Đấu giá laptop!!!

pakse

Ðề: Đấu giá laptop!!!

Báo cáo Hội Trưởng HD
Anh em đang H ít D nhiều mất cân bằng, có nguy cơ mâu thuẩn nội bộ cao.
Đề nghị các anh có biện pháp ngăn chặn.
Riêng em đề xuất : do nữ ít nên BĐH hướng dẫn các cô gái yêu từ từ, từng người để lựa chọn; tránh để anh em lủng củng.

O:)O:)O:)O:)O:)

celinedn

pà chị không nên dùng từ măm măm nhìn như chưa đói lắm , thì thì phải ,thực như hổ , sơi tái , gặm tát , con mèo cho nó máu

Rứa hả? Con mèo có chút, em ăn từ từ thôi, chứ có phải con hổ đâu mà em chạy đua gặm tát với xơi tái, khiếp... :|

trung_apple

Active Member

Báo cáo Hội Trưởng HD
Riêng em đề xuất : do nữ ít nên BĐH hướng dẫn các cô gái yêu từ từ, từng người để lựa chọn; tránh để anh em lủng củng.

theo thông báo mới nhận được từ hội trưởng , cần lập ngay chuyên án tuyển dụng và đào tạo đội ngủ các mem girl mới để bổ xung vào HD dể cân bằng quân số ,
Ban chuyên án bao gồm các bác sao :
trung_apple : nhiệm vụ nhân sự tuyển dụng
pakse : huống luyện ,đào tạo và trao bằng
ca_chua _xanh_133 : kế hoặch về tài chính .học phí

hddanang

Active Member

Báo cáo Hội Trưởng HD

Bác Huy có em mo tuyển luôn đi, gà bác nuôi chẳng ai giành, nhưng nhớ phải gà ruột chứ gà lơ tơ mơ bác mất cả chì lẫn chài vì anh em H dê nhà mình độc dê chúa không àh:-j

trung_apple

Active Member

Bác Huy có em mo tuyển luôn đi, gà bác nuôi chẳng ai giành, nhưng nhớ phải gà ruột chứ gà lơ tơ mơ bác mất cả chì lẫn chài vì anh em H dê nhà mình độc dê chúa không àh:-j
hiện tai đang có hai con gà , đang nuôi , đã đến tuổi lấy chồng , anh nào thích pm em nhá

vuongquockhanh

máy này đã bán chưa ? nếu chưa bán thì mình xin đấu với giá : không có tiền mua...

Bên trên