Đầu phát HD/3D

Em chào các bác!
Hiện em đang cần mua 1 chiếc đầu phát HD/3D ngon chút, em đang phân vân giữa Tizzbird F30 và HiMEdia 900B hoặc Proi6, mong các bác cho em ý kiến, em cần mua ngay rồi ạ, em xem 3D bằng máy chiếu Full 3D nên cần đầu phát có hỗ trợ 3D.

haivx

Member
Ðề: Đầu phát HD/3D

em vừa chơi em extreamer prodigm, chơi được 3D iso nguyên bản luôn. những cái kia chỉ chơi được 3D nén thôi bác nhé!

manhthang

Huyền Thoại
Mua cái nào cũng được trừ F30 vì không có cổng HDMI 1.4 để chơi 3D bluray.

meomatto

Active Member
Bạn muốn xem Bluray 3D thì cứ mua những cái đầu nào có dùng chip Realtek1186 và/hoặc có cổng HDMI1.4 ý nhé! Nếu con nào ko thỏa mãn 1 trong 2 điều kiện này thì không xem được Blu-ray 3D. :D

CSKH81ND

Tất cả dòng chip 1186 chơi bluray iso 3d mượt mà , bạn tham khảo hdlife v9, himedia, kiwi, hdproi6, x6 đều ok khoản 3d. Tuỳ thuộc mức độ đầu tư thôi ạ.

blackpoi

bác dùng Musicwave S9000,S9800 bác nhé,chơi cả 3D ISO nguyên bản lẫn file nén. bác tham khảo này nhé
FULL HD

mad73

Nhiều xiền và đòi hỏi kiểu dáng đẹp bác chọn Hdlife V9, tiết kiệm bác dùng Kiwi-NBR...

toàn các bác bán hàng vào tư vấn ! mà chẳng chỉ ra tại sao lại chọn em nó ! cứ mình bán gì là tư vấn cái đấy .....hài vãi trưởng !

mrkooliv

chọn hd900b đi bạn có tích hợp sẳn wifi giá cả okie, mỏng đẹp , mình vừa lụm 1 con ở bên saigonhd, xài ok

meocon

Well-Known Member

Em chào các bác!
Hiện em đang cần mua 1 chiếc đầu phát HD/3D ngon chút, em đang phân vân giữa Tizzbird F30 và HiMEdia 900B hoặc Proi6, mong các bác cho em ý kiến, em cần mua ngay rồi ạ, em xem 3D bằng máy chiếu Full 3D nên cần đầu phát có hỗ trợ 3D.

===============

F30 và i6 là 2 model từ năm trước , đã lỗi thời .

900B đã khẳn định thượng hiệu được nữa năm

Chip 3D mới nhất hiện nay bao gồm 900B và 910B ( model mới nhất , sau 900B )

Http://hd-box.net

HUY - 0903 533 985

A tham khảo nha , đang có giảm giá

Tks a

NgoManhTri

Em chào các bác!
Tất cả các đầu phát sử dụng chip Realtek 1186 đều chơi tốt 3D ở các dịnh dạng file, điểm nổi bật nhất là Bluray 3D phụ đề rời. Do vậy 900b hay Pro I6 chơi rất tốt 3D bác khỏi lăn tăn. Tizzbird là đầu phát Android rất ngon của hãng Value dùng lõi ARM, tuy nhiên chức năng 3D có phần hạn chế ở HDMI 1.3 và chưa chơi được 3D Bluray phụ đề rời. Nếu bác thật sự cần 1 đầu phát chuyên 3D thì chọn dòng Realtek 1186, còn thích tích hợp giải trí Android thì Tizzbird là lựa chọn không tồi.

Bên trên