Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

đầu K+ đểu vãi, có mấy kênh HTV thôi mà dò xong bị mất kênh, k như đầu VTC , dò xong thì kênh cũ vẫn còn nguyên, quá thất vọng K+

minhhuub

Active Member

đầu K+ đểu vãi, có mấy kênh HTV thôi mà dò xong bị mất kênh, k như đầu VTC , dò xong thì kênh cũ vẫn còn nguyên, quá thất vọng K+

dc cái kênh HD của nó chất lượng và xem dc PL full trong 3 năm tới :)) . Quan tọng mình xem HD thôi chứ SD ít khi chuyển sang lắm

Cái này gọi là trên bảo dưới ko nghe 8->

Mr Manh

Dò lại theo cách thông thường lại bị mất hết các kênh miễn phí kia.

vuquan

Member

Kuwts thì cụ kỳ vọng gì

Cả hai thằng dốt. Chưa qua sông đã đấm b... vào sóng!

Đầu thu của người ta nguyên bản, mình đụng vào 1 cách không chính thức, không biết cách làm, làm không được, quay ra chửi càn!

Cái này là dành cho mấy bác bị mất kênh cũ, không phải là dành cho 2 thằng trên nhé: Đầu nó có 29 cái TP, bao gồm cả cái đang dùng và cái chưa dùng (mà các bác định dùng) mà có lẽ chưa ai biết chắc những TP đang dùng là những cái nào. Nếu các bác chọn phải mấy cái TP gốc của đầu thu thì nó sẽ bị mất vì tự các bác thay đổi tần số của nó. Vậy mẹo là thêm TP vào vị trí từ 29/29 trở xuống để tránh khả năng chạm vào cái cũ. Nếu bị mất thì ghi lại vị trí TP trước khi ta làm mất, reset đầu về mặc định NSX rồi làm lại và tránh cái TP làm mất trên.

Bác lưu ý cách dùng từ ngữ, cố gắng giữ hòa khí trên diễn đàn, thân!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

duyen_pham

Re: Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Cả hai thằng dốt. Chưa qua sông đã đấm b... vào sóng!

Đầu thu của người ta nguyên bản, mình đụng vào 1 cách không chính thức, không biết cách làm, làm không được, quay ra chửi càn!

Cái này là dành cho mấy bác bị mất kênh cũ, không phải là dành cho 2 thằng trên nhé: Đầu nó có 29 cái TP, bao gồm cả cái đang dùng và cái chưa dùng (mà các bác định dùng) mà có lẽ chưa ai biết chắc những TP đang dùng là những cái nào. Nếu các bác chọn phải mấy cái TP gốc của đầu thu thì nó sẽ bị mất vì tự các bác thay đổi tần số của nó. Vậy mẹo là thêm TP vào vị trí từ 29/29 trở xuống để tránh khả năng chạm vào cái cũ. Nếu bị mất thì ghi lại vị trí TP trước khi ta làm mất, reset đầu về mặc định NSX rồi làm lại và tránh cái TP làm mất trên.

bác nói 2 ông kia nghe nặng tai thế :D mà bác gì gì em cũng chả hiểu :))

minhhuub

Active Member

Khi nào mấy kênh xxx Thái chuyển qua đây thì dò 1 thể :D

hd37

Well-Known Member

Bác nào biết pm cách mở menu ẩn với :)

BTDBRVT

Re: Ðề: Đầu K+HD có thể thu thêm đươc 1 số kênh miễn phí

Bác nào biết pm cách mở menu ẩn với :)
Khỏi pm, em hướng dẫn luôn. Làm ơn đọc lại các trang trước. Thức ăn có sẵn rồi, tự xúc mà ăn, muốn đút vào miệng cho nữa à. :))

erio0502

Member

Bác nào inbox em cách mở cái dò bằng tay với

Bên trên