Đây là dàn cỏ rác cho bò gặm em mang về dùng

bibo7x

Nồi lẩu thập cẩm

Tình hình là do đk chưa cho phép mạnh tay nên em phải nhặt mỗi thứ 1 tí bây giờ nó lên cái bộ dàn như này, bộ này em thập thò vào đây muốn ra mắt các bác lâu rồi nhưng ngại chưa đưa lên, hôm nay quyết định mang vào cho các bác ném đá b-(
Loa:
-02 cây trắng cao to kia là do 1 bác chuyên đóng loa dựng cho.
-02 cây đen đen là Technics SB-T10 Linear Phase Speker System ngày xưa làm cái loa sur nhưng mua bộ ghế ngồi nên bắt buộc cho lên trước xếp hàng
-02 loa sur là loa lấy ở bộ dàn mini
-01 loa cen là BMB CS-C10V
- Loa sub chưa có, tạm thời 2 em trắng trắng kia đập tiếng bass cũng ok.
Âm ly:
-01 Pioneer A-535
-01 Pioneer VSX-D3
-01 Karaoke California Pro-380A
Phát hình:
-01 M880
-01 DVD LG DV-932H Full HD
Màn hình:
-01 SS LA37B530L7R
-01 SS tinh thể cứng 21" :D

Tất cả chỗ này em vừa để dùng xem phim, nghe nhạc, hát karaoke. Phần hát karaoke đã cài đặt chọn bài hát từ ổ cứng giống như trong nhà hàng karaoke rồi, lúc chụp hình là đang setup bộ karaoke thành công, vui quá e lấy cái máy quay phim ra chụp luôn nên không được gọn gàng.

Đây là sắp xếp gọn gàng:

Còn đây là đống lộn xộn đang cài đặt:

Hát karaoke dùng phần mềm qua máy xách tay

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Đây là dàn cỏ rác cho bò gặm em mang về dùng

-Bác chủ có nồi lẩu thập cẩm khá ngon,tuy nhiên làm ơn treo mấy cái loa tay lên bác,ai lại để trên sàn vừa giảm mỹ quan ,vừa giảm hiệu ứng.Chúc vui

bibo7x

Hi hi em sắp cái bộ ghế salon vào là mặc định nó phải leo lên trên rồi bác ạ, lúc đó em đang sắp xếp lại nên mới để tạm dưới đất thôi :D

tommy8288

bạn bỏ chút thời gian chăm chút lại dàn dây gọn gàng nhìn sẽ thẩm mỹ hơn nhé ! chúc mừng gia nhập hdvietnam .

tlosa88

Member

pác oai, cho e hỏi, pác dùng phần mềm j hát karaoke thía ^^

ssonnui

bác đẩy sát cái tủ về bên phải rồi chuyển cái loa trắng kia đứng cạnh loa đen giống bộ bên trong đó. Nhìn vậy cân hơn chứ bác để cái loa trắng sau cánh cửa kia ko đẹp bác ạ :((

tungbung

Active Member
Ðề: Nồi lẩu thập cẩm

Tình hình là do đk chưa cho phép mạnh tay nên em phải nhặt mỗi thứ 1 tí bây giờ nó lên cái bộ dàn như này, bộ này em thập thò vào đây muốn ra mắt các bác lâu rồi nhưng ngại chưa đưa lên, hôm nay quyết định mang vào cho các bác ném đá b-(
Loa:
-02 cây trắng cao to kia là do 1 bác chuyên đóng loa dựng cho.
-02 cây đen đen là Technics SB-T10 Linear Phase Speker System ngày xưa làm cái loa sur nhưng mua bộ ghế ngồi nên bắt buộc cho lên trước xếp hàng
-02 loa sur là loa lấy ở bộ dàn mini
-01 loa cen là BMB CS-C10V
- Loa sub chưa có, tạm thời 2 em trắng trắng kia đập tiếng bass cũng ok.
Âm ly:
-01 Pioneer A-535
-01 Pioneer VSX-D3
-01 Karaoke California Pro-380A
Phát hình:
-01 M880
-01 DVD LG DV-932H Full HD
Màn hình:
-01 SS LA37B530L7R
-01 SS tinh thể cứng 21" :D

Tất cả chỗ này em vừa để dùng xem phim, nghe nhạc, hát karaoke. Phần hát karaoke đã cài đặt chọn bài hát từ ổ cứng giống như trong nhà hàng karaoke rồi, lúc chụp hình là đang setup bộ karaoke thành công, vui quá e lấy cái máy quay phim ra chụp luôn nên không được gọn gàng.

Đây là sắp xếp gọn gàng:

Còn đây là đống lộn xộn đang cài đặt:

Hát karaoke dùng phần mềm qua máy xách tay

Bác chủ threat xài KARAÔKÊ trên máy tính, dùng phần mềm nào vậy? có chọn bài được không vậy? chỉ mình cách làm với.

Bên trên