Đỉnh cao truyền hình trên PC

kutely24

Banned
Ðề: Đỉnh cao truyền hình trên PC

Tôi là tôi luôn luôn ủng hộ 2 tay hàng Việt Nam chất lượng cao, và ko bao giờ có sở thích đi mua hàng trung quốc, nhất là hàng biên giới......
Như vậy thì chỉ béo bọn Trung Quốc mà thôi, quần áo thì cứ dệt kim đông xuân, dệt may Thăng Long, may 10 tôi chiến....
TV - đồ điện tử thì cứ loại nào lắp ráp ở VN tôi dùng, dù sao cũng BH chính hãng, ko lo sợ về chất lượng.

demon_bn

Member

Tôi là tôi luôn luôn ủng hộ 2 tay hàng Việt Nam chất lượng cao, và ko bao giờ có sở thích đi mua hàng trung quốc, nhất là hàng biên giới......
Như vậy thì chỉ béo bọn Trung Quốc mà thôi, quần áo thì cứ dệt kim đông xuân, dệt may Thăng Long, may 10 tôi chiến....
TV - đồ điện tử thì cứ loại nào lắp ráp ở VN tôi dùng, dù sao cũng BH chính hãng, ko lo sợ về chất lượng.
Lan man quá đó bác ơi. E k ủng hộ hàng TQ, nhưng e thấy dùng đồ của nó cũng đc chứ sao. Rẻ, dẹp, mẫu mã tốt...:d

kutely24

Banned

Lan man quá đó bác ơi. E k ủng hộ hàng TQ, nhưng e thấy dùng đồ của nó cũng đc chứ sao. Rẻ, dẹp, mẫu mã tốt...:d
Em đồng ý vs 3 ý bác nói trên là : rẻ , đẹp , mẫu mã, tốt -> nhưng bác nên nhớ 1 điều, hàng TQ ko bao giờ có chất lượng tốt...:))

quangyuan

Member

Cái vấn đề ở đây là chúng ta đang tìm hiểu xem chỗ nào có bán cái USB để xem được thằng K+, chứ mọi người là đi chệch hướng hết cả rồi

bienxanhppt

Cái vấn đề ở đây là chúng ta đang tìm hiểu xem chỗ nào có bán cái USB để xem được thằng K+, chứ mọi người là đi chệch hướng hết cả rồi

uh ! cái này mình cung đang quan tâm. Ai có địa chỉ bán cái USB này thi post cho A E địa chỉ + giá rổ nha? >:/

Còn cái vụ tẩy chay hàng TQ thì mình ko tham gia. vì ko có thằng TQ thì lấy đâu ra linh kiện lắp ráp cho các hãng Nhựt bủn tại VN ? :) cứ thử mở nội dung trong các thiết bị điện tử liên doanh xem là Made in gì thì biết kiền , hehehehe ! ^#(^

kutely24

Banned

Bố em sách tay 1 con Laptop rõ ngon từ GEMANY về, nhìn lại là Made in China...MK bọn Tung Kủa nó phủ sóng khắp Thế Giới rồi...

Anh_uk

Híc thế bác nào đã mua được cái USB này ở HN chưa ạ, mấy hôm trước lượn khắp chợ giời không có, Chủ Nhật lên Lạng Sơn ra chợ Đông Kinh cũng không có nốt, vậy có bác nào bảo ở chợ trời thì cho e rõ cái địa chỉ cái để e ra làm cái về dùng :)>-

Các anh em đang mong mỏi thông tin về usb này, nếu bác nào có thông tin về nơi bán ở VN thì đáp bom nhé
Mà cho hỏi bác chủ topic là chất lượng hình ảnh khi xem bằng usb này thế nào, cho ra con LCD full màn hình có bị vỡ hình hay ko

demanna

Member

Nhà tớ có xưởng may gia công quần áo với vài cửa hàng bán quần áo ở HN nên tớ thấy ngoài trừ may 10 ít nhập nên ko rõ chứ dệt kim Đông Xuân, Thăng Long gì đó sản phẩm có nhiều mẫu mã là nhập về từ TQ sau đó dán mác Việt Nam nhá.
Tớ làm bên truyền hình, mấy cái chương trình người Việt dùng hàng Việt phát động trong cả nước vài tháng nay ế, 90% là hàng Tàu dán mác Việt Nam nhá.
Đồ điện tử thì khỏi nói, loại nào khác ko nói nhưng đã lắp ráp ở VN thì cũng đến 90% linh kiện là nhập từ Trung Hoa dân quốc bạn à.

Bác nào muốn tranh cãi về hàng Tàu thì ra ngoài nhé :|. Topic này chẳng liên quan gì tới mấy chuyện mà mấy bác đang tranh cãi cả.

Quay về chủ đề chính đi các anh, đừng bàn cãi những chuyện trên trời dưới đất nữ, nhất là kutely24,hỏng biết là đàn ông hay đàn bà nữa?

minhdt49

Ko có hàng Tàu mấy bác ở VN đéo biết gì về công nghệ nhé, tôi là người chống "Trung Cộng bành chướng" nhưng cái gì hay ko học thì thành ra lạc hậu...nói chung là chính trị ko quan tâm chỉ quan tâm là hàng free hoặc rẻ thì xài, chờ tới Đảng,NN thì chỉ có ra thêm vài thằng K+, A+,... thôi nhé, nói chung ko cần sopcast vẫn có thể đỉnh cao TH mà chả cần nhà cung cấp nào..

Quay về chủ đề chính đi các anh, đừng bàn cãi những chuyện trên trời dưới đất nữ, nhất là kutely24,hỏng biết là đàn ông hay đàn bà nữa?

Chú quan tâm tới chủ đề chính làm gì. chú có k+ coi rùi cần gì mấy cái usb cùi bắp này mà vô đây chi. rảnh thì mở k+ ra coi đá banh đi, lãng vãng ở đây anh em ghét thêm, giờ chú về nghĩ tết vài bữa, anh em quên chuyện chú trở lại 4r cũng k muộn

Chú quan tâm tới chủ đề chính làm gì. chú có k+ coi rùi cần gì mấy cái usb cùi bắp này mà vô đây chi. rảnh thì mở k+ ra coi đá banh đi, lãng vãng ở đây anh em ghét thêm, giờ chú về nghĩ tết vài bữa, anh em quên chuyện chú trở lại 4r cũng k muộn

tôn trọng văn hóa diễn đàn đi,chủ đề nào ra chủ đề đó, đừng nói chuyện linh tinh nữa.

kutely24

Banned

Thần Điêu, em láo nhé , a có việc bận, ko Commnet diễn đàn 24 Tiếng rồi em vẫn nhảy vào ném gạch vào mồm a là sao...:-w e thích gây sự à, thì bảo a.

kutely24

Banned

Thần Điêu, em láo nhé , a có việc bận, ko Commnet diễn đàn 24 Tiếng rồi em vẫn nhảy vào ném gạch vào mồm a là sao... e thích gây sự à, thì bảo a.

Có ai đã mua thử cái usb ở Vn về tét chưa. kô rõ có K+ ko, có thì e múc ngay 1 cai

đã ai ua dc cái này chưa, mà bác chủ thớt cũng biến mất tăm rồi

Bên trên