Đĩa Bluray có dễ bị trầy xước không?

iamhandsome0611

Mấy pro cho e hỏi đĩa bluray có dễ bị trầy không?chứ mua một 1 cái disc 100k-300k về mà trầy như DVD thì chết e! E chỉ xài bluray chép thui nha!ko phải gốc(bán ngoài halo shop đóa)

hd_vn123

Ðề: Đĩa Bluray có dễ bị trầy xước không?

Đĩa nào chẳng bị trày xước hả bạn, có cái nó bền hơn thôi, tốt nhât là bạn bảo quản tốt là được hoặc sao lưu vào ổ cứng mấy tính cho chắc ăn

Anh hai

Active Member

Mấy pro cho e hỏi đĩa bluray có dễ bị trầy không?chứ mua một 1 cái disc 100k-300k về mà trầy như DVD thì chết e! E chỉ xài bluray chép thui nha!ko phải gốc(bán ngoài halo shop đóa)

mua dĩa gốc cho nó lành, hơn nữa nếu có bị chày chúc cũng không sao.... dĩa copy chày 1 chúc là xong ngay, chỉ có nước chuyển lại qua China ..

blu_ray4you

Đĩa Blu-ray bán kèm theo nguyên hộp. Bác xài kỹ thì lâu hỏng. Bác trê mắc thì mai mốt đặt hàng qua em bảo đảm rẻ hơn. 60k - 70k

manman007

đĩa nào không trầy hả bạn, quan trọng là cách bảo quản thôi, còn 1 vấn đề khác nữa là phần cơ của đầu đĩa các bác có tốt không, không tốt thì nó vẫn làm đĩa trầy xước như thường a

Bên trên