Điều kiện lập box HD riêng cho tỉnh/thành

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: Điều kiện lập box HD riêng cho tỉnh/thành

Được sự ủy quyền của BQT và với cương vị Mod quản lý box Địa phương, mình có vài lời với bạn cũng như các bạn khác cùng có chung ý tưởng:

- BQT, BĐH và cá nhân mình luôn ủng hộ các địa phương gây dựng phong trào chơi HD lớn mạnh để được tạo box riêng trên hdvietnam.

- Điều kiện cần và đủ để được tạo box riêng cho tỉnh, thành thì các bạn đọc kỹ quy định ở trang 1 của topic này. Xin giải thích thêm về 3 điều kiện:

+ Có 5 topic trở lên: Các thành viên thuộc địa phương lập 5 topic có chủ đề khác nhau phục vụ cho việc gây dựng phòng trào tại box Địa phương. Các bạn có thể tham khảo cách lập topic của các Hội đi trước.

+ Có 10 thành viên: các bạn phải tập hợp được ít nhất 10 thành viên, có buổi những buổi Offline (gặp mặt) thống nhất nội dung, chương trình, phương hướng phát triển Hội. Thông tin về các buổi off này phải được tổng hợp ghi lại bằng chữ và hình ảnh tại các topic của các bạn đã lập ở trên (để cho BQT và mọi người biết)

+ Có 1 leader: Khi các bạn đã có những buổi Off thì ngoài những nội dung cần bàn như trên thì việc quan trọng nữa là bầu Ban điều hành (Hội trưởng, phó,…) từ đó đề xuất với BQT set chức danh
Local HD để quản lý Box.

Có vấn đề gì khác chưa rõ các bạn cứ PM, mình sẽ giải đáp trong phạm vi chức trách
Trân trọng.
Cứ như tình hình hiện nay và căn cứ vào quy định thì: HD Thái Nguyên là địa phương cuối cùng có BOX riêng rồi.
Về căn bản: Lập Box địa phương thì dễ, nhưng quản lý, phát triển và duy trì Box cũng như lượng thành viên thì rất khó nhất là trong thời kỳ hiện nay.
Cũng vì lý do đó mà HD Ninh Bình vẫn chờ ... và đợi !

binhhc

Moderator

Cứ như tình hình hiện nay và căn cứ vào quy định thì: HD Thái Nguyên là địa phương cuối cùng có BOX riêng rồi.
Về căn bản: Lập Box địa phương thì dễ, nhưng quản lý, phát triển và duy trì Box cũng như lượng thành viên thì rất khó nhất là trong thời kỳ hiện nay.
Cũng vì lý do đó mà HD Ninh Bình vẫn chờ ... và đợi !
Theo thứ tự thời gian thì box Vũng Tàu được thành lập gần đây nhất nhé (tháng 9/2012) :))
Like câu này của bạn. \m/

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Theo thứ tự thời gian thì box Vũng Tàu được thành lập gần đây nhất nhé (tháng 9/2012) :))
Like câu này của bạn. \m/
Kiểu này chỉ hi vọng vào Anh KINH TẾ thoai, chứ cụ Chip tái xuất thì chỉ giống em "Ăn Xôi Đứng Chờ" Thôi :D

phapgtvt

Member

hy vọng a e daklak điểm danh đủ 1 bàn nào để a e ta có cơ hội offline

Chỉnh sửa lần cuối:

phapgtvt

Member

Phải là có một mâm 06 cụ rồi ngồi off chai, xong mới thành hội offline cụ ạ :D

mình đang mong HD daklak alo mình để thành lập hội đây
0914541168 nếu bác nào đứng ra chủ trì a e cứ alo gặp nhau
hình thức ăn nhậu hợp tác xã bền vững

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

mình đang mong HD daklak alo mình để thành lập hội đây
0914541168 nếu bác nào đứng ra chủ trì a e cứ alo gặp nhau
hình thức ăn nhậu hợp tác xã bền vững
Bác ở trong đó, em chịu. Phiền quan bác bố trí Offline đi :D

lequynhan

Well-Known Member

Em buồn quá! [-(

Hưng Yên nhà em dân thì đông, tiền bạc cũng không quá nghèo mà sao hội Hưng Yên chẳng rủ được mấy mống!
Có lẽ việc thành lập hội chỉ là một mơ ước quá xa vời [-O<

mrbaoanh

Member

Có anh em nào ở Nghệ An vào điểm danh. Ta lập quả HD37 giao lưu cho vui nhé.

BQT sẵn sàng lập box riêng cho bất cứ tỉnh/thành nào để thúc đẩy phong trào HD với các điều kiện đơn giản sau:

- có 5 topic trở lên
- có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
- có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.

Chúc mỗi tỉnh thành VN đều có 1 phong trào HD vững mạnh và sôi động.

Thay mặt BQT,
HDVNAdmin

Bên trên