân anh bị lỏng khớp rùi. "buôn như này anh phá sản roài" Chưa đến giờ đấu giá mà anh, lo gì, có em cà chua rồi, cuộc đời anh sẽ phơi phới đi lên... đến đâu đó. L-)

Ở tù đâu có gì ăn đâu em?như vậy là anh còn khỏe đấy em, em xỉa anh cú này là cú thứ 2 nghe, anh thù dai lắm đó hôm sau tính sổ em luôn đời anh thì phơi phới đấy chứ em, nhưng sau vụ này anh hết phới mà chuyển qua vơi với em ơi?em Thục Trân không lên mạng hả em?

cachuaxanh_133

hơ hơ, mới sáng ra mà ai ném đá nhiều thế này? hay ném tối qua đó. hoa cả mắt rồi.

trung_apple

Active Member

Ở tù đâu có gì ăn đâu em?như vậy là anh còn khỏe đấy em, em xỉa anh cú này là cú thứ 2 nghe, anh thù dai lắm đó hôm sau tính sổ em luôn đời anh thì phơi phới đấy chứ em, nhưng sau vụ này anh hết phới mà chuyển qua vơi với em ơi?em Thục Trân không lên mạng hả em?
cha này nói đi nói lại cuối cùng thì cứ mãi thục trân , cần gì lên mạng , pm riêng mà đi nhá số điện thoại 0977

hddanang

Active Member

cha này nói đi nói lại cuối cùng thì cứ mãi thục trân , cần gì lên mạng , pm riêng mà đi nhá số điện thoại 0977
Bữa nào đi ăn thịt chó ở chỗ cầu sông Hàn Trung nghe, chỗ đó có chó quay nhìn ngoài đường thấy thèm quá!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

CHà nhiều tin hay quá, sao không thấy ai nói về Lap lap top top gì đấy nữa nhỉ ! :-B hi hi hi

hddanang

Active Member

Anh đâu có Laptop xịn như của em.
Nhưng có vẫn có hàng bảo hành 30 năm.
Bí quá thì bán luôn!:-??:-??:-??:-??:-??

Có không đó đại ca!Nói nhớ nhình đằng sau lưng, không là bị treo niêu đấy nhé!:-B

celinedn

Hơ hơ, em đâu có dám xỉa cái gì đâu, có ăn đâu mà xỉa, hehe...:-S

Em ca ngợi anh Chung hết lời với e Thục rồi đó, cố lên anh nhé, ku Khánh cũng đang rình đó \m/.

P/s: Vậy còn định ghi sổ thù vặt em ko? còn định tính sổ nữa ko đó? keke

trung_apple

Active Member

Em ca ngợi anh Chung hết lời với e Thục rồi đó, cố lên anh nhé, ku Khánh cũng đang rình đó \m/.

pà chi này bậy quá , có chim xanh , thì bên nào một bên thôi chị này làm điệp viên hai mang rồi

hddanang

Active Member

kaaaaa có tình báo là mình không sợ roài, cảm ơn em P nhiều nhé, không biết hậu tạ em gì đây?hiiiiiiiiiiiiiiii

ngockute

kaaaaa có tình báo là mình không sợ roài, cảm ơn em P nhiều nhé, không biết hậu tạ em gì đây?hiiiiiiiiiiiiiiii

em bày anh hậu tạ chị P nè,anh làm chim xanh lại cho chị,em nhắm nhắm là trong hội có mấy anh đang măm măm chị p đó=D>

trung_apple

Active Member

em bày anh hậu tạ chị P nè,anh làm chim xanh lại cho chị,em nhắm nhắm là trong hội có mấy anh đang măm măm chị p đó=D>
tình hình không ổn . thành viên HD DN sắp trở thành nhân viên môi giới hết rồi , vài bửa nữa box đà nẵng trở thành động môi giới ,,, Cảnh báo cảnh báo

celinedn

Thanks bé. Nhưng chị thấy em mới là đối tượng măm măm chứ đâu phải chị. :p ~O)

trung_apple

Active Member

Thanks bé. Nhưng chị thấy em mới là đối tượng măm măm chứ đâu phải chị. :p ~O)
pà chị không nên dùng từ măm măm nhìn như chưa đói lắm , thì thì phải ,thực như hổ , sơi tái , gặm tát , con mèo cho nó máu

Bên trên