Đi Nhật nên mua gì?

Boom

Tình hình là e chuẩn bị đi Nhật chơi 6 ngày, các bác cho e hỏi nên mua thiết bị HD nào bên Nhật mà ngon bổ rẻ hơn VN các bác nhỉ?

Thanks các bác trước nhé.

appleus

trước khi đi thì bạn tham khảo ở VN coi món nào ở đây bạn thích rồi sang đó thấy giá rẻ hơn thì mua thôi, không thì mua những thiết bị hd ngon giá tương đương mà ở thị trường VN không có nhập về bán.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Đi Nhật nên mua gì?

AVR chắc lúc nào cũng rẻ hơn đó b ah...

dividi

Member

Bác đi thành phố nào ở Nhật vậy. Với chuyển đi 6 ngày của bác chắc cũng không có nhiều time để chon được đồ HD ưng ý đâu. Giá bên Nhật cũng cao lắm, không rẻ hơn Việt Nam đâu.

hunghdvt

Member

6 ngày đi DL thì không đủ thời gian tìm đâu. HƠn nữa phải có người quan chỉ chỗ cho mua nữa, chứ lớ ngớ biết đâu mà rờ.
Hàng bên đó không rẻ chút nào, Cái gì cũng mắc kinh khủng, nhưng được cái hàng chất lượt tuyệt vời.
Nếu được bác làm mấy em amply hoặc đầu phát về, không sài cũng dẽ bán lại hiiii.
Chúc bác có chuyến đi vui vẻ

DAIYOU

Active Member

Cứ mua máy ảnh DSLR ,Receiver,máy chiếu là tiện nhất có thể mua trực tiếp từ các siêu thị điện máy lớn ,còn vô trung Tâm mua sắm thì khỏi muốn về nhà luôn.

ngohoangnb

trước khi đi thì bạn tham khảo ở VN coi món nào ở đây bạn thích rồi sang đó thấy giá rẻ hơn thì mua thôi,

Nêu là em sẽ dựa trên 2 tiêu chí này:
1. Thứ gì mà phải sang tận nơi mới mua được (không có ở Việt Nam, không thể chuyển khoản hoặc nhờ người mua)

2. Thứ gì mua song phải dùng ngay, không để dành có bán tại bên đó.

Đã đi chơi, tốn kém cả ngàn đô chỉ nhằn được mua rẻ thật đáng tiếc. ~O)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Ghé thăm các trung tâm sản xuất phim nhé bác, thú vị đấy! :-c

xiaolonevn

Active Member
Ðề: Re: Đi Nhật nên mua gì?

biết vậy rồi, chủ yếu bro nào am hiểu chỉ giúp, chứ di campuchia, cả khối hàng mình mang về

Bên trên