Diễn đàn hội Audio PIJAMA

duyanh2008

Active Member
Ðề: Họp mặt hội Pijama lần thứ nhất!!!!!

Ok em, sáng mai anh đi lấy con Dune rồi ghé em luôn. bác ngoclong tham gia không nhỉ, anh em mình đi cafe sớm tí.

xitrum8x

Active Member

Ok em, sáng mai anh đi lấy con Dune rồi ghé em luôn. bác ngoclong tham gia không nhỉ, anh em mình đi cafe sớm tí.

Anh biết phở Hòa - Viện Pasteur ko ?? tới đó phone cho em :)] nhé. 7h30 trở đi là ok :))

P/s : nhớ đem theo vài cd hoặc cop vào HDD 1 số nhạc mình hay nghe để test loa.

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member

Các bác đang chạy đua vũ trang đó hả! :))

Bác Hải vác RX6 về là ông đó hết đòi liền. L-)

ngoclong

Active Member

Dạ, 7h em đưa con đi học xong là đi luôn, 8h sẽ có mặt ở SG, em sẽ gọi cho bác nhé!

vietrung

Active Member

bác duyanh2008 lo mà rướt RX6 lẹ về, ko thì ông bán đổi ý, bác nên nhờ bác đang giữ 1 báu vật của pi cổ :))

các bác ra TN review chưa nhỉ, nếu đi sau 17h hú mình lun nha :D

vinagoh

Well-Known Member

Đã rước RX6 về chưa bác Hải!!!? Có khi đang chỉnh chọc em nó đây. :))

duyanh2008

Active Member

Đã rước RX6 về chưa bác Hải!!!? Có khi đang chỉnh chọc em nó đây. :))

Tình hình là con AX10 vẫn còn đấy :-$. Nhưng cái phòng chật quá đang suy nghĩ không biết rước em RX6 về thì để ở đâu. Chỉ có cách cột dây treo lơ lững thì may ra. Còn không thì chờ 02 tháng nữa thì chết vì... sốt ruột mất thôi. Chẳng lẽ đuổi mẹ con nhà gấu ra khách sạn ngũ. 8->

Ah quên, chiều nay đã chiến em Dune Base 3.0 từ conbaoso về rồi. Tổng chi phí Dune Base 3.0 + HDD 2 TB + Dock HD Sata = 9.2 triệu. Con này xem phim + nghe nhạc good thật. Bác bang chủ đổi em này đi thôi, bảo đảm không hối hận. heheh

vietrung

Active Member

Tình hình là con AX10 vẫn còn đấy :-$. Nhưng cái phòng chật quá đang suy nghĩ không biết rước em RX6 về thì để ở đâu. Chỉ có cách cột dây treo lơ lững thì may ra. Còn không thì chờ 02 tháng nữa thì chết vì... sốt ruột mất thôi. Chẳng lẽ đuổi mẹ con nhà gấu ra khách sạn ngũ. 8->

Ah quên, chiều nay đã chiến em Dune Base 3.0 từ conbaoso về rồi. Tổng chi phí Dune Base 3.0 + HDD 2 TB + Dock HD Sata = 9.2 triệu. Con này xem phim + nghe nhạc good thật. Bác bang chủ đổi em này đi thôi, bảo đảm không hối hận. heheh

mang qua nhà mình để nè, cho mượn chỗ ko tính phí luôn :D, bác hốt dune base là chuẩn rồi, bang chủ cứ dè chừng Hồ Cẩm Đào nên ko dám rước :))

xitrum8x

Active Member

mang qua nhà mình để nè, cho mượn chỗ ko tính phí luôn :D, bác hốt dune base là chuẩn rồi, bang chủ cứ dè chừng Hồ Cẩm Đào nên ko dám rước :))

Dune ở dải Gaza mà, đâu phải Hồ.

@ duyanh : em thấy như vậy bác nhé...
Một là bác đem AX10 qua em giữ hộ cho ông hàng xóm khỏi nhòm ngó, sẵn tiện em tẩn AX10 của bác với RX6 của em luôn.
Hai là bác rước RX6 về xong đem qua bác Trung giữ hộ, bác ấy giã nhừ con RX6 cho mềm, sau này bác khỏi chạy rô-đai, mang cái thùng ko cho ông hàng xóm thấy mình đã mua RX6 rồi. Kết hợp cả 2 cách thì lâu lâu nhớ em nào cứ chạy qua chạy lại em & vietrung nghe cho cho đỡ nhớ.
He, he... chém gió tí xíu cho vui thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

duyanh2008

Active Member

Nói là hàng Israel nhưng lắp ráp ở Tung Của! Biết đường nào mà lần, hix.

Con này giá bao nhiêu bác Hải?

Combo Dune Base + HDD 2 TB = 8,8 triệu. Con này xem good lắm, mua đi Đ ơi. Mẫu mã cũng đẹp nữa. Hình như bác lehoang40 có 1 con đấy.

vietrung

Active Member

Combo Dune Base + HDD 2 TB = 8,8 triệu. Con này xem good lắm, mua đi Đ ơi. Mẫu mã cũng đẹp nữa. Hình như bác lehoang40 có 1 con đấy.

bác thấy đề nghị của xitrum8x có gà đen ko, nếu ok cụng ly cái cốp coi nào :))

vinagoh

Well-Known Member

Kakaka......bx mới đem obama về mà! :))

ngoclong

Active Member

bác duyanh2008 đang ôm một báu vật cổ đấy ! Hãy giữ bằng mọi giá nhé! (đồ càng cổ càng có giá, riêng chỉ có gấu cổ là ngược lại X_XX_XX_X ).

whitevndragon

Active Member

Dune ở dải Gaza mà, đâu phải Hồ.

@ duyanh : em thấy như vậy bác nhé...
Một là bác đem AX10 qua em giữ hộ cho ông hàng xóm khỏi nhòm ngó, sẵn tiện em tẩn AX10 của bác với RX6 của em luôn.
Hai là bác rước RX6 về xong đem qua bác Trung giữ hộ, bác ấy giã nhừ con RX6 cho mềm, sau này bác khỏi chạy rô-đai, mang cái thùng ko cho ông hàng xóm thấy mình đã mua RX6 rồi. Kết hợp cả 2 cách thì lâu lâu nhớ em nào cứ chạy qua chạy lại em & vietrung nghe cho cho đỡ nhớ.
He, he... chém gió tí xíu cho vui thôi.

Bác Hải cứ qua Xitrum8x cho mượn đôi RX6 về khè ông hàng xóm tí=D>=D>=D>

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member

bác duyanh2008 đang ôm một báu vật cổ đấy ! Hãy giữ bằng mọi giá nhé! (đồ càng cổ càng có giá, riêng chỉ có gấu cổ là ngược lại X_XX_XX_X ).

Bác Việt có câu hay quá!!! =D>

Bên trên