Đỉnh cao truyền hình trên PC

vad

xin phép min mod cho em được sửa bài
em đã đập nát cái USB của bọn Khựa bẩn, thề không đi du lịch TQuốc, không dùng hàng TQuốc,...

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Đỉnh cao truyền hình trên PC

Bật sang tiếng Anh rồi mà vẫn toàn tiếng tàu hả bác?
Với lại hầu như kênh tàu coỏng?

Tarzan

Active Member

có bán chưa các bác :)), cho thằng K+ứt nó chết luôn đi :))

jumpy

Well-Known Member

Không biết mạng cùi (300Kilobytes/s) xem có bị giựt hình không bác?

cái này có vẻ hay đấy nhỉ? đúng là tàu cái gì nó cũng làm dc ấy! Cái này mà về VN có mà dân mua đại trà mất cho K+ chết đi!

nam2178

Well-Known Member

Mấy kênh VN nó phát tiếng tàu hay tiếng ta vậy bác chủ? Bác nào oánh về cho em đăng ký cái nhé.

vad

em chạy gói VNPT 250k/tháng thấy chất lượng hình ảnh tuyệt vời ạ, không co giật, hơn cả bọn cáp VCTV đấy
đúng là toàn chữ tầu
các kênh thì tầu, tây, ta đủ hết. ví dụ ảnh dưới đây có cả 2 kênh Vĩnh Long của mình

Chỉnh sửa lần cuối:

3dong

Member

Có kênh nào phát chuẩn HD không? Có bóng đã Ngoại hạng Anh không... Nếu có thì rất tuyệt vời...

haipvg

Well-Known Member

Cái này không biết bắt sóng hay lấy từ internet, nếu từ internet thì nối mạng ở đâu? nếu bắt sóng thì ai phát, hay là bắt sóng thử nghiệm của AVG

---> hóa ra bắt từ internet, thế thì hay thật đấy.

nam2178

Well-Known Member

Kênh ta nó cũng phát tiếng tàu khựa hả bác chủ? toàn chữ tàu chứ? :-O

jumpy

Well-Known Member

Quả này thì quá ngon. Sao bác không xách lấy mấy K cái về phục vụ ae trên này.

vad

vâng toàn chữ tầu, tiếng thì nguyên bản của kênh các bác ạ

Toàn chữ Tàu,biết kênh nào mà chọn,giá quá tốt,mà cái này chỉ cần phần mềm,sao tụi nó lại bán kèm USB ta?

Toàn chữ Tàu,biết kênh nào mà chọn,giá quá tốt,mà cái này chỉ cần phần mềm,sao tụi nó lại bán kèm USB ta?

nó gán chết với usb thứ nhất là để chống sao chép! Và ko biết nó lấy tín hiệu là từ mạng hay bắt sóng???. Nếu là bắt sóng thì dùng usb để bắt sóng???/
Nhưng mình nghĩ nó lấy tín hiệu từ mạng thôi. truy cập đến server của nó để xem!
Chứ tàu thì mặc chữ tàu, có xem là ok rồi. Lượn 1 vòng là thấy hết thôi mà! giá thì rẻ chứ? Ko biết khi nào về VN

is181

Member

nó gán chết với usb thứ nhất là để chống sao chép! Và ko biết nó lấy tín hiệu là từ mạng hay bắt sóng???. Nếu là bắt sóng thì dùng usb để bắt sóng???/
Nhưng mình nghĩ nó lấy tín hiệu từ mạng thôi. truy cập đến server của nó để xem!
Chứ tàu thì mặc chữ tàu, có xem là ok rồi. Lượn 1 vòng là thấy hết thôi mà! giá thì rẻ chứ? Ko biết khi nào về VN

Mình không có sản phẩm đấy, nhưng mình chắc chắc là xem qua Internet chứ cái USB thì lấy sóng từ đâu, Anten chảo to đùng xem còn giật tưng tưng nói gì đến cái USB bé tý thế ! Mà xem qua Internet thì lấy đâu ra độ nét HD trừ khi đường truyền tốc độ thật cao và nguồn phát cũng phải có chất lượng HD !

ai nghiên cứu chôm được phần mềm này USB thì hay biết mấy hỉ?

Sao lại có k+ nữa nhỉ. k lẽ bọn tàu mua thẻ cua k+ về phát lên server tụi khựa àh. Tổng cộng đc mấy kênh của việt nam vậy chủ thớt

Bên trên