Đề nghị chấm dứt mấy trò quảng cáo của K+ trên diễn đàn HDvietnam

parapol

Ðề: Đề nghị chấm dứt mấy trò quảng cáo của K+ trên diễn đàn HDvietnam

NÂNG CAO DÂN TRÍ- GIẢM DÂN SỐ... đề nghị K+ giảm giá(kg coi bóng đá mà "đá bóng" thì tăng dân số rùi) giả trí lành mạnh . giảm giá cho mọi người dân điều có dùng.VÌ 1 VIỆT NAM KHỎE MẠNH ,BỀN VỮNG!

quaxoai89

Active Member

mình thấy vtv chơi với K+ chỉ tính lợi riêng tư, không nghĩ đến quyền lợi đông đảo người dùng VN còn nghèo. tại sao không dẹp bỏ thù oán riêng tư( với VTC??) kết họp với các đài trong nước chia sẻ bản quyền , lại rước nước ngoài vào làm lợi cho riêng mình

nếu làm thế đã ko phải là vtv, mà sao 2 đài này như chó với mèo ý nhỉ, ko hợp tác được, chỉ khỏ nd thôi, ôi vn dân chủ cộng hòa:))

netvn

Member

K+ không phải là thương hiệu Việt
K+ là những gì người Việt Nam ghét.
Trót yêu Ngọai Hạng Anh chắc chắc bác sẽ ghét K+ hơn.
K Plus - Càng xem + Càng ghét + Càng căm

K+ là sản phẩm của Pháp, chuẩn bị vơ vét của dân Việt, theo sau là 1 toán người hùa...thiệt thấy tội cho những ai làm tay sai.

Suy nghĩ thiển cận quá

Tiger2010

Member

Bác Hoang manh Hoang chưa xem K+ bao giờ thì nói thế thôi, khi nào Bác mua K+ HD thì đừng để lộ cho AE trên DD biết nhé kẻo nói lời lại k giữ lấy lời: khẳng định mình là dân mê HD nhé. Đến thời điểm này VTC HD vẫn là nhất tại NV còn sau này cái gì hay hợp với sở thích thì dùng chẳng ai cấm cả. Có thế thì các loại HD Box, HD Player mới càng ngày càng nhiều người dùng chứ Bác.

tuanmilk

Không biết tình hình diễn đàn dạo này lộn xộn quá...nhất là mấy ông K+ tối ngày ngồi quảng cáo và nói những tin tức chả liên quan gì đến công nghệ hay kỹ thuật...

Đề nghị mấy ông tôn trọng và có lòng tự trọng 1 chút. Không ai làm thế cả.

Sao không thấy các admin và mod xử lý vụ này nhỉ?

Vô diễn đàn kiếm tin tức thì toàn thấy nào là K+ chơi rất đẹp, K+ có bản quyền, K+ .....nghe bức xúc và đạu đầu kinh khủng.

thiết nghĩ, nếu mấy ông K+ lộn xộn thì xóa nick đi, tránh làm các mem khác khó thở và quay lưng với diễn đàn này
em ủng hộ bác.
em gét thằng vtc vì nó cứ thay đầu như thay áo.có cảm tình chút với k+ đang chờ xem ông ấy có ra hd thật ko để mua nhưng các bác sale cho k+ kinh quá phản cảm ko thể tả được.hd mà cứ ra rả sd hoài....

Bác hoangmanhhoang lãng nhảng mấy câu. Ổng ko thấy mệt . Cổ hũ quá trời luôn.

Sherlock_Holmes

Em ủng hộ ý kiến bác chủ topic. Dạo này vào đây lộn xộn quá, không còn ra một diễn đàn để trao đổi và nâng cao một cách tích cực nữa. Nhhiều lúc định vào mà tòan nhìn thấy PR K+ thấy nản

thaoarch

Đang tính cắn răng cắn lợi nhịn tiền xài vợ phát hàng tháng để rước K+ zìa xem EPL cho thỏa đam mê, vậy mà đọc mấy giọng điệu của bordurie99  1 hồi đâm ra ghét cay ghét đắng cái kiểu 1 tay bóp cổ dân đen trong khi miệng thì oang oang ra vẻ ban ơn cho bàn dân thiên hạ của VSTV/ K+ ... sh*t ko thể ngửi nổi ( xin lỗi anh em vì bức xúc wá nên chửi bậy). Thôi e quyết tẩy chay K+ , ko xem EPL 1 mùa trên TV thử xem có chết ko :)

hdnewuser

Member

a, thì ra giờ em mới hiểu Vệ tinh Vina sat K+ là giải ngoại hạng Anh trước giờ không biết Vệ tinh vinasat và K+ là cái gì hết trơn.

Bên trên