Diễn đàn hội Audio PIJAMA

duyanh2008

Active Member
Ðề: Họp mặt hội Pijama lần thứ nhất!!!!!

Nhà anh em mỗi người 1 hướng, tập trung lại rồi đi thì mình sợ kéo dài thời gian ra. Bác Đạo cho cái địa chỉ họp mặt và thời gian, mình nên đi thẳng xuống TĐ luôn, nghĩ vậy sẽ tiện hơn.

Đồng ý đề nghị của bác viettrung, mình off sớm tí làm chầu cafe, 12g bác ý bận đi đón gấu rồi. Các bác thông cảm, xa cách 1 thời gian bác ý cũng rạo rực lắm. =))

vietrung

Active Member

Nhà anh em mỗi người 1 hướng, tập trung lại rồi đi thì mình sợ kéo dài thời gian ra. Bác Đạo cho cái địa chỉ họp mặt và thời gian, mình nên đi thẳng xuống TĐ luôn, nghĩ vậy sẽ tiện hơn.

Đồng ý đề nghị của bác viettrung, mình off sớm tí làm chầu cafe, 12g bác ý bận đi đón gấu rồi. Các bác thông cảm, xa cách 1 thời gian bác ý cũng rạo rực lắm. =))

kỳ này gấu có mang "hàng độc" về, nên phải săn đón chứ bác $-)

duyanh2008

Active Member

kỳ này gấu có mang "hàng độc" về, nên phải săn đón chứ bác $-)

Cẩn thận bác nhé. "hàng độc" này mà không phải mang về cho bác là gay lắm đây. =))

Đùa bác tí, dù sao cũng mừng cho sự xum họp của bác:D

vietrung

Active Member

Cẩn thận bác nhé. "hàng độc" này mà không phải mang về cho bác là gay lắm đây. =))

Đùa bác tí, dù sao cũng mừng cho sự xum họp của bác:D

ko chừng mang con POW khủng về là ngon à nha :D, cũng mới có 2 con trăng thôi bác :)

truonghd

Well-Known Member

nếu có op ở trong thành phố cho mình xin 1 vé nhé, gần khu vực BỆNH VIỆN 115 quận 10, TẠI mình bán thuốc tây nên xin ra được 1 chúc để góp vui, thank (k biết uống bia nhé) , mà cái gì cũng chơi
TRƯỜNG 0982151697

vietrung

Active Member

nếu có op ở trong thành phố cho mình xin 1 vé nhé, gần khu vực BỆNH VIỆN 115 quận 10, TẠI mình bán thuốc tây nên xin ra được 1 chúc để góp vui, thank (k biết uống bia nhé) , mà cái gì cũng chơi
TRƯỜNG 0982151697

Q9 gần Q10 đi dc ko bác, bia ko uống dc, rượu chơi dc ko :D

duyanh2008

Active Member

TRƯỜNG 0982151697

Chủ nhật mà, nghĩ ngơi đi bác, anh em giao lưu tí.

Sao chưa thấy bác lehoang40 + lehung_214 đăng ký nhỉ

xitrum8x

Active Member

Lehung214 chắc khó tham gia rồi, CN là ngày đông khách mà. Còn A-Linh ( lehoang40 ) chắc Đạo bang chủ PM kéo ảnh đi nhé.

@ duyanh2008 : Bác và bác lehoang40 hình như cũng same same tuổi tác với nhau thì phải. Bác Linh 196x, em quên số cuối.

Chỉnh sửa lần cuối:

duyanh2008

Active Member

Mình 38 thôi, chắc nhỏ hơn bác L rồi

duyanh2008

Active Member

hihi, 1971 > 196x, cũng giống bác với anh/chị bác. Nhưng bác vẫn phải gọi họ bằng anh/chị

ntuandat

Member

Hic, tuần này sáng lại bận đi đá bóng mới khổ chứ. Em cứ lưu số đt roài tới đó hú. Có điều Thủ Đức hơi bị xa. Hay bác vinagoh xuống xì phố đê, :D

xitrum8x

Active Member

Hic, tuần này sáng lại bận đi đá bóng mới khổ chứ. Em cứ lưu số đt roài tới đó hú. Có điều Thủ Đức hơi bị xa. Hay bác vinagoh xuống xì phố đê, :D

Lâu lâu mới có dịp AE họp mặt, tranh thủ đi cho vui bác. Hình như nhà bác Đạo ngay ngã tư TĐ, cũng ko đến nỗi xa lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

vietrung

Active Member

Lâu lâu mới có dịp AE họp mặt, tranh thủ đi cho vui bác. Hình như nhà bác Đạo ngay ngã tư TĐ, cũng ko đến nỗi xa lắm.

cách ngã 4 TĐ chục cây lận bác oy, tận hang cùng ngõ cốc :D

vinagoh

Well-Known Member

Các bác tập trung đúng giờ nhé! Đã mời được mod lehoang40 xuống chung vui cùng anh em. :-bd

vinagoh

Well-Known Member

Đây là bữa ọp lần đầu! Bác Đạt sắp xếp đi sớm với ae cho vui. Fan PIJAMA chính hiệu mà chậm trể là trục xuất đấy nha. :))

havefun

Không có Pi có được tham gia không hở bác ???

Bên trên