Điểm hẹn tuyệt vời cho người iêu HD

dadieu10

Một điểm xem phim HD theo yêu cầu, hàng trăm fim HD nhiều thể sẳn sàng phục vụ quý khách. Đặc biệt là có phòng riêng khi xem, không sợ hàng xóm phát hiện mình đang xem fim bằng mắt hay bằng ...tay. =))

Xin lỗi các bạn! Thông tin trên là hoàn toàn sự thật. Mình mới phát hiện 1 điểm chiếu phim kv quận 5. Điểm độc nhất của điểm chiếu phim này chính là 'phòng riêng'. Mình hết sức tò mò và muốn tìm hiểu 'phòng riêng' ở đây là thế nào? Nhưng rất tiếc chưa tìm được bạn nào có cùng sở thích và có tí máu phiêu lưu giống mình để cùng đi xem. :)>-
\:D/ Nếu bạn nào quan tâm thì pm cho mình.

Ðề: Điểm hẹn tuyệt vời cho người iêu HD

Mấy chổ này vào xem xong , ra hỏi nội dung , nó mà biết được e chết liền đó :D

Cara

Active Member
Ðề: Điểm hẹn tuyệt vời cho người iêu HD

Một điểm xem phim HD theo yêu cầu, hàng trăm fim HD nhiều thể sẳn sàng phục vụ quý khách. Đặc biệt là có phòng riêng khi xem, không sợ hàng xóm phát hiện mình đang xem fim bằng mắt hay bằng ...tay. =))

Xin lỗi các bạn! Thông tin trên là hoàn toàn sự thật. Mình mới phát hiện 1 điểm chiếu phim kv quận 5. Điểm độc nhất của điểm chiếu phim này chính là 'phòng riêng'. Mình hết sức tò mò và muốn tìm hiểu 'phòng riêng' ở đây là thế nào? Nhưng rất tiếc chưa tìm được bạn nào có cùng sở thích và có tí máu phiêu lưu giống mình để cùng đi xem. :)>-
\:D/ Nếu bạn nào quan tâm thì pm cho mình.
Gì mà quận 5 quận 10 hả bác.
Úp mở hoài.
Chẳng hạn 2 quán HDmediaPlus của bác Lĩnh cũng cho thuê phòng riêng đấy thôi.
Tò mò muốn biết phòng riêng thế nào thì cứ ra quán kaorake, nhà nghỉ ... he he. Em không tò mò. Bác đi cứu net đi, thiếu gì em xinh em teen muốn khám phá phòng riêng với bác :> hà hà ... em bùng đây !!

Bên trên