Đề xuất về mẫu áo cho hội HD CẦN THƠ chúng ta

Family360

Active Member
Ðề: ĐỀ XUẤT VỀ MẪU ÁO CHO HỘI HD CẦN THƠ CHÚNG TA

Logo,
Hình 2 của buyyoulife up trông đzẹp hơn hình 1.

Color,
Đây là hội HD mà COMMANDOdvthanhtam lại chèn bóng đá vào, tếu nhỉ! :)

Em có ý này, ở post #1, nhờ bro COM vào edit để tạo poll rồi ace mình vào vote màu nào? đến cuối tuần này hết hạn là quyết định luôn.

Áo màu xanh không đẹp bằng áo đỏ.
Áo màu đỏ đẹp hơn áo màu xanh nhưng hông dám mặc ra đường coi chừng bị trâu- bò húc chết :D

dvthanhtam

đề nghị cho thêm hình ngôi sao màu vàng vào nhé .

Vậy mới thể hiện tinh thần " iu nước " chứ nhỉ ???

có nên in nick của mình trên áo không?

taijvc

Đơn giản mà ý nghĩa mới pro.. mới HD.

baong76vn

Đồng ý với ý kiến của anh Tài

Ok ý kiến anh Tài hay đấy nhưng bây giờ cái cần là thống nhất về mẫu và màu kìa ..>:/
Tui nghĩ mặc áo đi Off là ngay dịp nào hay hay chứ nếu dùng thường đi Off quá cũng bị mất hay đó. Các bạn nghĩ sao?

taijvc

Màu đỏ là màu cờ , màu chiến thắng.....màu máu nữa cơ

baong76vn

Anh Tài "máu" thế á .. ha ha Sáng nay quên uống cà phê nhé ..

maichair

Không biết vụ áo đến đâu rồi nhỉ . . .
Ai là mod của Box Cần Thơ vậy?
Thông cảm newbie mà.

iloveyou1988

Ðề: Đề xuất về mẫu áo cho hội HD CẦN THƠ chúng ta

đến kêu chị Cara tài trợ một ít xem sao.

iloveyou1988

vậy thì ghi HD CARA CẦN THƠ ,vừa có tên người tài trợ vừa có chữ HD Cần Thơ, dĩ hòa vi quý.

Cara

Active Member

He he ... chuyện cái áo đồng phục này chắc bàn đến mùa quít chưa xong, màu áo còn chưa thống nhất thì nói gì đến logo, kiểu áo, kiểu vải ...
Anh em nào thích thì lúc có đợt đặt áo mới của HDVN nhào vô đăng ký. Hay cần Cara rình thấy cho đăng ký thì la om sòm giùm mọi người cho tiện ? Thấy mấy bác min mót í thay áo hoài, hôm áo trắng hôm áo đỏ, hôm logo cũ hôm logo mới ì xèo ... nhìn nôn ghê á.
Nhưng mà thấy anh em nhà mình cũng hay ộp ẹp đánh du kích bí mật, vậy thì mặc áo đồng phục chi để ... lạy ông con ở bụi này he he !!
Thôi, dân chơi HD quan trọng ở cái tâm, kế đến là cái tầm. Cái áo không quan trọng mấy đâu ke ke.
Mình nói cái tâm và cái tầm trước vì muốn chơi mà chưa đủ tiền thì cũng khổ sở lắm. Mình chỉ sợ nhất những bác la oái oái "Chời ơi, phim HD xem hoài chứ có gì lạ, hôm nào qua tui bật ... laptop lên cho xem". Nghe choáng y chang thằng bạn mình cứ khoe download 1080p để quẳng vào ...Iphone để xem dần.

MrCang

Member

chuyện áo khó quá thì lo quần trước đi keke...

iloveyou1988

cần thơ thì chuyên bắt chước mà, thôi thì sử dụng màu của HD sài gòn đi. rồi thêm chữ Cần thơ vào là xong thôi. chứ cãi nhau hoài cũng vậy mà thôi.

nino

Member

He he ... chuyện cái áo đồng phục này chắc bàn đến mùa quít chưa xong, màu áo còn chưa thống nhất thì nói gì đến logo, kiểu áo, kiểu vải ...
Anh em nào thích thì lúc có đợt đặt áo mới của HDVN nhào vô đăng ký. Hay cần Cara rình thấy cho đăng ký thì la om sòm giùm mọi người cho tiện ? Thấy mấy bác min mót í thay áo hoài, hôm áo trắng hôm áo đỏ, hôm logo cũ hôm logo mới ì xèo ... nhìn nôn ghê á.
Nhưng mà thấy anh em nhà mình cũng hay ộp ẹp đánh du kích bí mật, vậy thì mặc áo đồng phục chi để ... lạy ông con ở bụi này he he !!
Thôi, dân chơi HD quan trọng ở cái tâm, kế đến là cái tầm. Cái áo không quan trọng mấy đâu ke ke.
Mình nói cái tâm và cái tầm trước vì muốn chơi mà chưa đủ tiền thì cũng khổ sở lắm. Mình chỉ sợ nhất những bác la oái oái "Chời ơi, phim HD xem hoài chứ có gì lạ, hôm nào qua tui bật ... laptop lên cho xem". Nghe choáng y chang thằng bạn mình cứ khoe download 1080p để quẳng vào ...Iphone để xem dần.
móa ơi, xốc nha %-(%-(

kenat

cho em xin 1 vé về cái áo dồng phục nhé ^^! Đóng tiền ntn nhỷ?

Bên trên